• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, BÁO LỖI SOURCES CYDIA PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

truicon

cho mình hỏi tí, mình vào cydia tải theme về( khoảng hơn 20mb) thì máy báo "Posix: Operrtion timed out' là sao nhỉ, mong nhận đc sự giúp đỡ. Thanks!

tinh_la_gi

Administrator
Trên cydia PV chưa cho file dữ liệu nào 20 mb !
Có thể bạn tải theme tên source mở .. Lổi trên là do kết nối internet đến host chứa source chập chờn nên nó tự logout bạn cứ vào dow lại vài lần vì cydia dow resume được mà.

phongtinh

E đang xài IP 3G world bảng 3.1.2 custom xài mọi thứ vẫn bình thường nhưng khi em cài ứng dụng = Itunes thì nó sys xong hết nhưng mở IP lên không vào được cài = Cydia thì nó hiện ra! Xin các anh chỉ giúp!
p/s: Với lại em add source iphone.pdaviet.info không được!

Zenki

Super V.I.P
E đang xài IP 3G world bảng 3.1.2 custom xài mọi thứ vẫn bình thường nhưng khi em cài ứng dụng = Itunes thì nó sys xong hết nhưng mở IP lên không vào được cài = Cydia thì nó hiện ra! Xin các anh chỉ giúp!
Source đang được khóa lại để nâng cấp bạn ah. Bạn vui lòng chờ thêm ít ngày, chúng tôi sẽ quay lại hoạt động trong thời gian sớm nhất.

tinh_la_gi

Administrator
Đã có thông báo rồi mà ?! http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=71770
Add source mới đi. www.iphone.pdaviet.us

Emyeuanh

Yahoo Tiếng Việt cài báo lổi size macth gì đó anh ơi. Với lại có bản 1,2,3 rồi :p

blackcatdn

Lỗi khi cài game BonsaiBlast và ứng dụng chỉnh sửa ảnh TiltShift Generator :
0NerYKlWsD9UNTY2dfriNAhC8Vh_B0md

tinh_la_gi

Administrator
Có lẽ do TLG để 2 file control giống nhau thì phải !!! Để TLG kiểm tra lại xem

tinh_la_gi

Administrator
Đã check xong lổi. Hôm nay update nhiều thứ lên cydia quá trong quá trình tạo file deb lở tay bỏ file control của app chụp hình vào trong thư mục hệ Applications của game Bonsai !!! :p
Sáng mai sẽ fix lại ... giờ mò ra lổi mà buồn ngủ quá :((

Emyeuanh

Em thì cài được mà dùng lại không được ?! Vào nó ko hiện icon cho mình move nhỉ :-/

Q

qazplm

Guest
Sao cái bonsai blast sao mình cài thành công rồi mà vô thì nó ko hiện ra gì hết, màn hình đen một lúc thì tự thoát ra?

tinh_la_gi

Administrator
Mong anh em thông cảm ... laptop vừa hỏng Ram giờ chạy đúi quá. Đầu tuần TLG sẽ nhịn ăn nhịn uống mua RAM mới rùi fix luôn những gì dự định khi cydia về VN
Còn giờ nằm ngủ mai đi ăn Sinh Nhật PV nào. :p

blackcatdn

PM mQuickdo không sử dụng được,cứ kíck vào là nó out ra ngay. A tinh_la_gi xem lại nha

Status
Không mở trả lời sau này.