• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TechnoBubble Bubblies 3D v1.24- Nuôi Thú Ảo Qua Camera 3D Bản Full

malo

giúp mình với

mình tải về nhưng file crack.sis ko thể nào installed dc bạn nào chỉ mình với cảm ơn các bạn trướ nhé:D

angelpooh

file corrupted....vậy là sao???hithit....giúp em với.......
sao lạ vậy ,mình cũng cài trên N73 ME nè, rất ngon lành , bạn cài theo thứ tự đã được chỉ dẫn nhé, àh mà bạn hack phone chưa dzây, cái file cài đặt có ghi là "unsigned" đó :D

mình tải về nhưng file crack.sis ko thể nào installed dc bạn nào chỉ mình với cảm ơn các bạn trướ nhé:D
sao lạ vậy , nếu đã cài được file cài đặt thì phải cài được file crack chứ, nó báo lỗi thế nào thế "not support" hay " unable install" hay "file corrupt" vậy ??!:-??

malo

nó báo là unable install mình ko hiểu sao nữa giúp mình với

mình tải về giải nén file crack.sis nó báo là unable install mình ko hiểu sao nữa giúp mình với

angelpooh

mình tải về giải nén file crack.sis nó báo là unable install mình ko hiểu sao nữa giúp mình với

vậy thì cho mình hỏi, bạn xài máy gì, và trong application bạn có cài 1 loại game nào có cách chơi tương tự game này ko, nghĩa là cũng dùng camera để cảm ứng đó, giống như cái trò sút phạt penaty bằng camera đó, nếu có thì bạn gỡ game đó ra và cài game này nhé, mình có gặp 1 lỗi "unable" này trong lần cài theme Iphone và RealVista, ko bik có giúp được gì trong trường hợp này ko nữa,nếu ko đành cầu cứu các pro thôi :-?

malo

mình dùng n73me

mình đã làm đủ mọi cách nhưng vẫn ko đc bạn à

hoang6300

Chỉ em phải chơi làm sao với...
Mở lên em và nó chỉ 2 đứa nhìn nhau thoy à...

minhdale

Link của bạn CongVoi khó down thế chả hiểu fải bấm vào chỗ nào cả.Nhưng dù sao cũng thanks.

Phone minh da hack,da cai theo thu tu,nhung file dau tien no bao vay do ( thog cam onl bg mobile )
Posted via Mobile Device

Chú ý lần sau oline bằng bobile không nên viết bài nhé.

Last edited by a moderator:

angelpooh

Chỉ em phải chơi làm sao với...
Mở lên em và nó chỉ 2 đứa nhìn nhau thoy à...
thiệt tình, bạn nói nghe sao mà :O , mới đầu nó sẽ kêu bạn tạo pet và đặt tên, đặt xong thì nuôi chớ nhìn nhau làm gì, bạn để ý hình minh họa của bạn CongVoi đó, nó sẽ có biểu tượng hình cái dĩa để cho ăn, rồi hình con chó để bận chơi với nó, vv, đơn giản vậy thôi à bạn

picasso

Bác nào chơi trò này chú ý là khi thoát thì đừng có nhấn nút Exit ở góc góc phải dưới của trò chơi nhé, con Bubbyle sẽ bỏ đi và viết lại cho chúng ta 1 tờ giấy có nội dung đại loại như: "tôi sẽ tìm một người khác để chăm sóc..." đó.....Thế là mất công toi của chúng ta ....

nobuhiro

cái game này hình như những máy có Camera hổ trợ Auto forcus mới chơi ngon thôi như con 5700 ko có auto nên quơ tay mún chết mà chả thấy gì chán thiệt

Con thú of em,nó sleep,ko bít khj nào nó thúc nu7a,làm cách nào cho nó thu7c ma ko cân nhân wave up ???
Posted via Mobile Device

tlong_hau

Con thú of em,nó sleep,ko bít khj nào nó thúc nu7a,làm cách nào cho nó thu7c ma ko cân nhân wave up ???
Posted via Mobile Device

hiz hiz trò này chuối lắm ... bạn nuôi nó ... lâu lâu ko chơi nữa mở ra chơi là nó die gùi đấy ,, phải chơi thường xuyên .. hiz hiz.. con thú này như con nít í :( hiz hiz ..
mà trò này chơi tốn PIn quá T_T

hiz hiz trò này chuối lắm ... bạn nuôi nó ... lâu lâu ko chơi nữa mở ra chơi là nó die gùi đấy ,, phải chơi thường xuyên .. hiz hiz.. con thú này như con nít í :( hiz hiz ..
mà trò này chơi tốn PIn quá T_T

Một mẹo để con thú ko chết vì bị bỏ quên là trước khi cài chỉnh ngày lên nhiều bao nhiêu tuỳ bạn, cài xong chỉnh lại. tình cờ phát hiện ra khi cài cái vietMpa:D