• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro v3.0 VI bởi SymPViet [ bản bẻ khóa hoàn hảo ]

Lan_Truong

Mình cài vào máy 5800 cứ mở nó lên là restart máy
Tìm Open4all để tắt Trong Rompatcher+thi ko thấy có làm sao bây giờ

llTuyetTinhCocll

Mình cài vào máy 5800 cứ mở nó lên là restart máy
Tìm Open4all để tắt Trong Rompatcher+thi ko thấy có làm sao bây giờ

Bạn bật cái open system files coi xem sao...bạn nhớ vào tắt cáihiệu ứng theme cho nó chạy mượt và ko mất nét chữ heng.....

phiphong_78

máy cua em sony statio sao cài vào nó báo phần cứng cpu phien bàn 400 tốc dô su lý 206MHZ màu sác màn hình 262144 .là sao các bác?statio chip su lý la 600MHZ màn hình 16 triêu màu mà?em gà lám các bac

cuulonggiang

xem dung lượng ram chỗ nào bạn mình hơi gà :D

Ôi cái ông này lười đến thế là cùng, chịu khó mà vọc đi chứ @@!
>>>Trước hết bật nó lên, chuyển sang Tab Hệ thống >> nhìn xuống phía dưới thấy có ghi chữ "Bộ nhớ" thì Click vô đó ! thế thoai !

kutamitsu

ko ảnh hưởng đến slide unlock nha bạn. slide unlock vẫn chạy bình thường, hiệu ứng themes vẫn bật, chặn cuộc gọi vẫn ẩn và bộ nhớ ram là :D........55.5%. Còn nhiều tính năng quá, để vooc kĩ coi sao đã. máy mình 5230 đang xài cfw electron for 5230. mình ko bị lỗi font chữ hay reset gì hết, các bạn xem lại máy của mình nhé. Cấu hình của máy mà swiss thông báo cũng chuẩn, ko sai gì cả.

Chỉnh sửa cuối:

boywinzad

em hỏi chút,máy ghi RAM trống:22m(19%) nghĩa là thế nào???,vậy 81% kia đi đâu và muốn giải phóng ram làm như thế nào???thank trước

supermenx

Cảm ơn chủ thớt nhiều nha! Cuối cùng cũng full, sử dụng nó nhiều lúc RAM len 59MB (cái này được có 2 lần hên thôi, keke...), tậu con x6 mới được 1 tháng thôi. Cài gần hết ứng dụng thông dụng rồi, còn thiếu mỗi cái này! ^^!

po_ieu

thank bác nhưng sự thật thì cái này dùng thế nào vậy? mấy bản trước em cài toàn bị hết hạn sau khi dùng 1 thời gian rồi lại phải cài lại

Khoaaaa

Active Member
File đính kèm và link thì fải dow cái nào a ơi,em củng hay dùng cái này,rất tiện,trước hay dùng để hiển thị ram thường trực trên mh,rất hay

doanvantuan

Chào bạn, mình đang cần phần mềm này mà không download được, bạn có thể cho minh xin link download được không? Vì file đính kềm trên diễn đàn bị lỗi không cho download nữa. Cảm ơn bạn nhiều!