• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tết tết tết tết đến rồi * TẾT theme by Ntv_79 * Link release: Its Free

JohnyNguyen

ức chế qá. Từ nay xin từ bỏ pdaviet. Hở chút là tiền bạc

Hơ, bạn nỳ nói hay ghê ta 8-} Tham gia forum từ lâu,mà tới giờ mới chỉ post đc có hơn 60 bài, nhấn thanks cảm ơn bài viết có ích cũng chỉ có 4, ko biết bài nào đã đc bạn coi là "có ích" vậy :-@ Vào topic mà ko nhìn lại xem mình đang ở đâu,xem vì sao topic mới lập mà có tới cả chục trang cm hả bạn ....
Chốt 1 câu cho ngọt, ko thích thì cứ đi, ko phải xin ai cả đâu bạn :p

Luu_Tan_Vu

chắc cái gì cũng free mới được chứ gì. Người ta ai cũng phải sống. Mà họ cũng chỉ lấh có 5000 là rất rẻ cho 1 cái thme. Bộ bạn nghĩ làm theme đôn giản hả, thử ngồi mà add từng icon đi rồi biết mệy thế nào chưa kể theme này icon phải vẽ và add từng icon, vậy thì donate cho họ 5000 hay 10000 thì có là gì so với thời gain và công sức họ bỏ ra. Với thời gian đó họ có thể làm việc khác kiếm nhiều tiền hơn việc gì phải làm cái việc ít tiền này mà còn bị noi này nói nọ. Xem ra tư tưởng người việt chưa thay đổi chỉ thích xài free, vậy thì chả có cái thứ gì ra hồn để mà xài.

duylinh27884

Moderator
Ai cũng muốn xài chùa thì cũng chẵng ai dại gì bõ thời gian ra làm để người khác xài chùa của mình đâu bạn,nhìn lại bạn đi,chỉ việc nhấn thanks người khác nếu bài của người ta ý nghĩa mà bạn còn tiếc 1 cái thanks vậy còn người ta bỏ tâm huyết công sức ra làm thì bạn nghĩ sao

dathat

Member
Mình đã nhận được 1 theme từ tối qua nhưng mạng co vấn đề nên giờ mới down được. Qúa đẹp và màu mè, rất hợp với ngày Tết, thanks chuyên gia Ntv_79 và đang đơị theme thứ 2 cuả bạn

Dragon459

Manager
Bác NTV.em thật sự hơi buồn.:(
Không. có lẽ là em buồn thật sự chứ k phải là hơi buồn nữa.
:(:(:(:(
Rất buồn
Bản thân em lúc này chỉ muốn xóa luôn cái topic anna dragon red kia đi thôi.
vì bây giờ nó chả có ý nghĩa gì cả.
Nó quá thừa.Không còn gì để vương vấn cả.
hoàn toàn có thể chuyển icon từ bộ này sang theme red kia nhanh chóng để tạo ra hàng vô số theme khác. :(
Lúc edit icon em rất vui.thậm chí trong lúc làm bác cũng biết rồi đó.
Còn bây giờ thì mặc dù đang làm thêm 2 bộ nữa với icon cũng độc đáo không kém gì bộ anna dragon này.
Nhưng đọc topic này thì em thật sự chán nản.
quá buồn và thất vọng.
Thậm chí trong con người em bây giờ đang có ý nghĩ là sẽ đi khỏi PDA này.
:(
Thực sự là như thế.
Mặc dù là ngày giáp tết rồi.mọi người rất vui.tuy nhiên em lại nhận được 1 tâm trạng buồn vô cùng.

Càng chói tai hơn khi có những cm ám chỉ topic anna dragon red kia.:(
Rất buồn.

