• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SYBERIA 2 v1.0 FULL (NEW UPDATE 9-6-2008)

tritrung

bạn bào hướng dẫn mình chơi với mình không biết cách chơi
Bạn chỉ cần vào Google gõ dòng chữ "syberia walkthrough" là có đầy mà. :D
Hoặc bạn vào đây mà đọc hướng dẫn t.Việt nè:
Mã:
http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=44910

Nhân tiện các bác cho em hỏi: Sao em đi đến đoạn vào nhà máy, làm cái chân cho thằng Oscar thì ko thể nào làm cho dây chuyền nó chạy đc. Lúc đứng ở bảng điều khiển, cứ ấn cho dây chuyền thứ 3 nó chạy thì ko thể đc. Có phải là do ko load đc hay ko ạ?

tritrung

Em đi qua rồi. Hix, hóa ra là phải làm theo một trình tự nào đó thì game mới tiếp tục đc. :D

tritrung

Theo như em thấy thì đây chỉ là bản 1 thui, chứ đâu phải Syberia 2. Bởi theo như bản trên PC thì cái này là bản 1. Còn bản 2 thì khác hẳn. Em vừa down trên mạng cái Walkthrough bản Syberia 2 trên PPC và cũng thấy khác hẳn đó. :-?

babystar0401

Cho mình hỏi, mình chơi đến chỗ muh nó bảo đi theo Momo, Momo sẽ chỉ cái gì gì đấy. Nhưng khi đi ra theo thì chẳng thấy thằng Momo ấy đâu cả, ko bít nó chạy đi đâu. Thế là đứng ở đấy lun. Bạn nào bít chỉ mình với.Thanks ^__^

ToanPDA

Mình dùng o2i! Bị hiện tượng này, ko biết có bạn nào cũng bị như thế không.Bạn nào biêt chỉ cho mình với! Thanks! =D>

Ơ kìa, không ai giúp E à!8-|

Last edited by a moderator:

tyteo

Cho mình hỏi ? Khi đang chơi khoảng được 2 phút thì bị thoát ra khỏi trò chơi. Xin hướng dẫn cho mình lỗi này. Cám ơn !

mylove12345

các bác làm ơn giúp em với ạ . em đang dùng con o2minis . em đã copy tất cả file chạy vào thẻ nhớ và khởi động trò chơi thì màn hình của em cứ đen sì sì mãi và đơ máy luôn . bác nào biết làm sao thì làm ơn chỉ bảo giúp em với ạ .thank!

nhathuy

các bác làm ơn giúp em với ạ . em đang dùng con o2minis . em đã copy tất cả file chạy vào thẻ nhớ và khởi động trò chơi thì màn hình của em cứ đen sì sì mãi và đơ máy luôn . bác nào biết làm sao thì làm ơn chỉ bảo giúp em với ạ .thank!

Có thể là do bản ROM đó bạn ạ, bạn thử Up một bản Rom khác xem sao.

duyanh2381

mấy anh có thể nói em làm thế nào để chơi được game này ko ? (em gà quá) em đang sử dụng ĐT 02 lli (W2003SE- V4.21.1088) đã tải về khi vào trò chơi thì yêu cầu nhập code. mong các anh hồi âm. Cảm ơn mấy anh rất nhiều