• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TechnoBubble Bubblies 3D v1.24- Nuôi Thú Ảo Qua Camera 3D Bản Full

newhope

Bạn ơi, mình dùng máy N75 khi dùng thì camera ở chế độ landcape nên ko chơi đc, có cách nào khác ko bạn ?

nguoitrongmua

có ai cho tui hỏi chút tui xài n95 8gb luc fw 30 thi cai game nay ok. gio up len fw 31 thi chi cai duoc cai file 1 va 3 con cai crack thi ko cai vao duoc. có ai gặp như mình ko chỉ mình với.

trandat2404

ợ, mình muốn test lắm
mà phải hack fone thì mình sợ sợ sao áh =.="
tính làm trò này cho đưá em gái trong lớp chơi, vậy mà .. ^^`

vandunga3

ợ, mình muốn test lắm
mà phải hack fone thì mình sợ sợ sao áh =.="
tính làm trò này cho đưá em gái trong lớp chơi, vậy mà .. ^^`

Cứ hack đi ko sợ đâu, có mất bảo hành đâu mà sợ =))=))=))=))=))=))=))
Trò này chế độ chơi ít quá, mới đầu chơi còn khoái chứ về sau càng ngày càng thấy nản :-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

connhim1223

cài vô được rồi nhưng e ko chơi được,khi vào game cứ thộng báo về image gì đó, có hỏi yes và no,chọn cà 2 đều bị văng ra. Cho hỏi cai file Cr4ck khi đã cài vào rồi thì xóa ở đâu, chỉ xóa được file licence và file technobubble à

khoa_business

hic game nay hay nhưng tốn pin phải biết vì bật camera mà tớ dùng N95 chơi 1 thời gian phải xóa vội. Dù gi` vẫn Thank bạn congvoi đã post 1 tuyệt phẩm

Auto

mình cũng bi vậy tập tin bị lỗi (máy đã hack ) không thể hiểu được !
Posted via Mobile Device
Thông báo đó đã nói lên tất cả, bạn down lại thử xem!
Posted via Mobile Device

canhma

cái náy phãi hack phone mới chơi dc ha . mình down về ko đc , file die rồi chủ topic oi