• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbian Qt 4.7.3 repack on E

Ntv_79

Khi cài chẳng có thêm chữ Yes nào, tổng cộng chỉ có 1 tập tin Qt thôi dùng uninstall king xóa cũng không được. Ai cài rồi xóa thữ giùm với !!!! link đây http://www.mediafire.com/?58r62eu30ed6nwo

Không phải bấm YES mấy lần thì cái vạch xanh đó nó chạy mấy lần đó. Chạy hết nó lại chạy tiếp. Đại khái là mấy cài này, bạn tìm và xóa đi nhé!
* Stdcpp (Standard C++ library Common)
* OpenC_SSL (Open C LIBSSL Common)
* PIPS (PIPS Installer)
* Qt (Qt libraries)
* QtWebkit (QtWebkit library)

nhaylau321

Không phải bấm YES mấy lần thì cái vạch xanh đó nó chạy mấy lần đó. Chạy hết nó lại chạy tiếp. Đại khái là mấy cài này, bạn tìm và xóa đi nhé!
* Stdcpp (Standard C++ library Common)
* OpenC_SSL (Open C LIBSSL Common)
* PIPS (PIPS Installer)
* Qt (Qt libraries)
* QtWebkit (QtWebkit library)

mình cài vào và gỡ ra đều dc nhé all ace

Không biết các pro sao chứ, mình cài vào chỉ chạy 1 dòng xanh lá, Và chỉ có 1 tập tin Qt 7mb, không có mấy tập tin như bác NTV nói
Bản mình xóa không được là bản Qt 4.7.2 chứ không phải của chủ topic đâu nhé Link Qt 4.7.2 http://www.mediafire.com/?58r62eu30ed6nwo

ksmanhdung

Anh em cho mình hỏi chút, phầm mềm này dùng để làm chi vậy? Đọc mãi mà ko hiểu lắm.

M4_Vu0ng_001

các huynh có thể cho em biết tác dụng của từng phần mềm trong gói này đc không??
e cảm ơn nhiều

Khoaaaa

Active Member
Cái mobility j đó fải cài riêng hả viethoa,mình cài hai apps nó đòi cái này,pro up luôn dc ko

huutran77

Các bạn cho mình hỏi là cài Qt để làm gì vậy? Mình còn gà vụ này lắm, các bạn đừng cười nhé!!!!

ghost85

Hay quá, mong mãi mới có QT on E, với 5530 thì bộ nhớ C quý như vàng, trước cài vào rồi lại xóa vì thấy xót C. Thank bác nhiều

nhaylau321

Cho hỏi là mình cài Qt 4.7.2 xóa không đc, ( nhưng xóa mấy cái tập tin của nó, giờ chỉ còn cái vỏ)
RỒi cái Qt 4.7.3 vào xài đc không?

caobang200

hix cho em hỏi cái QT này để làm gì vậy,cài lên báo lỗi mấy phần.cài đc app trk thui:(

bbmiss_9x

hix! mình cài bản trên rồi, hiện ra icon QT trên điện thoại rồi, nhưng ko biết xài ntn cả! mình thích pm DJ mà phải cài cái này vào, cài xong QT cài tiếp DJ, steup hết rồi mà kick vào icon DJ thì nó ko vào =,= ai giúp mình với

hackerKD

Cài QT mobility vô nữa. Mà máy mình N97 cài k ra icon nhưng chạy đc những phần mềm nền Qt :))
@ : Mình đã cài bản Qt 4.7.2 và xóa loạn xạ lên nên k cài bản Qt 4.7.3 đc nữa nên đã flash lại máy.
Một chú ý nữa là các máy bộ nhớ C còn quá ít mà cài Qt không repack thì có thể sinh lỗi khá nhiều, hoặc sau khi cài mà bộ nhớ C:/ còn ít hơn 5-7MB thì có thể k gỡ bỏ hoặc cài đè lên đc

thienly12333

có những phần mềm phải dùng đến nó mới chạy đc đó bạn

hix! mình cài bản trên rồi, hiện ra icon QT trên điện thoại rồi, nhưng ko biết xài ntn cả! mình thích pm DJ mà phải cài cái này vào, cài xong QT cài tiếp DJ, steup hết rồi mà kick vào icon DJ thì nó ko vào =,= ai giúp mình với

ủa có hiện icon hả,mình cài vào 5530 chẵng thấy icon gi cả nhưng xài các ứng dụng vẫn đc

bbmiss_9x

có những phần mềm phải dùng đến nó mới chạy đc đó bạn

ủa có hiện icon hả,mình cài vào 5530 chẵng thấy icon gi cả nhưng xài các ứng dụng vẫn đc

ừ mình cài bản mới nhất có hiện icon màu xanh có chữ QT ở giữa hẵng hoi! nhưng do ko biết cách xài nên ... bó tay! mà cái này cài vảo máy luôn chứ ko cài vào thẻ nhớ à? toàn bộ mình cài vào thẻ nhớ cả, để thử cài vào máy xem :D