• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro v3.0 FULL VI pm quản lý ứ.d ht,giải phóng Ram,xem CPU ...

Status
Không mở trả lời sau này.

sieutocdo1994

chán thiệt đang sài ngon lành cái pm nói hết thời gian dùng thử. Mình nhập 12345 hoặc 11111 cái nó out lun. còn ram của pác sao mà đ.c tói 55MB hay zậy. mình cũng sài 5800 mà đâu bao giờ thấy ram trống tới 55MB đâu. Khoãng 45MB là hết cỡ. Các pác có chiu nào thì chỉ mình zới

xautraiking

Bác kienvip ơi ..... Mọi người đều bị kìa .... em cũng bị lun... Hết thời gian dùng thử gòy ..Nhập 11111 hay 12345 xài đc vài giây rồi out ra lun...:(...Chỉ cách khắc phục với

sieutocdo1994

bạn xóa òi cài lại là ok. nhưng ram của mình ko bao h d.c tới 50 mb nói chi là 55mb. chán wa'.

thewin168

sao em nhập mã vào ma được 10 giây là lại thoát ra mấy bác ơi, iowf phải làm sao đây

hoalankiem

sao em nhập mã vào ma được 10 giây là lại thoát ra mấy bác ơi, iowf phải làm sao đây

Bác kienvip ơi ..... Mọi người đều bị kìa .... em cũng bị lun... Hết thời gian dùng thử gòy ..Nhập 11111 hay 12345 xài đc vài giây rồi out ra lun...:(...Chỉ cách khắc phục với

cái này nó chỉ cho dùng trial thui chưa crack được nếu bác nào mún sài tiếp thì chỉ còn cách mua thui,sài đồ mua cho nó ổn định.còn chờ crack thì......chưa biết đến bao giờ:D

ducngotnmt

cái này nó chỉ cho dùng trial thui chưa crack được nếu bác nào mún sài tiếp thì chỉ còn cách mua thui,sài đồ mua cho nó ổn định.còn chờ crack thì......chưa biết đến bao giờ:D

Ối bro làm mình cụt hứng.
Đọc từ đầu đến giờ đang thích, vừa down về chuẩn bị cài.
Tiện thể cho mình hỏi: Máy mình mới lên FW 40 chưa hack mình signed thì liệu có cài được ko? :-?

huynh142

mình thích thằng này lắm nhưng pro có bản sign roi ko,máy mình chưa hack được nên k cài đc,
THANK PRO

Kenji1992

mình thích thằng này lắm nhưng pro có bản sign roi ko,máy mình chưa hack được nên k cài đc,
THANK PRO

sign theo IMEI máy bạn àh , hok sign giùm được đâu , bạn chịu khó tự sign đi , nếu đang ở fw 31 bạn nên hack kho khoẻ rồi úp lên 40 cài chương trình sướng hơn

madienyeu

Banned
Đúng là chưa FULL, phải xóa đi, cài lại .Nếu không nhập 12345 hay 11111 đều bị out sau 10s, phần mềm rất tuyệt, chưa từng gặp qua soft nào giải phóng RAM triệt để như thế, em cài rất nhiều ứng dụng, giải phóng xong còn 59.4mb (1 phần do trình độ quản lý nữa, hehe)

Chỉnh sửa cuối:

luuquoctoan

giải phóng sao vậy các bạn, có ảnh hưởng gì máy không? làm thế để được gì? chỉ giáo mình với! hixhix, không hiểu

Kenji1992

giải phóng sao vậy các bạn, có ảnh hưởng gì máy không? làm thế để được gì? chỉ giáo mình với! hixhix, không hiểu

nó chỉ tắt những chương trình đang chạy ngầm thôi bạn chứ nó hok ảnh hưởng đến máy đâu

Kenji1992

thế mình đang chạy mykeylock thì nó tắt luôn hả? bạn nói rõ tí được k?

nó tắt tất cả những chương trình đang chạy ngầm , kể cả mykeylock , nếu bạn muốn sử dụng lại thì vào lại chương trình và ẩn nó lại thôi

Có Pro nào Crak lại với, dùng được 15 ngày là out luôn nhập các 11111 và 12345 được khoảng 5s là tự thoát à????:-/ PM này rất là tuyệt mà kô thấy ai bẻ khóa nó nhỉ???

Last edited by a moderator:

jackadandy95

sao phần cứng của 5800Xp la.i chỉ có 192MhZ thôi hả mấy bác, trc' em thấy 1 số topic ghi là 432Mhz mà :D

vd82_hp

sao phần cứng của 5800Xp la.i chỉ có 192MhZ thôi hả mấy bác, trc' em thấy 1 số topic ghi là 432Mhz mà :D

5800 hình như chp cũng 434Mhz như x6 với n97 hay sao ý :( nhưng ko hiểu sao chỉ đọc đc 192 thui à

shadow141206

Hình như SMP chưa được hoàn thiện thì phải !!! Satio mà nó nhận phần cứng có ARM400 208 Mhz mới đau, trong khi đúng phải là ARM8 600Mhz :(

Status
Không mở trả lời sau này.