• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro v3.0 VI bởi SymPViet [ bản bẻ khóa hoàn hảo ]

kienvp

Swiss Manager Pro v3.0 VI bởi Kienvp@SymPViet

Bản xxx hoàn hảo hơn bản 3.0 cũ các bạn test xem nhé .tắt Open4All trước khi cài .
Nếu các bạn dùng hiệu ứng theme nên tắt đi trước khi dùng Swiss Manager pro ,bởi vì nó sẽ làm thiếu mất nét chữ của ứng dụng này .

Giới thiệu :

Swiss Manager Pro 3.0 là một ứng dụng hệ thống tổng hợp, một phần mềm rất linh hoạt và đa năng dùng để quản lý hệ thống,quản lý file quản lý các ứng dụng & giải phóng bộ nhớ ...

với Swiss Manager Pro 3.0 bạn sẽ nắm rõ thông tin về các chương trình đang chạy trong máy như thông số hoạt động, tốc độ, chuyển đổi sang chương trình khác, thoát... Để tăng tốc cho “dế” của mình, bạn có thể đóng bớt các phần mềm không cần thiết, không sử dụng đến. Đồng thời, bạn có thể sắp xếp lại dữ liệu cho ngăn nắp thông qua phần quản lý dữ liệu với các tùy chọn sao chép, di chuyển, xóa, gửi… Thông tin về hệ thống sẽ được thông báo đến với người sử dụng bao gồm đặc điểm, thành phần, thời gian hoạt động… Bên cạnh đó là các biểu tượng thể hiện thời gian hàng ngày, bộ nhớ trống, tình trạng CPU, RAM…

Swiss Manager Pro tương thích với tất cả các loại điện thoại thông minh S60 Symbian của Nokia, Samsung, LG và Sony Ericsson, làm việc tốt như nhau trên Nokia N97 và X6, các Samsung i8910 (Omnia HD ), và Satio SE....

tính năng :

- Quản lý hệ thống thông tin ,các tập tin trong một ứng dụng.
- Kiểm soát hoạt động và các chương trình cài đặt.
- Nâng cao chức năng dọn sạch bộ nhớ để tối đa hóa bộ nhớ miễn phí, cả 2 cách bằng tay và tự động.
- Hữu dụng hệ thống thông tin (đặc điểm thiết bị hệ thống, thời gian hoạt động, báo cáo tình trạng, và nhiều nhiều hơn nữa).
- Cung cấp các hoạt động quản lý tập tin nhanh chóng và thuận tiện (sao chép, di chuyển, xóa, đổi tên, vv).
- Hoàn toàn tùy chỉnh danh sách ưa thích để khởi động ứng dụng tiện lợi.
- sử dụng phím tắt cho tất cả các chức năng chính.
- truy cập nhanh đến tất cả các dịch vụ chính.

-Các bạn có thể tham khảo thêm ở đây

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

ảnh mặt tiền rất bắt mắt !\-/
Từ ngữ chuyên ngành khá hấp dẫn !\-/
Chất lượng đang kiểm định, sẽ test trên 5800XM và cho ý kiến sau!

kienvp

Em text mà không như quẳng cáo là em thịt anh đấy nhá :D , thank anh ^^

phần mềm này trước đây chỉ support cho UIQ và trở thành ứng dụng không thể thiếu của dòng này . thời gian gần đây nó mới support cho S60v3,v5 . bạn cứ vọc đi dùng quen sẽ thấy nó có nhiều tiện ích hay .

vinhtuong1990

phần mềm này trước đây chỉ support cho UIQ và trở thành ứng dụng không thể thiếu của dòng này . thời gian gần đây nó mới support cho S60v3,v5 . bạn cứ vọc đi dùng quen sẽ thấy nó có nhiều tiện ích hay .

Text trên 5530 thấy nó cũng có nhiều cái hay nhưng em có 1 số théc méc,khi em chọn icon > bấm vào thông tin > chọn ẩn icon = nó không ẩn , với lại sau khi giải phóng ram rồi mình nên tắt nó hay cứ để cho nó chạy ẩn vậy anh

Hy vọng bản này Pác Kiênvp đã Crack hoàn toàn. Bản trước của Pác dùng được mấy ngày là thoát ngay.

madienyeu

Banned
Hy vọng bản này Pác Kiênvp đã Crack hoàn toàn. Bản trước của Pác dùng được mấy ngày là thoát ngay.

Cái này ổn rồi, bác KiênVP VH nhanh thật @@. Thế là đã hoàn thiện 1 chương trình hay và quan trọng. Chừng nào có thằng Free ISMS 1.08 full nữa, em bán N97 đi là vừa

thanh30886

bẻ khóa rồi nghĩa là không fai cài lại do hết thời gian dùng thử nữa ah.thế có thanks bác vài fat luôn.e dùng cái này lâu rồi rất ổn ko có nó thấy khó chịu.

dxpro1991

Trc giờ toàn cài đi cài lại mỗi khi hết hạn sử dụng, giờ có cài này thì hay quá, thanks bác :D

friendinyourway

không hiểu sao em cứ cài là nó restart, nó có xung đột với handy task không, mặc dù bản việt hóa trước vẫn chạy bình thừong, các bác cho ý kiến

Chienkon88

không hiểu sao em cứ cài là nó restart, nó có xung đột với handy task không, mặc dù bản việt hóa trước vẫn chạy bình thừong, các bác cho ý kiến

không đọc kỹ #1 hướng dẫn sử dụng trước khi dùng hả bạn :D

tắt open4all trong rompatcher trước khi sử dụng nhé ;;)

chúc vui !

kienvp

Text trên 5530 thấy nó cũng có nhiều cái hay nhưng em có 1 số théc méc,khi em chọn icon > bấm vào thông tin > chọn ẩn icon = nó không ẩn , với lại sau khi giải phóng ram rồi mình nên tắt nó hay cứ để cho nó chạy ẩn vậy anh

ẩn Icon là ẩn icon ngoài hs của thằng Swiss này .tùy bạn sử dụng nếu dùng thường xuyên thì cho nó chạy ẩn tiện thể nó nén ram luôn :D . còn nếu không thích dùng thì giải phóng ram xong tắt nó đi . ở phần cài đặt nếu bạn chọn giải phóng Ram hết cỡ là nó sẽ quét tất tần tật các app đấy nhé .

thulanhrong0

bị restart 4 - 5 lần rồi, ko biết do phần mền hay do máy, dù sao cũng thank

mình xài 5530 đã hack roi nè mà cung restart máy nhiều lần,hok hỉu lí do:-??,cứ vô là nó restart,có lúc lại vô bình thuong:|,có ai bít cách nào khắc phục chỉ với:(
pS: mình xài cái bản VH cũ cũng của kienvip thì hok sao,nhưng wa bản này thì lại hay bi restart:(

hiepsicom

mình xài 5530 đã hack roi nè mà cung restart máy nhiều lần,hok hỉu lí do:-??,cứ vô là nó restart,có lúc lại vô bình thuong:|,có ai bít cách nào khắc phục chỉ với:(
pS: mình xài cái bản VH cũ cũng của kienvip thì hok sao,nhưng wa bản này thì lại hay bi restart:(
thì dùng luôn bản kh bị restart ý :))
mình thấy nó chỉ bị res khi "giải phóng bộ nhớ " trong khi đang chạy thằng Slide Unlock thôi :-?

kienvp

bạn không đọc kỹ hướng dẫn ah . nó chỉ bị restart khi apply Open4all .tắt Open4all đi rồi bật Swiss lên sau đó lại apply Open4all dùng bt .