• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tăng tốc (Overclock) Smartphone s60v3 & s60v5(Mobile hoạt động nhanh hơn)

HHT2010

mình yêu nước và các bạn cũng vậy,avatar mình chọn để thể hiện lòng yêu nước đó

Hi, hi...hiểu rùi. Tất cả các bạn đều tên là Trường Sa. Phát sinh vấn đề mới: phải thêm số đuôi như TS-00, TS-35... để phân biệt vì trên dđ rất nhiều avartar giống bạn, hi, hi...
( Xả stress ở đây vui hơn, lỡ bị xóa thì cũng đã mất rùi, chắc vi phạm gì đó nên vô cớ bay mất 1 sao rùi, hi, hi...)

magus

Hi, hi...hiểu rùi. Tất cả các bạn đều tên là Trường Sa. Phát sinh vấn đề mới: phải thêm số đuôi như TS-00, TS-35... để phân biệt vì trên dđ rất nhiều avartar giống bạn, hi, hi...
( Xả stress ở đây vui hơn, lỡ bị xóa thì cũng đã mất rùi, chắc vi phạm gì đó nên vô cớ bay mất 1 sao rùi, hi, hi...)

qua khu giải trí đi bạn

vinhhien1234

đã test trên n73,mình chọn 700mhz,tốc độ có cải thiện,chưa thấy máy có vấn đề gì,thanks chủ topic nhan

HHT2010

đã test trên n73,mình chọn 700mhz,tốc độ có cải thiện,chưa thấy máy có vấn đề gì,thanks chủ topic nhan

:D Lời cám ơn muộn màng nhưng vẫn còn có giá trị! Rớt nước mắt 1 chiều mưa, hic, hic...:((

gamer941

PC mình thì mạnh tay OC lên từ 2.6 lên 4.0 (e5300), còn đt thì chịu, với lại pin piếc v.v nữa.
Chắc chắn về sau sẽ có vấn đề phát sinh, chỉ là vấn đề tg thui ^^
/// e63 mình hết bh nên hem dám thử :">

HHT2010

PC mình thì mạnh tay OC lên từ 2.6 lên 4.0 (e5300), còn đt thì chịu, với lại pin piếc v.v nữa.
Chắc chắn về sau sẽ có vấn đề phát sinh, chỉ là vấn đề tg thui ^^
/// e63 mình hết bh nên hem dám thử :">

:D Cái nầy k có đụng gì đến phần cứng mà hư máy. Không thích cứ tháo ra thui. Đã có bản mới vừa post bên trên cứ down về xài nhé.

linhhung

đã test minh cảm thấy cũng nhanh hơn được đôi chút . ae yên tâm đi không lam sao đâu. mình dùng N73 fw 4.0850.43.0.1 .không có người đi trước dẫn đường thì ai dám theo =D>

HHT2010

Mèo con ơi con N 1209 của tôi có cài được không ? Thank

:)) Mình k phải chuyên gia bán máy nên rõ máy bác thuộc hệ nào. Nếu thuộc S60V3 hoặc S60V5 thì cài vô tư thui. Chỉ sợ nó k thuộc 2 hệ trên ... :))

alaviss

Tăng tốc N-GAGE thui mà. overclock được đã tốt. Mấy bác dùng phần mềm xem clock speed nó thế nào

locthuyforever

Ặc, không dám test, sợ cái ép xung này qé! Mình xài C5-00 CPU 600Mhz chạy cùng lúc TTpod, Smartmovie, X-Plorer, NetQin để Real-Time, bật theme effece mà nó cũng chạy vèo vèo :D!