• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẶNG CDROM - HỒ CHÍ MINH! CHÂN DUNG MỘT CON NGƯỜI!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

Sao mọi người đều nhận được hết đĩa mà sao mỗi mình anh Trường lại không nhận được nhỉ:-?:-?:-?:-?

PhuongAnh

Ặc! Đăng ký đầu tiên chắc nhận cuối cùng quá ta!!!:-?:(:)(:)(:))):)):))

Em gửi cho anh rồi mà but chắc thất lạc rồi..Thôi mai em gửi lại cho nhé.But ông anh phải chịu $ chuyển phát nhanh đấy nhé (vì lần tr'c e đã chịu rồi):p:p:p:p

XuanTruong

Super V.I.P
Em gửi cho anh rồi mà but chắc thất lạc rồi..Thôi mai em gửi lại cho nhé.But ông anh phải chịu $ chuyển phát nhanh đấy nhé (vì lần tr'c e đã chịu rồi):p:p:p:p

Mình nhận được đĩa CD rồi,
Cảm ơn Phương Anh nhé.
Thuytrans!

Đấy Mình mang tiếng là trong nhóm mà đã được nhìn thấy đĩa tròn hay méo gì đâu??? PA đâu roài!!!:)):)):))

Tmap

Super V.I.P
Đấy Mình mang tiếng là trong nhóm mà đã được nhìn thấy đĩa tròn hay méo gì đâu??? PA đâu roài!!!:)):)):))

Em vừa nhận được đĩa sáng nay rồi anh Trường à, cái đĩa nó hình tròn, rất tròn, không méo tý nào cả. Chất lượng đĩa rất tốt, không bị lỗi. Cảm ơn nhóm làm đĩa!

XuanTruong

Super V.I.P
Em vừa nhận được đĩa sáng nay rồi anh Trường à, cái đĩa nó hình tròn, rất tròn, không méo tý nào cả. Chất lượng đĩa rất tốt, không bị lỗi. Cảm ơn nhóm làm đĩa!

Vậy à! Mình cứ tưởng đĩa nó cong cong, hóa ra là tròn!!!=))=))=))​

Anhtoitb

Vậy à! Mình cứ tưởng đĩa nó cong cong, hóa ra là tròn!!!=))​

Anh Hai ơi toàn tưởng giới thạch thui! Cái đĩa xinh xinh tròn trĩnh lại cứ tưởng... Em xem được mấy lần rùi mà anh Hai chưa được xem sao?

thangbengangnguoc

Anh Hai ơi toàn tưởng giới thạch thui! Cái đĩa xinh xinh tròn trĩnh lại cứ tưởng... Em xem được mấy lần rùi mà anh Hai chưa được xem sao?

Em còn chả được xem mặt đĩa lần nào,chỉ được down trên mạng thoai:(:)(:)(:)((

tranminh1111

Chao Phuong Anh.
Minh la Minh. :), Da dong tien, va dang ky. co tham gia off hôm 25. HOm nao cho mình xin 1 đia duco khong. cam on nhé.
Tran Khanh Minh. 04 2379048

NgocVNPT

Em còn chả được xem mặt đĩa lần nào,chỉ được down trên mạng thoai:(:)(:)(:)((

Up lên đó là cả vấn đề đó em à! Em down được là vui rồi! Khi nào về VN qua chô anh anh tặng chú 1 cái là có ngay phải không?

NgocVNPT

LỜI CẢM ƠN!

Sau một thời gian theo dõi và thật đáng mừng vì chương trình làm CD " Hồ Chí Minh chân đung một con người " của nhóm chúng tôi cũng đã được BQT cũng như đông đảo Anh chị em trên cộng đồng PV quan tâm và chia sẻ cũng như ủng hộ chúng tôi .

Cho tôi thay mặt nhóm làm đĩa gửi tới Anh chị em trên cộng đồng PV đã bỏ thời gian công sức quan tâm đến sự kiện này lời cám ơn sâu sắc nhất!

Hy vọng qua chương trình này ( Những ai đã có CD trên hoặc đã down trên mạng về ) mọi người thêm hiểu về con người của Bác và học tập được từ đó những giá trị nhân văn cao quý của vị Lãnh tụ đáng kính trong lòng mỗi người dân Việt Nam.

Hết ngày 31 tháng 5 chúng tôi sẽ tổng hợp lại danh sách tất cả những người đã nhận tặng phẩm cũng như tổng số tiền các nhà hảo tâm đã ủng hộ chương trình và xin chuyển toàn bộ vào quỹ PDAViet.

Một lần nữa xin trân thành cảm ơn BQT cũng như các thành viên trong cộng đồng PV đã ủng hộ cũng như hỗ trợ chúng tôi hoàn thành tốt tâm nguyện của mình!
=D>=D>=D>=D>=D>

XuanTruong

Super V.I.P
Tình hình là PA giờ mới đi gửi đĩa cho Mình (Vừa Phone hỏi địa chỉ xong) Mừng húm tưởng không có đĩa chứ!!!=D>=D>=D>:)):)):))

Anhtoitb

Xin chúc mừng nhóm làm đĩa VCD đã thành công! Hi vọng sau đây sẽ còn nhiều hơn nữa những hoạt động của các thành viên trên PV sôi nổi và hào hứng!

salemgtvt84

hic, chậm tay rồi!
bác nào up lên net vậy
nếu còn CD thì cho mình 1 bản với,
thanks
Vào nhờ qua nick của bạn để cho kịp (nếu còn)
nick: TaQuangDuc
tên thật: Tạ Quang Đức
mob. 0904237300

E gửi chị PA bản đăng ký đầy đủ của a.Đức:
Tên: Tạ Quang Đức
địa chỉ: ngõ 149 Lê Duẩn, Hoàn Kiếm, Hà Nội.
ĐT: 0904237300
Cảm ơn a.Đức đã ủng hộ chúng e, đĩa sẽ được chị PA gửi đến a nhanh nhất ạ...:)

Status
Không mở trả lời sau này.