• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SYBERIA 2 v1.0 FULL (NEW UPDATE 9-6-2008)

nhathuy

mấy anh có thể nói em làm thế nào để chơi được game này ko ? (em gà quá) em đang sử dụng ĐT 02 lli (W2003SE- V4.21.1088) đã tải về khi vào trò chơi thì yêu cầu nhập code. mong các anh hồi âm. Cảm ơn mấy anh rất nhiều

Game bắt đăng ký. Bạn làm theo hướng dẫn trong file đính kèm nhé!

QuangThang89

Bạn cài bản 2.10 đó!

Anh Kiên cho em hỏi, down về giải nén ra có 2 thư mục, 1 thư mục là Original có chưa 1 file tên Syberia 2.exe, còn thư mục kia thì em thấy có rất nhìu file theo em nghĩ đó là file game. Vậy còn thư mục Original đó dùng để làm gì vậy anh, em thử chép đè file trong thư mục đó vào thư mục có chứa nhìu file nhưng khi vào game là treo, còn khi chưa chép thì vào game đc và chơi 1 lúc là bị đá ra, anh có thể giải thích vì sao ko, thanks anh nhìu :), à em down file game ở link Mediafire, thanks :D

xauzainhatvn

Bác nào tìm thấy cái CHARACTER\VGA không ? Vô CHARACTER thấy mỗi QVGA thôi à? Hình rạn vỡ như con tim tan vỡ quá ! :(( Xinh thế mà giờ nhìn mặt rạn rạn như mặt giặc ! Buồn tê cả tái luôn !

Tiện thể hỏi luôn bác nào có bản SYBERIA 1.0 mà có LEFT HANDED ( Màn hình ngang - quay phải - O2 XDA EXEC ) thì cho xin nhé!

Thanks ! Xin thề sẽ bẩm THANKS ! :D

djtrungkien

Anh Kiên cho em hỏi, down về giải nén ra có 2 thư mục, 1 thư mục là Original có chưa 1 file tên Syberia 2.exe, còn thư mục kia thì em thấy có rất nhìu file theo em nghĩ đó là file game. Vậy còn thư mục Original đó dùng để làm gì vậy anh, em thử chép đè file trong thư mục đó vào thư mục có chứa nhìu file nhưng khi vào game là treo, còn khi chưa chép thì vào game đc và chơi 1 lúc là bị đá ra, anh có thể giải thích vì sao ko, thanks anh nhìu :), à em down file game ở link Mediafire, thanks :D

Chơi 1 lúc bị thoát ra là do hết Ram hoặc bị xung đột phần mềm nào đó! Trường hợp này có thể hết Ram đó em!

hoangkimma

mỉnh bị mắc ơ? chỗ đoản tảu xe lưa? lảm sao đê? bo? đuôi tảu đi cho tảu chạy ha? các bác

tunhan

cho mình hỏi cài game này vào máy thế nào vậy ? thanks !!!

Chỉnh sửa cuối:

tank

mọi người cho hỏi ram free của mình 25M but chơi tới rừng taiga sau khi thảy cá cho gấu ăn, lấy sơi dây và kéo cái cây để qua vực thì bị treo máy ở chỗ đoạn animation đó, chỉ nghe tiếng kêu con youki quay lại thôi, phải soft reset, ko cách nào qua được, ai biết cách giải quyết chỉ giúp mình nhé.

tank

tự hỏi giờ giải quyết được rồi nên tự trả lời luôn nhé: nguyên nhân có lẽ do file animation bị lỗi --> giải pháp: chép lại toàn bộ folder từ PC qua PPC, chỉ giữ lại save -->fixed, nếu ko được chắc phải down lại từ link trên rồi. Cái giá mình đã trả cho game này: 2 lần hard reset, một lần up lại rom, rất nhiều lần Soft reset tới lui copy, xóa sửa...phù