• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TH games hình ảnh đẹp, âm thanh hay,cảm ứng siêu mượt của SPB

hellomoto2508

cài trò đầu tiên nó cứ báo là phải còn trống 15m ổ cứng trong khi ổ C em còn 250mb
em cài vào thẻ còn 7GB trống mà cũng báo lỗi như vậy

hellomoto2508

Quy định là quy định, dù là không hợp lí nhưng "nhập gia tùy tục"....mình thấy bên forum symbianvn.net có bạn có chữ kí rất hay: "không nên cãi nhau với những thằng ngu vì chúng nó sẽ hạ thấp bạn xuống ngang với chúng nó, và sẽ đánh bại bạn bằng kinh nghiệm"

what the fuck????

tqtruong_adz

Quy định là quy định, dù là không hợp lí nhưng "nhập gia tùy tục"....mình thấy bên forum symbianvn.net có bạn có chữ kí rất hay: "không nên cãi nhau với những thằng ngu vì chúng nó sẽ hạ thấp bạn xuống ngang với chúng nó, và sẽ đánh bại bạn bằng kinh nghiệm"

Cái này chuẩn, cả theo cá nhân lẫn tổng thể.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 42 minutes:

Híc, em đã thử mọi cách. Cái game đầu ý, nó có bàn phím tích hợp luôn mà. Chữ thường hay hoa đều k đc cả. chả hỉu ý bác chủ thớt nói " Trớt quớt" là cái chi nữa.. Help...

Chỉnh sửa cuối:

tuhuhp

không phải nói gì chưa 2 game đầu là hay nhất trong các game đã từng chơi

dungtam73

Sao link died hết rồi vậy,bác nào down được thì up post cho em với ạ.Thanks

zcxsad

bạn ơi link die oy..fix lại hộ mình nha ^^ tk trước game đầu tiên ý

subasa1403

dễ sợ quá, thiếu 1 game nữa kìa bạn, mai mốt lên pc sẽ thank bạn nha >_<