Chỉnh sửa cuối:
anh Ntv ơi từ lúc dùng theme em không thấy theme nào full đc icon radio vs realplayer anh ạ

khactoan83

Mình nhận được có 1 themes mà sao kg thích cái đồng hồ kim nó trong suốt ,nhìn kg thấy giờ gì hết, kg giống cái chụp trong hình nó màu đỏ, kim đồng hồ màu trắng rất dễ nhìn :(
<=>

Chỉnh sửa cuối:

sangbenh

ngoài bạn ra hình như còn có sangbenh với wasang cũng nhận đc 2 cái lun kìa......các bạn may mắn quá ta......kiểu này mùng 1 tiền lì xì đầy túi đây.>:)

mình nhận 2 cái nhưng tới 3 links lận độc nhất vô nhị luôn 1102:D

Luu_Tan_Vu

Rất buồn
Thực sự là như thế.
Mặc dù là ngày giáp tết rồi.mọi người rất vui.tuy nhiên em lại nhận được 1 tâm trạng buồn vô cùng.
ah hiểu, buồn làm gì vì mình cũng bị như thế mấy lần

saccerwin

Rất buồn
hoàn toàn có thể chuyển icon từ bộ này sang theme red kia nhanh chóng để tạo ra hàng vô số theme khác. :(
Lúc edit icon em rất vui.thậm chí trong lúc làm bác cũng biết rồi đó.
Còn bây giờ thì mặc dù đang làm thêm 2 bộ nữa với icon cũng độc đáo không kém gì bộ anna dragon này.
Nhưng đọc topic này thì em thật sự chán nản.
quá buồn và thất vọng.
Thực sự là như thế.

Càng chói tai hơn khi có những cm ám chỉ topic anna dragon red kia.:(
Rất buồn.
tại sao lại phải buồn hả bác rồng tuy là icon của bác đã chuyển sang cho ntv_79 nhưng nó vẫn đẹp mà...
mọi người không chú ý đến cái themes tết làm gì mà chỉ chú ý đến ý nghĩa mà người làm đã bỏ công sức ra để làm cái quà tết đó...
themes giống icon thì đã sao nào......cũng bình thường thôi...mấy cái themes tết thì chơi xong 3 bữa tết chắc cũng đổi khác thôi chứ sao giữ mãi được còn ý nghĩa tâm huyết của người làm thì cho dù themes có xấu đến đâu thì mọi người vẫn dùng vẫn khen thưởng.(tồn tại forever trong người dùng đó mới là điều quan trọng)
ý nghĩa chủ yếu là lòng thành sự vui vẻ,chúc nhau đôi lời để năm mới ngày tết đông vui nhộn nhịp bác rồng ah....~_~
mình khuyên bác nên ăn thử món ăn ngày tết do mình làm đã cm ở topic này ăn thử đi chắc bác sẽ đỡ buồn hươn

Luu_Tan_Vu

tại sao lại phải buồn hả bác rồng tuy là icon của bác đã chuyển sang cho ntv_79 nhưng nó vẫn đẹp mà...
mọi người không chú ý đến cái themes tết làm gì mà chỉ chú ý đến ý nghĩa mà người làm đã bỏ công sức ra để làm cái quà tết đó...
themes giống icon thì đã sao nào......cũng bình thường thôi...mấy cái themes tết thì chơi xong 3 bữa tết chắc cũng đổi khác thôi chứ sao giữ mãi được còn ý nghĩa tâm huyết của người làm thì cho dù themes có xấu đến đâu thì mọi người vẫn dùng vẫn khen thưởng.(tồn tại forever trong người dùng đó mới là điều quan trọng)
ý nghĩa chủ yếu là lòng thành sự vui vẻ,chúc nhau đôi lời để năm mới ngày tết đông vui nhộn nhịp bác rồng ah....~_~
mình khuyên bác nên ăn thử món ăn ngày tết do mình làm đã cm ở topic này ăn thử đi chắc bác sẽ đỡ buồn hươn
cái chính là lòng tin đấyba5n thử bị đi rồi biết chứ mình đã bị vậy mấy lần nên k thêm quan tâm gì nữa

haitayhaiem

bác nào mừng tuổi em cái theme đi <3 , kiếm cái đi khoe với PR diễn đàn mình,hehe. Down kiểu gì? Mua kiểu gì hok pit, e toàn fải hoạt động bằng em C6-00.

a2king

làm thế nào để có tể nhận được điều bất ngờ vậy các bạn??? trả lời câu hỏi gì đó đúng ko????

