• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbian Qt 4.7.3 repack on E

JohnyNguyen

minh khong hieu phan mem QT nay co tinh nang ji ha ban

Câu hỏi quá quen thuộc của các newbie :p hì hì,cái này là nền tảng để có thể chạy các ứng dụng,game ...mà được viết trên nền tảng đó :D chắc bạn biết python chứ,nó giống như vậy đấy :-?

missthuha

ai có link download qt mobitily cho minh xin với
Thấy bản v4.7.2ổn hơn nhưng thjếu cáj này hjx

cuongkh17

hic.. tớ dùng sony vivaz, không hiểu sao mà lại không thể cài đc bạn ạ, có ai biết cách cài Qt cho vivaz thì giúp tớ với.

missthuha

hihi có tinh thần júp đở nhau là đc ban ak hihi thank ban ahachú ý: cài QT máy chạy good nhưng các pm của QT ko thể chạy song song với pm thay đổi font (Fontrouter) nên khi kík vô pm QT sẽ resta máy...chỉ có 1số ít pm Qt tương thích với pm đổi font hihi nên mấy bạn muốn dùng PmQt thi hok thay font làm j nhé....

wangsang1104

hihi có tinh thần júp đở nhau là đc ban ak hihi thank ban ahachú ý: cài QT máy chạy good nhưng các pm của QT ko thể chạy song song với pm thay đổi font (Fontrouter) nên khi kík vô pm QT sẽ resta máy...chỉ có 1số ít pm Qt tương thích với pm đổi font hihi nên mấy bạn muốn dùng PmQt thi hok thay font làm j nhé....
vẫn thay font đc bạn nhé hỗ trợ font tiếng trung luôn nhưng phải tạo thư mục trong E/resource/fonts/ rồi bỏ font vào như thế là ok chứ bạn nào mà dùng fontrouter thì chắc chắn là k đc đâu

chanhkho1908

hóa ra xung với fontrouter ah? mấy pm QT mình cái lên toàn bị lỗi font, chữ thành WWWWW hết @@ có ai bit cách khắc phục ko

cloudzxz

Máy mình bh cài phần mềm xong xoá nó báo là " không xoá được " tất cả đều bị :| ai giúp với

na5000

vẫn thay font đc bạn nhé hỗ trợ font tiếng trung luôn nhưng phải tạo thư mục trong E/resource/fonts/ rồi bỏ font vào như thế là ok chứ bạn nào mà dùng fontrouter thì chắc chắn là k đc đâu
đã làm thế nhưng vẫn không thấy thay đổi gì!

ptieumiu

bộ app đó để làm j nhĩ em cài vào mà chạy mấy cái app mà ko biết j luôn ak
hướng dẫn chi tiết cho em với mấy người chưa biết với
cho em xin it pm chạy trên nền QT dc ko
có cái bong bóng màn hình chờ của anna đẹp mà cài ko dc tiếc thật àk

JohnyNguyen

Tin vui là đã có QT v4.7.4 mới nhất ngày hôm nay :D tin buồn là sau khi tớ xóa QT v4.7.3 trong máy đi để cài bản mới thì nhấn vào app nó ko chạy =))
Chưa dùng đc nên chưa post ;)) khi nào chắc chắn là dùng đc mới post :D Ae có nhu cầu muốn thử tớ sẽ up link lên cho ae test :D nhưng tớ sẽ ko chịu trách nhiệm nếu ko chạy đâu nhé :p

a2king

cho mình xin cái qt mobility 1.1.3 hay bản mới nhất đi, mình đang xài 1.1.2 trên N97.

Chỉnh sửa cuối:
Tin vui là đã có QT v4.7.4 mới nhất ngày hôm nay :D tin buồn là sau khi tớ xóa QT v4.7.3 trong máy đi để cài bản mới thì nhấn vào app nó ko chạy =))
Chưa dùng đc nên chưa post ;)) khi nào chắc chắn là dùng đc mới post :D Ae có nhu cầu muốn thử tớ sẽ up link lên cho ae test :D nhưng tớ sẽ ko chịu trách nhiệm nếu ko chạy đâu nhé :p
nói thế ai mà dám tét bjo. Sao QT có nhìu fien ban nhanh quá