• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tải tại Mediafire với UCWEB6.3 VI by LQT (Có HD chi tiết bằng ảnh) !

Thangnd31082

Gỡ tất cả hết ra , cài lại bản 6.3 là OK ! Cái này chắc là do bạn "tham" dùng cả bản 6.3 lẫn 7.0 đây mà !

0938399557

Mình bị tình trạng khi down tập tin dung lượng lớn(15M) thì bị treo máy phải rút pin ra khởi động lại .Bạn nào biết cách khắc phục xin chỉ giúp.Thank trứơc nha

khanhdbp

Gỡ tất cả hết ra , cài lại bản 6.3 là OK ! Cái này chắc là do bạn "tham" dùng cả bản 6.3 lẫn 7.0 đây mà !

no no. E dùng độc nhất 6.3. Vì máy e, e ko thích cài nhiều pm, nặng máy lắm. Nhưng trong thẻ, e vẫn găm 7.0 và 6.5. Đến lúk 6.3 fê fê, e mới dùng 7.0 mà. Del đi, bgiờ, cài lại, down đc rùi bác ak. Pó tay.

Thangnd31082

Vậy anh em nào gặp tì̀nh huống tương tự thì cũng làm tương tự như bạn khanhdbp nhé !

Hackimtinh

Em dùng E63 thì sao chép và dán bằng phím j đây anh thangnd31082 với lại lúc em mở bảng tạm ra kích vào link thì hiện lên phần sửa mục nhưng phím chọn trái là chử ok chứ đâu phải chử sao chép giống trong hình hướng dẫn đâu?z phải làm sao đây!

q630666

Em dùng E63 thì sao chép và dán bằng phím j đây anh thangnd31082 với lại lúc em mở bảng tạm ra kích vào link thì hiện lên phần sửa mục nhưng phím chọn trái là chử ok chứ đâu phải chử sao chép giống trong hình hướng dẫn đâu?z phải làm sao đây!
Bạn dùng phím bút chì ( Phim mũi tên hướng lên trên ý ) và phím 5 chiều để bôi đen xong bấm copy là đc.E71 và Ê63 phải làm như thế.Ko làm giống máy kia đc.

Hackimtinh

Em làm theo anh chỉ đã làm được rồi nhưng khi tải về được vài chục kb thì không tải được nửa!bó tay

Thangnd31082

Em có thể tham khảo mục 6. của bài #1 ở đó anh có trích dẫn bài số #38 của một bạn dùng E71 xem sao nhé !

r0nkut3

Mình cũng từng gặp lõi này do thao tác sai. Để down dễ dàng trong MF thì ko bao giờ đc kick vào chữ Click here to start download mà chỉ để con trỏ sáng vào vùng đó thôi. Nếu mà bạn làm đúng như các bước mình làm vẫ chỉ down đc file mấy trăm Kb thì bạn bấm phím E xóa tất cả các link trong bảng tạm và thực hiện lại từ đầu nha( mình thì mình thường down một file khác sau đó down lại file down lỗi thì down đc)

demxuanthu

Mh làm theo hướng dẫn thì down cực ngon luôn và dung lượng down cực lớn nhưng không biết tại sao mh down 2file về install thì nó báo file bị lỗi.. Mh down lại bằng pc thì cài đặt ngon ko vấn đề gì. Còn cái pc suice hơn 90mb mh down bg cách đó chưa thử cài đặt lên pc ko biết có bị lỗi như vậy ko?

Thangnd31082

Mh làm theo hướng dẫn thì down cực ngon luôn và dung lượng down cực lớn nhưng không biết tại sao mh down 2file về install thì nó báo file bị lỗi.. Mh down lại bằng pc thì cài đặt ngon ko vấn đề gì. Còn cái pc suice hơn 90mb mh down bg cách đó chưa thử cài đặt lên pc ko biết có bị lỗi như vậy ko?

Cũng có thể do bị lỗi đường truyền mạng trong quá trình tải về ! Bên cạnh đó bạn cũng có thể chú ý tới định dạng của tập tin tải về , một số đuôi như .7z bạn cài đặt thông qua trình quản lý File của máy "File manager" sẽ không mở được đâu !

r0nkut3

mình đang down cả bộ phim Pokemon đây, down đến 10G rồi cop ra máy tính đọc vẫn bt mà, mình cũng thử down windowblind 7.0 và iconpackage4.0 bằng ĐT mà cài vẫn BT đấy chứ

kiepdollar

dùng cách này tải mediafire vù vù các bác ak , đc cái là sim em nó lag 2 tuần nay rồi nên dùng GPRS tẹt ga ko mất tiền . Em ol đt mai em thanks sau nha . Bài bác viết hay thật :D

Chỉnh sửa cuối:

khanhdbp

Uk. Nhưng xài 3G, down dung lượng lớn, mượt hơn nhiều. Bác bị lag ak? Xin chúk mừng. Cầu cho bác,ko xài trả sau nha. Hehe

r0nkut3

haha tôi dùng Mobi 3G này, xài độ 3 tháng nay có mất tí phí nào đâu nhỉ. Down bằng 3G tốc độ 70-80Kb/s thì công nhận cũng gần bằng máy tính rồi

magus

Cái này làm sao vào được diển đàn cuả pdaviet vậy pác nó cứ ở trang chủ hoài là sao

kiepdollar

Uk. Nhưng xài 3G, down dung lượng lớn, mượt hơn nhiều. Bác bị lag ak? Xin chúk mừng. Cầu cho bác,ko xài trả sau nha. Hehe

eo trả sau thì lag gi ak bác . Em xài trả trước sim bị lag dùng thoải mái , với lại hôm trước bon chen được cái nhắn tin miễn phí nữa nên cứ để 0 đồng cho an toàn . :D . giờ xài toàn nhắn tin hoài . Các bác cho em hỏi về giá cước 3G với . Có đắt không ? nếu mình chỉ dùng để truy cập thôi chứ không xem tivi hay mấy dịch vụ kia thi làm thế nào :) ?

Thangnd31082

Cái này làm sao vào được diển đàn cuả pdaviet vậy pác nó cứ ở trang chủ hoài là sao

Cái này là do 4rum đang nâng cấp nên một số cái còn chưa ổn định, đặc biệt là MObile thì quá vất vả ! Ngoài ra bạn cũng có thể kiểm tra lại đường truyền !

kiepdollar

Vấn đề này rất đơn giản . chỉ cần bạn copy cái này bỏ vô bookmark của UC rồi khi vào thì vào thẳng thế này sẽ không bị lag . còn vào từ PdaViet.net thì không được đâu . chép kai địa chỉ này nè :
http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?17
Bây giờ vào vô tư rùi chứ :))