• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymCleanup v1.1 - Ứng dụng dọn dẹp hệ thống cho s60v3_NEW!

thanhquang123

Posted via Mobile Device bạn ơi cho mìk hỏi. Nếu bị lỗ cập nhật của bất kỳ ứng dụng nào thì phải xóa hêt tấp cả các file trog system của ổ c và e fải k. Nếu bình thường mik có thể xóa k. Có bị lỗi jh k.

Ko phải hoàn toàn tất cả đều là tự mình nghĩ ra nhưng là sản phẩm của mình viết nha :) Font thì để đâu cũng đc mà bạn

Bạn cài lại bản này xem có bị lỗi ko nhé :-?? Nếu máy bạn đã cài FontRouterLT hoặc Fontchanger thì dùng bản bt nhé còn nếu chưa cài thì cài bản with FontRouter thì mới dùng đc chức năng Quản lý Font

Posted via Mobile Device cái này và bản bạn đăng ở đầu bài là 1 phải k. Đều được fix lỗi dùi hả bạn.

Last edited by a moderator:

dothatdie88

Bác kp_enter ơi,bác cho e xin kiểu font như trên ảnh Font.gif được k?e thấy kết font đó quá,hi
Posted via Mobile Device

pham_0763

test trên n80, phần thông tin điện thoại hoạt động tốt, chức năng dọn dẹp ngôn ngữ chưa được, nó tìm thấy file nhưng không hiện ra danh sách file đã xóa như bạn nói, tất cả chức năng khác đều bình thường, bạn giúp mình với :D

w2k

Chờ đợi mãi, cuối cùng thì Pviet cũng cho ra bản mới. hồi lôen cứ tưởng ra mắt. Đúng lăm mới mới ra. Bravo PDAViet!!=D>:)=D>

kp_enter

Posted via Mobile Device bạn ơi cho mìk hỏi. Nếu bị lỗ cập nhật của bất kỳ ứng dụng nào thì phải xóa hêt tấp cả các file trog system của ổ c và e fải k. Nếu bình thường mik có thể xóa k. Có bị lỗi jh k....
Lỗi cập nhật thì phải xem xét với từng phần mềm chứ mình ko trả lời bạn chung2 đc. Còn những tập tin trong !:/System/ thì còn tùy nha bạn. ví dụ những tập tin .txt .log có thể xóa, những tập tin .ini cũng có thể xóa nhưng ko phải tất cả... Mạnh dạn mà "vọc" thôi :D nếu lỗi chắc cũng chỉ phải cài lại vài pm thôi mà. Trường hợp xấu nhất phải format thì cũng đáng để học thêm chút kinh nghiệm chứ nhỉ :))

test trên n80, phần thông tin điện thoại hoạt động tốt, chức năng dọn dẹp ngôn ngữ chưa được, nó tìm thấy file nhưng không hiện ra danh sách file đã xóa như bạn nói, tất cả chức năng khác đều bình thường, bạn giúp mình với :D
Mình có thể đoán nguyên nhân bị lỗi nhưng ko chắc có fix đc ko nữa :| Vấn đề của bạn có lẽ ở vòng lặp do số tập tin tìm thấy là rất lớn (599 tập tin .rxx ko kể .rsc :-?) nên chắc trong quá trình lọc những tập tin để xóa hệ thống ko xử lý kịp
P/s: có lẽ số ứng dụng và game bạn cài chắc cũng ko nhỏ hơn 3 chữ số :D

Bác kp_enter ơi,bác cho e xin kiểu font như trên ảnh Font.gif được k?e thấy kết font đó quá,hi
Posted via Mobile Device
Font mình đang xài là font Cheboygan của bạn chungvict nha

hth2813

bạn ơi cho mình hỏi mình dùng e71 change font bằng cái này. nó bắt restart giờ chẳng lên được nữa, màn hình cứ lóe lên 1 phát rồi tắt ngay là sao :(

kp_enter

bạn ơi cho mình hỏi mình dùng e71 change font bằng cái này. nó bắt restart giờ chẳng lên được nữa, màn hình cứ lóe lên 1 phát rồi tắt ngay là sao :(
hix có lẽ do máy bạn ko load đc font nên bị vậy :| nếu chọn font trên thẻ nhớ thì bạn thử tháo thẻ nhớ ra rồi bật máy nên xem ddc ko. Còm dùng font trên bộ nhớ máy thì có lẽ phải format rồi :|

