• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

StarCraft

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Lin download cho bản starcraft ở trên các bạn down ở đây cái link Vip orange_244 đưa chỉ là data games thui .
Đính chính thêm games này hổ trợ chơi trên màng hình VGA và WVGA không chạy trên QVGA
Link down games 74.98MB

Mã:
[URL]http://www.megaupload.com/?d=T7BBJ7M5[/URL]

inter462

chơi trò này không đc, xây dựng 1 hồi cho đã , máy thiếu ram.... tự out :|, mình xài O2 exec. hình như chỉnh tốc độ game chậm thì chơi đc lâu hơn, mới tét đc. nhiu đó thấy nản, mà quân thì thiếu , tăng thì không chống càng đc... etc, bó tay, chờ tác giả phát triển thêm thôi, để dành đi khè bà con khác vậy:-??

orange_244

Banned
um vậy ko có cho touch 3G chạy à, làm sao có cho QVGA chạy dc đây !!>?

bản 1.02 ở mấy trang trước chạy tốt trên QVGA bạn đọc lại bài mình đã up bãn fix lổi và đã test trên QVGA nhé!

thang789

sao mình xài touch diamond vào game không được, đã tắt tf3d và để blank screen, có khi vào được thì lệch cảm ứng, ko chơi đc :(

orange_244

Banned
chip BA 400mhz ram 128 chạy còn kém lắm .chip 240 mà duo 2 có thêr chơi pro hơn đó.:D
Posted via Mobile Device

orange_244

Banned
may ppc ram 128mb rom 64mb xai wm5 co xai duoc the nho 2g hok vay giup minh voi:(:-??:-/ please

vấn đề này không liên quan về game lắm nhưng mình cũng xin trar lời cho bạn. Việc hệ điều hành không liên quan đến việc xài thẻ bao nhiêu.lần sau bạn muốn hỏi máy nào hổ trợ thẻ nhớ nhiêu thì nêu tên máy cần hỏi . không spam nha.

Posted via Mobile Device

vuquang

bản này bạn nè: Down link:http://www.mediafire.com/download.php?njjgy3nnoiz
oki. bạn xài nha!! chúc vui

bạn ơi! cho mình hỏi chút, mình dùng atom exec cài bản này vào thì chạy được vào được game rồi, nhưng ko làm thế nào để để nông dân lấy vàng được, chỉ vào chỗ lấy vàng chẳng thấy nông dân nhúc nhích gì cả, và còn vấn đề nữa là vào phần mutiplay thì ko có map, vậy down map ở đâu vậy bạn. Mong bro chỉ giúp. thanks!

inter462

bạn ơi! cho mình hỏi chút, mình dùng atom exec cài bản này vào thì chạy được vào được game rồi, nhưng ko làm thế nào để để nông dân lấy vàng được, chỉ vào chỗ lấy vàng chẳng thấy nông dân nhúc nhích gì cả, và còn vấn đề nữa là vào phần mutiplay thì ko có map, vậy down map ở đâu vậy bạn. Mong bro chỉ giúp. thanks!

Bạn muốn nông dân lấy vàng thì chọn biểu tượng Gather bên tay phải màn hình ấy, rồi click vào mỏ vàng, mà bạn chơi thử 1 hồi xem có bị auto kick ko, mình chơi được 1 lúc là văng,:-?? O2 exec chip 520mhz ram dư 20mb.

vuquang

Bạn muốn nông dân lấy vàng thì chọn biểu tượng Gather bên tay phải màn hình ấy, rồi click vào mỏ vàng, mà bạn chơi thử 1 hồi xem có bị auto kick ko, mình chơi được 1 lúc là văng,:-?? O2 exec chip 520mhz ram dư 20mb.

đã thử tất cả các nút ở bên tay phải bên màn hình rồi nhưng chỉ có di chuyển được thôi chứ ko cho nông dân làm việc được. mà quân potos và teran ấn vào build thì chẳng thấy có cái gì để xây cả, chỉ có mỗi quan zere là có build thôi. Bro nào test lại giúp e phát.

takacho

hix, con KS20 chơi ko dc game này hay sao đó, down fien bản qvga full 1.02 chơi cũng ko dc, vừa vô thấy tối thui cái văng ra luôn, tắt hết ứng dụng rùi cũng ko dc.

bang3lang

X1 có Full đc màn hình ko anh em ? X1 thì cài file nào ? Chả thấy WVGA nào cả !

Cuongk30

StarCraft

Đây là 1 game chiến thuật giàn trận chiến đấu rất hay.Hỗ trợ WM2003-6.5 màn hình QVGA+VGA+WVGA,riêng màn hình VGA+WVGA thì có riêng trong file.Tải về giải nén và chơi ngay ko cần cài đặt!

DOWNLOAD

Phiên bản 1.0a dung lượng 71M :

DOWNLOAD
DOWNLOAD
Tiếc quá.. game này khá nặng..cài vô dt rùi mới bít bộ nhớ máy đã hết sạch.chơi hok dc..Niềm đam mê StarCraft đã hết...:((

drtan83

bác DjTrungKien cho em hỏi con I900 màn hình WQVGA có chơi được game này không bác?thanks bác