• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Style Window Phone and Belle On C5 03 , C5 06 !

kui8x

ý bạn là cái desckclock ấy hả? cái skin nào có ngày tháng muốn không bị lỗi font bạn chuyển ngôn ngữ máy qua tiếng anh nhé! có nhiều skin không có ngày tháng mà.

đúng rùi đấy lỗi font deskclock cứ làm vậy là ok nhé!

top10ten

ai giúp mình với . mình đang flash thì bị báo lỗi : The flashing failed . Do you want to retry the flashing ?
HRESULT 0x8401f141 (-2080247487)
Flasd: Boot rom was not detectedafter phone boot up . Unable to start flashing

kui8x

ai giúp mình với . mình đang flash thì bị báo lỗi : The flashing failed . Do you want to retry the flashing ?
HRESULT 0x8401f141 (-2080247487)
Flasd: Boot rom was not detectedafter phone boot up . Unable to start flashing

bạn tháo cáp tháo pin lắp lại,khởi động lại phoenix là được, không được cho mình xin 5 trăm ảnh mình xem.

0903511386

a

trog thẻ nhớ ko có thư mục pathches giờ mình muốn cho thêm vài path nưã để xài cho rompathches thì phải làm sao chủ thớt

kui8x

trog thẻ nhớ ko có thư mục pathches giờ mình muốn cho thêm vài path nưã để xài cho rompathches thì phải làm sao chủ thớt

Thư mục patches ở ổ C nhé muốn thêm path bạn dùng filebrowser( đã tích hợp sẵn ) hoặc x-plore để làm nhé.

kui8x

Mình flash đc rồi kui8x ơi . Thanks thêm lần nữa . hi

cứ làm theo hướng dẫn trên #1 là được mà ;;) năm mới rùi chúc những ai ghé qua toppic và tất cả anh em trên diễn đàn một năm mới may mắn và hạnh phúc ( Happy new year )

fet_bk

chào bác. em có con c5 03 vừa mới up fw Style Window Phone and Belle của bác. sau khi up xong em thấy giao diện rất ok. nhưng rất hao pin em không dùng làm gì cũng chỉ dc khoảng hơn nửa ngày là hết pin. Bác có cách nào khắc phục không a? Thank bác nhiều!

kui8x

chào bác. em có con c5 03 vừa mới up fw Style Window Phone and Belle của bác. sau khi up xong em thấy giao diện rất ok. nhưng rất hao pin em không dùng làm gì cũng chỉ dc khoảng hơn nửa ngày là hết pin. Bác có cách nào khắc phục không a? Thank bác nhiều!

Bạn dùng giao diện windowfone là dạng chạy flash lên hao pin , bạn muốn pin dài thì về giao diện belle , window để khoe hàng thôi

•••√i¶®™

fet_bk

thank bác. làm thế nào để chuyển về belle hả bác em không biết mục Rompatches ở đâu?(em mới dùng symbian nên gà). Em có đóng góp thêm bác nên làm thêm dấu tích xanh để có thể gửi tin nhắn trong chế độ qwerty. Ý kiến của em bác đừng gạch đá nhé!:D

kui8x

thank bác. làm thế nào để chuyển về belle hả bác em không biết mục Rompatches ở đâu?(em mới dùng symbian nên gà). Em có đóng góp thêm bác nên làm thêm dấu tích xanh để có thể gửi tin nhắn trong chế độ qwerty. Ý kiến của em bác đừng gạch đá nhé!:D
Đọc kỹ lại #1 nhé , mình giờ không còn xài symbian nữa rồi lên muốn thế nào bạn tự mày mò mod lại nhé

nh0kl0k

ai có thể cho em xin font bauhaus sài cho cfw này dc ko
em đỗi font khác thì nút back vs tùy chọn nó đổi thành chữ ô n~ gì đó

nh0kl0k

xin font chữ

ai cho em xin font chữ add full ký tự belle cho cfw này dc ko
như font blackchancrey á