• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TH games hình ảnh đẹp, âm thanh hay,cảm ứng siêu mượt của SPB

foxcracking

Nếu các bạn đã từng dùng các phần mềm của hãng SPB, chắc các bạn sẽ rất thích về độ cảm ứng mượt và nhẹ của nó cùng với âm thanh và hình ảnh đẹp. Mình xin giới thiệu với các bạn 1 bộ game của SPB mà mình rất thích.

Chú ý: Đây là bản full có đăng ký key chứ không phải bản lite trên OVI Store đâu nha các bạn =D>

1. Đầu tiên là SPB Quads: Phiên bản mới nhất hiện nay 4.66 MB

- Cách chơi rất dễ: Các bạn chỉ cần tìm ra 4 ô tạo thành hình chữ nhật thì sẽ ăn được điểm các hình bên trong. Âm thanh hay, cảm ứng mượt và nhiều hiệu ứng game rất đẹp.
[video=youtube;Z6dNonRi66I]http://www.youtube.com/watch?v=Z6dNonRi66I&feature=player_embedded#![/video]
- Tải về tại đây: Download
- Tải thuốc cho game này : Download

2. Game xếp hình kinh điển SPB Puzzle: Phiên bản mới nhất hiện nay 7.11 MB

- Cách chơi rất dễ: Game có 10 bức ảnh cho các bạn sắp xếp với độ khó tăng dần, các bạn cũng có thể chọn ảnh riêng từ thư viện ảnh của mình hoặc ảnh download thêm từ trên mạng. Các bạn hãy cảm nhận độ mượt mà của cảm ứng trong game nhé.
[video=youtube;pvOVm4EZlkI]http://www.youtube.com/watch?v=pvOVm4EZlkI&feature=player_embedded[/video]
- Tải thuốc cho game này: Download
3. Game trắc nghiệm và rèn luyện trí thông minh SPB Brain Evolution 2: Phiên bản mới nhất hiện nay 4.32 MB

- Cách chơi: Trả lời hoặc làm theo các chỉ dẫn trong game. Đặc biệt game có phần tổng hợp độ thông minh của các bạn qua từng thời điểm, có khi lên xuống thất thường lắm, ... ha ha ha
[video=youtube;X7lbJOOR_Ys]http://www.youtube.com/watch?v=X7lbJOOR_Ys&feature=player_embedded[/video]
- Tải thuốc cho game này: Bản này đã có thuốc men đầy đủ sẵn trong game không cần chữa trị nữa

Lưu ý khi tiêm thuốc: Các bạn gõ chữ thường là nó tự nhập vào chữ in hoa. Nếu các bạn gõ chữ in hoa = "trớt quớt" đó nha

Chỉnh sửa cuối:

jinsk8r

Hay đấy ^^ nhưng mà bạn nên chú ý post bài bỏ mấy chữ full, cr@ck nhé ^^ (quy định 4rum)

n5300

omg ! Mình khoái mấy game mà "hình ảnh đẹp, cảm ứng mượt, âm thanh sống động" kiểu thế này lắm. Thanks !

foxcracking

Hay đấy ^^ nhưng mà bạn nên chú ý post bài bỏ mấy chữ full, cr@ck nhé ^^ (quy định 4rum)

Mình biết rồi. Thấy mod TruongHan sửa lại màu trắng là mình hiểu liền. Sau này sẽ rút kinh nghiệm. Thanks bạn đã nhắc! ;;)

huaminhquan

Mấy cái thuốc của bác k sử dụng đc j cả.cho lạj thuốc khác đj.cái này mà k có thuốc thì k chơj đc j cả

n5300

Mấy cái thuốc của bác k sử dụng đc j cả.cho lạj thuốc khác đj.cái này mà k có thuốc thì k chơj đc j cả

Thuốc đó mình tiêm phát được ngay mà. Xem có nhập sai ko bạn?

ducbang1907

Trò SPB Quads mình không hiểu cách chơi. Anh em có ai giải thích giùm cách chơi ko?

foxcracking

Chắc tại bạn không thanks nên thuốc không có tác dụng đó bạn =)) Nói chơi chứ bạn gõ kỹ lại đi nha. Thuốc đó đặc trị, tiêm phát được ngay đó.

2356

Trò SPB Quads mình không hiểu cách chơi. Anh em có ai giải thích giùm cách chơi ko?

Bạn xem Video là nhìn ra cách chơi đó bạn.
4 ô cùng 1 màu nối lại thành 1 hình vuông hay hình chữ nhật thì nó ăn các ô khác trong khoảng đó. Chỉ cần 4 ô cùng màu ở 4 đỉnh của hình vuông hay hình chữ nhật là ăn được :D

huaminhquan

fải nói là đã thử tiêm thuốc nhiều lần rùi mà vẫn k đc, k hiểu lí do tại sao nữa, đã kiểm tra rất kĩ rùi, nó cứ báo là wrong serial j` đó, k hiểu nữa

foxcracking

fải nói là đã thử tiêm thuốc nhiều lần rùi mà vẫn k đc, k hiểu lí do tại sao nữa, đã kiểm tra rất kĩ rùi, nó cứ báo là wrong serial j` đó, k hiểu nữa

Bạn xài máy gì vậy? Sao ai cũng thuốc men được hết chỉ duy nhất có mình bạn không được thì mình biết giải thích làm sao???? :-??

n5300

Bác chủ thớt cho hỏi chút nhé. Khi mình cài game vào thẻ nhớ thì nó vào thư mục nào vậy? sao mình dùng X-plorer mà tìm hoài không ra, hay phải hackphone mới thấy được nhi? (máy mình ko hack)
Mục đích của mình là mod lại cái phần sound của SPB Quads cho nó to lên nữa, game này cho maximum rùi mà vẫn hơi bé. Bạn có cách nào ko chỉ mình với. Thanks !

llTuyetTinhCocll

Bác chủ thớt cho hỏi chút nhé. Khi mình cài game vào thẻ nhớ thì nó vào thư mục nào vậy? sao mình dùng X-plorer mà tìm hoài không ra, hay phải hackphone mới thấy được nhi? (máy mình ko hack)
Mục đích của mình là mod lại cái phần sound của SPB Quads cho nó to lên nữa, game này cho maximum rùi mà vẫn hơi bé. Bạn có cách nào ko chỉ mình với. Thanks !

Mấy cái file hệ thống thì phải hack mới tính tiếp đc bạn....

Ps: thử tìm hiểu cách flash đi bạn.....đc 1 lần cái là ghiền luôn á.....tối ngày đem máy ra flash cho coi.....chúc thành công

n5300

Cám ơn bạn, mình đang chờ helloox ra bản hack được firmware của mình, lý do là ko muốn động đến flash. Có lẽ cách giải quyết tốt nhất là bung file sis ra mod rồi mới cài. Tối về thử ^^

kitafung

Cám ơn bạn, mình đang chờ helloox ra bản hack được firmware của mình, lý do là ko muốn động đến flash. Có lẽ cách giải quyết tốt nhất là bung file sis ra mod rồi mới cài. Tối về thử ^^

Hồi trước mình cũng có suy nghĩ như bạn, sau đó thì .... cũng phải hack máy !

jimmy_mei

1 số bạn tiêm thuốc không được không phải là do thuốc lậu đâu, khi tiêm thuốc thì các bạn đánh chữ thường chứ không phải chữ in hoa nha ;;).

foxcracking

Đúng rồi. Mình quên dặn các bạn. Gõ chữ thường là nó tự nhập vào chữ in hoa. Các bạn gõ chữ in hoa = "trớt quớt" X_X