Dragon459

Manager
Trong lúc làm theme này.mình đã nhận được rất nhiều tin off từ cả trên hộp thư của diễn đàn và cả trên yahoo để xin ngay theme này ngay lập tức.thậm chí có mem đã trả lời ngay trên yahoo là mình keo kiệt và khó tính khi mình từ chối trên Yahoo.
Vậy đấy.1 câu comment đoán 7 dấu hỏi thì đâu có phải là khó khăn gì.
Vì có đoán đúng hay sai sẽ đều nhận được theme này khi mình up.
Đây chính là điều mà mình muốn gửi đến mọi người vào 10h tối nay đây.

Ngay từ đầu mình đã k hề có ý muốn bán hay gì cả,chỉ là muốn có 1 topic vui vẻ và bất ngờ nhất nhân dịp tết thôi.
Tuy nhiên có quá nhiều mem cm ngay trong topic về cái giá 5000đ.rồi cm nó k xứng với cái giá 5000
Quả thực nó chả đáng 1 cốc cafe sáng.
Lúc đầu làm bộ icon này vì thích.sau thấy nhiều người thích thì mình làm tiếp.
Có rất nhiều dự án lẻ khác muốn mọi người cùng nhau làm thì hỡi ôi.gửi tin nhắn cứu viện tới tất cả list. chỉ được 4 người trong danh sách trả lời và rất nhiệt tình giúp đỡ.
còn đâu thì quá thờ ơ.

saccerwin

cái chính là lòng tin đấyba5n thử bị đi rồi biết chứ mình đã bị vậy mấy lần nên k thêm quan tâm gì nữa
nói gì đây hè ......thì ai chả biết bộ icon gốc là từ bác rồng ra.(bỏ công sức ra làm icon 1 cách miệt mài)...... nhưng nói thiệt nè dù ai post trước hay sau(điều đó không quan trọng) nhưng gốc vẫn là gốc không thể thay đổi được.....tuy bác ntv_79 post hơi sớm mà quên không hỏi ý bác rồng nhưng bác ấy cũng đã
"'Mình đã phải đặt hàng từng icon với dragon và ngồi add tất cả để tương đối full trên máy mình.
Big thanks to dragon!"
mọi người cũng đã ủng hộ hết mình đó thôi....
tết là sự chia sẻ xóa bỏ buồn phiền,sự đen đuổi mà bắt đầu 1 năm mới hạnh phúc vui vẻ...
@dragon459:bác thử tối nay công bố giải thưởng đi ai cũng ủng hộ hết mình dù đã có hàng của bác ntv_79 .......cho dù bác bán 5000d thì mọi người cũng mua rầm rầm cho mà xem....tinh thần luôn quan trọng hơn vật chất...

Luu_Tan_Vu

nói gì đây hè ......thì ai chả biết bộ icon gốc là từ bác rồng ra.(bỏ công sức ra làm icon 1 cách miệt mài)...... nhưng nói thiệt nè dù ai post trước hay sau(điều đó không quan trọng) nhưng gốc vẫn là gốc không thể thay đổi được.....tuy bác ntv_79 post hơi sớm mà quên không hỏi ý bác rồng nhưng bác ấy cũng đã
"'Mình đã phải đặt hàng từng icon với dragon và ngồi add tất cả để tương đối full trên máy mình.
Big thanks to dragon!"
mọi người cũng đã ủng hộ hết mình đó thôi....
tết là sự chia sẻ xóa bỏ buồn phiền,sự đen đuổi mà bắt đầu 1 năm mới hạnh phúc vui vẻ...
@dragon459:bác thử tối nay công bố giải thưởng đi ai cũng ủng hộ hết mình dù đã có hàng của bác ntv_79 .......cho dù bác bán 5000d thì mọi người cũng mua rầm rầm cho mà xem....tinh thần luôn quan trọng hơn vật chất...
bạn k hiểu cái cảm giác đó nên có giải thích thế nào thì bạn cũng k hiểu, thôi stop

kitavn

Bác Dragon nên bỏ qua đi, việc xin xỏ hơi quá cũng xuất phát từ sự quan tâm, độ hot của theme mà thôi ! Cảm ơn Dragon và Ntv đã đem đến sự khác lạ trong tết năm nay...
Chúc mọi người có một năm mới tràn đầy niềm vui và tiền rủng rỉnh !