• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SUPER N97 MINIFW EVER MADE FOR 523X

xubaxabu

Đổi gió = n97 mini nào. Cảm ơn vurain84 nhiều ^^, ak bạn cho mình đường link file core luôn với.

Luu_Tan_Vu

k phải bạn ơi riêng n97 mini cho rm 625 thì dùng core c6 hay core n97 mini đều được

anhphu18

đang test thanks pro nhiều nha, cố gắng phát huy nha, sẽ cho ý kiến sau :d

thainguu

có lẽ bác vurain là người phóng khoáng tự do nên menu sắp xếp lộn xộn, cách trình bày topic cũng lộn với chả xộn :D

anyway, CFW rất tuyệt! Thanks bác (diễn đàn mất nút thank rồi nhé, kiếm hổng thấy!>:))

winner2011

Vậy theo bạn thế nào là khoa học

như bản ANNA7 của tui là có tý khoa học đó.
ví như sms danhba log thuộc 1 nhóm thì nên để 1 hàng
video nhac ... j đó cũng nên để 1 hàng
cùng nhóm chức năng nên xếp chung hàng

Luu_Tan_Vu

có lẽ bác vurain là người phóng khoáng tự do nên menu sắp xếp lộn xộn, cách trình bày topic cũng lộn với chả xộn :D

anyway, CFW rất tuyệt! Thanks bác (diễn đàn mất nút thank rồi nhé, kiếm hổng thấy!>:))

k phải đâu tại vì mình sắp xếp như vậy để thuận tiện nhất đối với mình nên mấy bạn thấy nó k được đẹp.

Luu_Tan_Vu

như bản ANNA7 của tui là có tý khoa học đó.
ví như sms danhba log thuộc 1 nhóm thì nên để 1 hàng
video nhac ... j đó cũng nên để 1 hàng
cùng nhóm chức năng nên xếp chung hàng

mấy ứng dụng đó mình xếp để dễ sử dụng khi cầm 1 tay. mình sẽ rút kinh nghiệm cho lần sau.thank

xubaxabu

Dùng bản của bạn khá tốt, ko khác gì bản C6 thêm hiệu ứng trong menu cả ^^ Ak nhưng mà hồi trước mình dùng 1 bản n97 mini của anhtamhcm thì thấy màn hình đang ngang mà có cuộc gọi tới thì nó cũng ngang luôn, ko chuyển về dọc như bản này. Có cách nào làm được như thế ko bạn???