• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẠO VÀ NẠP RINGTONE CHO iPHONE

hoananes

lâu nay mình dùng các cách trên nhưng vẫn không có hiệu quả, còn một cách lâu nay mình vẫn dùng ngon ơ là : cài phoneZap trong Cydia nào cũng có xài tốt vô cùng.

hungminh249

phonezap

*Vào Cydia tìm cài đặt PhoneZap (phần mềm hoàn toàn Free)

.........

Chào bạn.
Mình đã cài thử phonezap nhưng khi đòi pass thì không thấy phần new user ở đâu nên không thể làm gì được cả. Nếu có thể chỉ dẫn cụ thể cho mình cái này nhé.

Last edited by a moderator:

hoananes

dễ òm àh mình cũng dùng iphone ring toneMaker làm được 3 bài thì tắc tị đòi serial number, các bạn nhìn về phía bên trái có hàng chữ registration info thì click vào & ok sẽ ra bảng iphone ringtone expressions down về cài và xài vô tư bao nhiều bài cũng được.nó sẽ chuyển qua itunes và add như add nhạc, thử mày mò làm xem ok liền.

hoananes

Chào bạn.
Mình đã cài thử phonezap nhưng khi đòi pass thì không thấy phần new user ở đâu nên không thể làm gì được cả. Nếu có thể chỉ dẫn cụ thể cho mình cái này nhé.

đâu cần pass gì, cài xong gõ email và pass của mình vào là xài thôi

tutuxich

bạn ơi, mình đã làm thử thành công nhưng cái ringtones của mình nó chỉ xuất hiện trong phần ringtones của library, nhưng trong ringtones của iphone thì nó hok có để đánh dấu chéo...mình phải làm sao?

MX31214

em dùng cái iPhone RingTone Maker nhưng đến lúc :send ringtone to iphone" nó lại báo chưa kết nối iphone, rồi còn hỏi đã dock chưa là sao nhỉ?
Hơn nữa,ko bít dùng chương trình thì có cài đc nhạc trên 30s ko vậy?

whatevercome

không thể sync vô trong iphone được,bác nào biết chỉ em với..bỏ trong mục ringtone thi ok,nhưng nó không chịu sync qua iphone...ko biết tại sao....

Zenki

Super V.I.P
không thể sync vô trong iphone được,bác nào biết chỉ em với..bỏ trong mục ringtone thi ok,nhưng nó không chịu sync qua iphone...ko biết tại sao....
Bạn đã vào iTunes tick chọn như hướng dẫn ở trên chưa?

whatevercome

đã làm tất cả các bước rùi,import vô trong ringtone luôn, khi connnect iphone to pc và sync ringtone to iphone,nhưng không thấy no' co' trong custom ringtone..

Johnny2907

Cho mình xin âm thanh khóa và mở khóa cho iphone mặc định nha ,mình lỡ làm mất âm thanh khóa phim mặc định rồi :(

thientu83

phien ban nay chi co 3 trial thoi ah? Co key ko vay anh?

Hãy viết tiếng việt có dấu và không thảo luận vấn đề này trên Forum?

TruongHan

Super V.I.P

Mr_Tommy

có ai giúp mình tạo nhạc chuông trên 30s đc ko :(. Mình làm theo hướng dẫn của các bài trên nhưng ko đc :(