• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro v3.0 FULL VI pm quản lý ứ.d ht,giải phóng Ram,xem CPU ...

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hình như SMP chưa được hoàn thiện thì phải !!! Satio mà nó nhận phần cứng có ARM400 208 Mhz mới đau, trong khi đúng phải là ARM8 600Mhz :(

Phần hiển thị thông tin của nó không chính xác đâu bạn. Máy nào nó cũng hiển thị có 192 Mhz thôi. Muốn chính xác thì chỉ có những PM xem cấu hình máy chuyên dụng thôi.
Máy E72 chip 600 Mhz mà nó báo cũng chỉ 192 Mnz thôi à

llTuyetTinhCocll

Lâu nay test mà emko để ý....mấy anh thấy là pm này nó bị lỗi font hem??? của em tiêu đề nó hiện trớt quớt.....chữ nó bị mất phần đít và đầu....

tadenday

Lâu nay test mà emko để ý....mấy anh thấy là pm này nó bị lỗi font hem??? của em tiêu đề nó hiện trớt quớt.....chữ nó bị mất phần đít và đầu....

đó là do fontcuar bạn thui . có ai bị sao đâu nào . pm này hay quá mà xxx chỉ dùng được thời gian đành phải mua bản quyền xài:(

cuulonggiang

đó là do fontcuar bạn thui . có ai bị sao đâu nào . pm này hay quá mà xxx chỉ dùng được thời gian đành phải mua bản quyền xài:(

-------------------------------------------------------
Máy tui cũng bị mất phần đít của chữ nè,,,chán quá... ko bít do lỗi font hay do gì nữa ?????

llTuyetTinhCocll

-------------------------------------------------------
Máy tui cũng bị mất phần đít của chữ nè,,,chán quá... ko bít do lỗi font hay do gì nữa ?????

Theo nhận định là có thể pm này bị dị ứng với 1 số theme....mình sử dụng pm tự đổi theme....mình cài đặt 20' là đổi 1 lần....mà nó chạy suốt cả ngày luôn...nhưng lúc đc lúc mất đít và đầu....chứ ko phải bị lỗi font gì đó như bạn kia nói....vì nếu lỗi fonts thì nó sẽ lỗi hoài trừ khi đổi fonts....đằng này pm giữ nguyên chỉ theme là đổi....:D

llTuyetTinhCocll

sao em dung N97 ma` ko cai duoc la` sao vay cac bac'.chi cho em voi.em ga` lam.

Thành viên mới....kiểu này chắc là chưa hack hoặc chưa sign rồi.....ko cài đc nó báo như thế nào bạn??? ....máy bạn hack chưa hay bạn đã sign pm chua???

bon1234

Phần hiển thị thông tin của nó không chính xác đâu bạn. Máy nào nó cũng hiển thị có 192 Mhz thôi. Muốn chính xác thì chỉ có những PM xem cấu hình máy chuyên dụng thôi.
Máy E72 chip 600 Mhz mà nó báo cũng chỉ 192 Mnz thôi à
Máy mình I8910 cài PM này ok mà.

babybdu

mình xài bản tiếng anh h vo hết được rồi. còn xài bản việt hóa thì cú dùng cái j là rs máy. hjx

kienvp

mình xài bản tiếng anh h vo hết được rồi. còn xài bản việt hóa thì cú dùng cái j là rs máy. hjx

bản tiếng anh có 2 bản đều là 3.0 .bản vh cũng vậy .bản sau này đã khắc phục được lỗi hết hạn sau 1 thời gian dùng .bạn ko muốn máy bị khởi động lại thì tắt open4all trong Rom đi .

thainguu

trong tất cả các bản Swiss manager 3.0 thì em thấy bản của kienvp khi xài là ko bị khởi động lại máy mặc dù máy Open4All suốt.. Bác kienp thật pro!

huydq124

hic.bán kienvp ới.
sau 1 time dùng thì bi h bản này của em đã hết hạn sử dụng :(

MrLastGift

cho e hỏi cái này có ngày sử dụng không nhỉ hay lại dùng thử mấy ngày :s nếu có cho e xin bẻ nha thank các đại ca :))

Last edited by a moderator:

kienvp

cho e hỏi cái này có ngày sử dụng không nhỉ hay lại dùng thử mấy ngày :s nếu có cho e xin bẻ nha thank các đại ca :))

bản này bẻ rồi đó bạn nhưng sẽ hết hạn sau 1 thời gian dùng .có bản 3.0 dùng tốt hơn mình post sau bản này mấy tháng bạn dùng chức năng tìm kiếm của diễn đàn nhé .

huyroby

ban oi minh dung het thoi gian su dung roi, bay gio no doi key thi minh danh ca 2 ma 12345 va 11111 vao thi no vao duoc 1 luc roi tu thoat ra ngoai, minh phai lam sao ban co the giup minh duoc khong. Xin loi vi minh online bang dien thoai nen khong danh tieng viet co dau duoc ban bo? Qua' cho minh nhe minh cam on ban nhieu

Status
Không mở trả lời sau này.