• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Style Window Phone and Belle On C5 03 , C5 06 !

kui8x

Hối lộ tui đi tui đề cử cho lên vip=)) spam phát :D
Còn vụ trả lời câu hỏi ngẫu nhiên là để hạn chế mấy tay dùg tool autospot spam bài quảng cáo,chỉ áp dụg với mem thôi,chịu khó vậy:D

Ok,đề cử e lên vip đi thích gì cũng có =)) . Cái vụ câu hỏi ngẫu nhiên không thắc mắc gì chỉ là không nhìn thấy gì mà trả lời on pc còn dùng chuột bôi đen được chứ phone thì chịu. Hôm nay diễn đàn có giao diện mới nhìn ng0n rùi.

congtutrensan_9x

Hối lộ tui đi tui đề cử cho lên vip=)) spam phát :D
Còn vụ trả lời câu hỏi ngẫu nhiên là để hạn chế mấy tay dùg tool autospot spam bài quảng cáo,chỉ áp dụg với mem thôi,chịu khó vậy:D

êu êu thế là không tốt nhá, công bằng kiểu mới ở đâu ra thế :p:p

fanchelsea

windowphone đẹp nhưng mà màu đỏ mình không thích ch lắm. Giá nó màu xanh thì very good!

congtutrensan_9x

hehe làm theo ý kiến tớ bảo rồi à :) cho phông chữ to hết cơ đi Windows Phone 2 dòng ứng dụng mới đẹp ;))

chjckenboy_18

lâu k vào 4rum lại có giao diện mới hay nhể! mình còn mỗi em n97 mini chắc làm lun 1 bản quá!!! quên mất vốn cfw cmnr còn đâu! h chẳn bít bắt tay từ đâu nữa =))

chicken3005

lâu k vào 4rum lại có giao diện mới hay nhể! mình còn mỗi em n97 mini chắc làm lun 1 bản quá!!! quên mất vốn cfw cmnr còn đâu! h chẳn bít bắt tay từ đâu nữa =))

lâu wá mới thấy, dạo này mất đâu rùi

dancongnghiep

ài.đã cài window phone thành công nhưng chạy chậm wá với cả màn hình hiện thị 2 đồng hồ, 2 biểu tượng 3G nữa chư, không được luột như Belle .dù sao vẫn thank bạn

kui8x

ài.đã cài window phone thành công nhưng chạy chậm wá với cả màn hình hiện thị 2 đồng hồ, 2 biểu tượng 3G nữa chư, không được luột như Belle .dù sao vẫn thank bạn

Nếu xài window phone thì bạo phải tắt belle topbar với deskclock đi thì sẽ không bị đè như vậy và không bị giật nữa

kui8x

windowphone đẹp nhưng mà màu đỏ mình không thích ch lắm. Giá nó màu xanh thì very good!

Mỗi người thích một màu mà biết làm sao được,cái đó cũng đơn giản mà bạn cài một cái theme màu xanh là ok,dung lượng rom có hạn mình có muốn cũng không làm gì được

NguyenThai98

Ban Kui bạn có thể gửi cho mình cái file 10283389.dll kô, mình tìm hoài mà không thấy nó ở đâu cả . Cùng ae Bắc Giang với nhau mong được sự giúp đỡ của bạn .

( nếu được gửi vào đay cho mình nha thai7676@gmail.com )

kui8x

cùi cho mình xin phần mềm phoenix đc ko vậy ?

Của bạn đây : Phoenix

Ban Kui bạn có thể gửi cho mình cái file 10283389.dll kô, mình tìm hoài mà không thấy nó ở đâu cả . Cùng ae Bắc Giang với nhau mong được sự giúp đỡ của bạn .

( nếu được gửi vào đay cho mình nha thai7676@gmail.com )
đã send qua mail cho bạn rùi nhé , bạn ở chỗ nào bắc giang thế ?

tuyen206

cái ngày tháng dưới clock bị lỗi font rồi!

ý bạn là cái desckclock ấy hả? cái skin nào có ngày tháng muốn không bị lỗi font bạn chuyển ngôn ngữ máy qua tiếng anh nhé! có nhiều skin không có ngày tháng mà.