Posted via Mobile Device

hth2813

hix có lẽ do máy bạn ko load đc font nên bị vậy :| nếu chọn font trên thẻ nhớ thì bạn thử tháo thẻ nhớ ra rồi bật máy nên xem ddc ko. Còm dùng font trên bộ nhớ máy thì có lẽ phải format rồi :|

Posted via Mobile Device

may mà cài trên thẻ nhớ bạn à, cài trên máy chắc tiêu luôn vì lúc nó chập chờn thế mình cắm vào computer nó còn chả thèm nhận pc suite thì format sao được, mình tháo thẻ nhớ ra rồi bật máy thì được =D>

backbedboy

may mà cài trên thẻ nhớ bạn à, cài trên máy chắc tiêu luôn vì lúc nó chập chờn thế mình cắm vào computer nó còn chả thèm nhận pc suite thì format sao được, mình tháo thẻ nhớ ra rồi bật máy thì được =D>

mình có trường hợp close app hệ thống mà ác cái cài cho tự close khi start luôn . Trường hợp này hoặc bạn cài font lỗi trên máy thì cứ 4mat 4 ngón là xong , có gì đâu nè

levietcuong08

Posted via Mobile Device
sao mình vô phần mềm này nó chỉ tới chổ đang kiểm tra thj thoát ra ngay. Dù mình đã apply open4all? Giúp mình với.

doanquocgia

Bản này chưa fix lỗi coi thông tin trên điện thoại của E72, máy vẫn báo CPU ARM-192, Báo đúng phải là ARM-600 vì CPU của E72 là 600
Vẫn chưa khởi động lại được máy bằng SymCleanup v1.1

levietcuong08

Bản này chưa fix lỗi coi thông tin trên điện thoại của E72, máy vẫn báo CPU ARM-192, Báo đúng phải là ARM-600 vì CPU của E72 là 600

sao mình vô phần mềm này nó chỉ tới chổ đang kiểm tra thj thoát ra ngay. Dù mình đã apply open4all? Giúp mình với.
hep me.

thanhquang123

E thề là sẽ kô dám test fonts nữa đâu ! Bị trắng màn hình tập 2,4mat đến hết pin luôn rùi vẫn kô dc :( Đem ra ch họ cũng bótay ,chạy lại fw kô dc,h bán cũng kô ai mua.Công nhận e ngu thiệt tính làm liều lần nữa test font china vậy mà tai nạn năm xưa lập lại nhưng lần này lại khác.Đành chia tay em N73ME :(,h em còn khoảng 3tr mấy huynh tư vấn con nào ngon cứng cáp giùm em ?
Posted via Mobile Device

levietcuong08

ah. mình xài được ùi. vừa quét xong tăng được gần 8mb bộ nhớ nữa. hì. apply open4all trong rompatcher có sau khi bạn đã hack fone ấy mà.
mà bạn test font sao mà phải nỏ lun em n73 vậy? mình cũng đang tập test font chơi mà nghe bạn nói thế sợ quá đi.

ah. em cũng xin báo cáo. sau một hồi test font thì em đã format lại máy lun rồi. lý do: máy chạy quá chạy một cách bất thường. huhuhuhuhuhuhu.:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Last edited by a moderator:

kp_enter

Posted via Mobile Device oe. Em dùng 6220c cung hèm khởi độg laj dc

5320 cũng ko khởi động lại máy đc bác ak !

các bạn thử tải bản 1.0 về cài xem có bị lỗi phần khởi động ko nhé. Bản cập nhật v1.1 này gặp nhiều lỗi quá nên mình cũng đang "nản" :| các bạn thông cảm nhé

E thề là sẽ kô dám test fonts nữa đâu ! Bị trắng màn hình tập 2,4mat đến hết pin luôn rùi vẫn kô dc :( Đem ra ch họ cũng bótay ,chạy lại fw kô dc,h bán cũng kô ai mua.Công nhận e ngu thiệt tính làm liều lần nữa test font china vậy mà tai nạn năm xưa lập lại nhưng lần này lại khác.Đành chia tay em N73ME :(,h em còn khoảng 3tr mấy huynh tư vấn con nào ngon cứng cáp giùm em ?
Posted via Mobile Device

...
ah. em cũng xin báo cáo. sau một hồi test font thì em đã format lại máy lun rồi. lý do: máy chạy quá chạy một cách bất thường. huhuhuhuhuhuhu.:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

chức năng Quản lý font dựa trên FontRouter LT để đổi font và chỉ chỉnh sửa tập tin FontRouter.ini :) Hiện tại mình chưa rõ nguyên nhân lỗi ko load đc font là do tập tin FontRouter.ini hay ... nên cũng ko biết trả lời các bạn sao nữa :|