• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Systems Daddy's Eye - Phần mềm gián điệp (14.10 - trag 5)

Status
Không mở trả lời sau này.

hunghuong090

mình củng dã xài qua dược 1 tháng ( key chĩ bán xài dược 1 tháng thui ) bay giò muốn mua key xịn dễ xài mà kg biết dường dâu ma mua dó bạn , cái nầy xài thì good quá rùi kg phãi nói hihihi
bạn có thể mua trực tiếp từ wedsite,nhưng giá hơi cao.khoảng 80$ ~ 1,6 triệu vnđ

meomun84

Member
Systems Daddy's Eye

Cho mình hỏi khi hết time dùng thử rùi thì nó có hiện ra ko? tại khi cài mình để ẩn mà. :-?

battousai18

ALO,CÁI NÀY CÓ BIẾT MÁY ĐƯỢC CÀI ĐANG Ở ĐÂU TRÊN BẢN ĐỒ KHÔNG ? NẾU KHÔNG THÌ CÓ CÁI PHẦN MỀM KIỂU ĐỊNH VỊ MÁY KHÁC NHƯ THẾ KHÔNG MẤY PRO ƠI

Kojiro

Super V.I.P
Đã có bản 3.15 từ trước tết, ko biết có anh em nào còn quan tâm PM này nữa hay ko :D

cacha

Đã có bản 3.15 từ trước tết, ko biết có anh em nào còn quan tâm PM này nữa hay ko :D

dạ có em hhiihi anh kojiro oi bản 3.15 này có khác vói máy bàn trước kg anh ? và mình muốn xài dc lâu thì mua kkk ở dâu dề xài anh oi ? hay là bãn này dả hack rồi hã anh ? em quang tâm pm này lám , thank,s a rất nhiều ( em dả xài bản 2. dc 1 tháng rất good )

thanhvu10272

Cái này good quá! không biết cái này cho dùng thử được mấy ngày chứ mua 80$ thì .........
Mình cài mail yahoo tin nhắn gởi về trong tin rác, file ghi âm *amr nhưng nghe rất rỏ.

Kojiro

Super V.I.P
dạ có em hhiihi anh kojiro oi bản 3.15 này có khác vói máy bàn trước kg anh ? và mình muốn xài dc lâu thì mua kkk ở dâu dề xài anh oi ? hay là bãn này dả hack rồi hã anh ? em quang tâm pm này lám , thank,s a rất nhiều ( em dả xài bản 2. dc 1 tháng rất good )

Mình nhầm,mới có bản 3.12 thôi :p Thêm chức năng cài thời gian gửi, nhưng là bản tiếng Hoa nha, dùng thì mình up cho. Bản cr@ck rùi :D

cacha

Mình nhầm,mới có bản 3.12 thôi :p Thêm chức năng cài thời gian gửi, nhưng là bản tiếng Hoa nha, dùng thì mình up cho. Bản cr@ck rùi :D

thank,s anh , vậy Bản cr@ck này mình khỏi phài mua cái kkk của nó ha anh ? vậy mình xài dược bao lâu anh Kojiro ? sãn anh up luôn di anh ( bản trước e mua kkk sài dược tháng rùi muốn sài nửa mà kg mua dược kkk ) hay quá dả có bãn cr@ck rùi hihihi, thank anh rất nhiều

Kojiro

Super V.I.P
thank,s anh , vậy Bản cr@ck này mình khỏi phài mua cái kkk của nó ha anh ? vậy mình xài dược bao lâu anh Kojiro ? sãn anh up luôn di anh ( bản trước e mua kkk sài dược tháng rùi muốn sài nửa mà kg mua dược kkk ) hay quá dả có bãn cr@ck rùi hihihi, thank anh rất nhiều

xin loi vi em ko viet dc co dau.bac kổi oi bac giui cho em 1 ban voi thanks bac nhieu

Cr@ck rồi nhưng cũng hên xui nha, anh em cũng biết là Pm này nó liên kết với trang chủ mà, như đã nói là bản tiếng Hoa nha, anh em dùng quen thì chắc mò cũng dễ :p

thaptothanh13

Có phải file cài của nó là file khoảng 40kB ko?? Sao mình cài mãi mà không được nhi??? Bạn nào giúp mình với!!!

thaptothanh13

Cai crack cua bac kojiro thi no bao "Cetificate error", con file 3.0 thi no bao "..protection.." gi gi do??? Ban giup voi!!

didauday

em thủ rồi bác oi nó chỉ cho dùnng duoc có 1 ngày thôi bác ah.tù ngay thú 2 chỏ di là kô thấy nó báo gì hết.bác còn bản nà kô bác

cacha

em thủ rồi bác oi nó chỉ cho dùnng duoc có 1 ngày thôi bác ah.tù ngay thú 2 chỏ di là kô thấy nó báo gì hết.bác còn bản nà kô bác

mình xà thữ 1 tháng rùi , pm này rất good nhưng phãi mua kkk mới xài dc ? AE nào mua dc kkk giá ghẻ khoãn 100 ngàn 1 tháng như mình mua cách dây 6 tháng thì ok thui ( bay giờ mua như vậy kg dc nửa huhuhu )

Status
Không mở trả lời sau này.