• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẶNG CDROM - HỒ CHÍ MINH! CHÂN DUNG MỘT CON NGƯỜI!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Vietvnn

Super V.I.P
Đã nhận được disk lần 2, lần này thì ok. thanks tất cả các đồng chí đã bỏ công sức biên tập lại disk này.=D>

NgocVNPT

Đã nhận được disk lần 2, lần này thì ok. thanks tất cả các đồng chí đã bỏ công sức biên tập lại disk này.=D>
Việt nhận được và đĩa tốt là chúng tôi mừng rồi, cảm ơn Việt đã quan tâm và ủng hộ sự kiện này của chúng tôi! =D>=D>=D>

XuanTruong

Super V.I.P
Đã Download về xem xong thấy File Video rất tốt, mặc dù đĩa chưa nhận được! Thanks tất cả các Bạn!=D>=D>=D>

PhuongAnh

Đã Download về xem xong thấy File Video rất tốt, mặc dù đĩa chưa nhận được! Thanks tất cả các Bạn!=D>=D>=D>

Oạch sao anh Việt nhận được rồi mà anh Trường không nhận được nhỉ :O:O:O:O

HHN

Well-Known Member

Sao bác lại chưa nhận được đĩa nhỉ, PA xem lại xem thế nào chứ, tất cả đều nhận được sao mỗi mình bác không nhận được, ??? mà PA gửi qua dịch vụ nào vậy, nếu gửi qua EMS thì có thể tra được là bưu phẩm đang ở đâu mà.

Nguyên văn bởi Vietvnn
Bác nhận được đĩa tốt là chúng tôi vui rồi :D

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Phuong_Anh ngày mai Em tổng kết chương trình này (Những Anh Em hảo tâm đóng góp + Gửi đĩa cho những ai???) Để trong ngày mai sẽ kết thúc chương trình, đồng thời đóng và bỏ chú ý topic này!!! Thanks All!!!;;)=D>
TB: Đã nhận được đĩa Em gửi! Good!=D>

NgocVNPT

Phuong_Anh ngày mai Em tổng kết chương trình này (Những Anh Em hảo tâm đóng góp + Gửi đĩa cho những ai???) Để trong ngày mai sẽ kết thúc chương trình, đồng thời đóng và bỏ chú ý topic này!!! Thanks All!!!;;)=D>
Có thế chứ bác Trường - Tên đứng trên đầu thì được nhận cuối cùng mà =))

PhuongAnh

Vâng..Chiều nay em sẽ tổng kết hết lại

PhuongAnh

Bảng tổng kết
Mình đã nhận chuyển khoản của những bạn sau:

longphibaccai 50.000VND
MOD Anhtoitb : 50.000
VIP duong83 : 50.000
Man Vietvnn : 100.000
Mod Hungpdahl : 100.000
Mem thuytrans : 200.000
SMod XuanTruong : 200.000
VIP Thangdq : 100.000
Man HaChau : 50.000
VIP Born2loveU : 50.000
VIP The_dealth1405 : 100.000

Tổng cộng : 1.150.000

Thứ 2 mình sẽ đi chuyển khoàn cho SM Tinh_la_gi

Đã gửi đĩa cho các bạn sau:
1.ThaiKien
2.HaChau
3.Vietvnn

4.Tmap
5.Thangdq
6.thuytrans
7.Hungpdahl
8.ancola66

9.longphibaccai
10.XuanTruong
11.Bùi Việt Hà
12.Lê Văn Tám
13.Tạ Quang Đức
14.Man AnhTu:30 đĩa phát cho anh em SG
15.MOD Kangmin:20 đĩa phát cho anh em HN

Hiện tại mình vẫn còn hơn 10 đĩa CD bạn nào có nhu cầu thì PM cho mình, mình sẽ chuyển qua đường bưu điện đến tận tay các bạn

Cảm ơn các bạn rất nhiều =D>=D>=D>=D>=D>​

Chỉnh sửa cuối:

NgocVNPT

Topic này sẽ để đến ngày mai ( Có lẽ là chiều mai PA nhỉ ) nếu không ai có ý kiến gì nhóm làm đĩa chúng tôi sẽ close topic trên và chuyển toàn bộ số tiền quyên góp được cho quỹ PDAViet.
Xin trân thành cảm ơn các bạn đã giúp chúng tôi hoàn thành tốt công việc này!

PhuongAnh

Topic này sẽ để đến ngày mai ( Có lẽ là chiều mai PA nhỉ ) nếu không ai có ý kiến gì nhóm làm đĩa chúng tôi sẽ close topic trên và chuyển toàn bộ số tiền quyên góp được cho quỹ PDAViet.
Xin trân thành cảm ơn các bạn đã giúp chúng tôi hoàn thành tốt công việc này!

Vâng cứ để đến tối mai nếu không ai có ý kiến gì thì thứ 2 em đi chuyển khoản cho SM Tinh_la_gi

AnhTu

Super V.I.P
Đã nhận đủ kiện hàng của PA gửi. Thay mặt anh em SG cảm ơn nhóm tạo đĩa :)

XuanTruong

Super V.I.P
Chương trình này đến đây là kết thúc! Có gì các Bạn cứ PM riêng nhé! Một lần nữa xin cảm ơn nhóm thực hiện chương trình này!=D>=D>=D> Close Topic!:)

Status
Không mở trả lời sau này.