• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.1

Mọi người thấy ý kiến của tớ thế nào ?

• Total voters
    17
Status
Không mở trả lời sau này.

vnpcs

về cài window mobile cho N82

Cho mình hỏi có thể cài window mobile cho n82 đc k0 !Nếu đc thì rom nào sẽ đc nhất !Cảm ơn ...

Do là muốn test thử . :))

o0osaoxao0o

em đang dùng N73 nhưng ko chụp đc ở chế độ bình thường.Mà toàn phải chụp ở chế độ hẹn giờ mới chụp được.như thế là sao vậy

em đang dùng N73 nhưng ko chụp đc ở chế độ bình thường.Mà toàn phải chụp ở chế độ hẹn giờ mới chụp được.như thế là sao vậy
Bạn xem lại phần cài đặt Camera xem sao... Nếu không hết thì format lại máy...:(

nvt89

sao tự nhiên bây giờ không cài được đuôi .jar có ai bị giồng mình không nhờ?
Giúp anh em cái!

onelove27

bác nào có bài hướng dẫn bằng hình ảnh cụ thể dùng adances call manage ko upp lên cho mình xjn với.mới dùng nên ko biết cách

Kojiro

Super V.I.P
bác nào có bài hướng dẫn bằng hình ảnh cụ thể dùng adances call manage ko upp lên cho mình xjn với.mới dùng nên ko biết cách

Bạn tìm bản Việt hóa mà dùng cho đơn giản, chịu khó mò mẫm tí bạn à :)

onelove27

Bạn tìm bản Việt hóa mà dùng cho đơn giản, chịu khó mò mẫm tí bạn à :)

nhưng em đang dùng bản lisene nên cũng mún cài thêm ah.đang nhờ anh em nào biết chỉ dẫn cho dùng 1 cách cụ thể ah.em hơi dốt vì mới chơi mà.bằng hình ảnh thì tốt quá

Kojiro

Super V.I.P
nhưng em đang dùng bản lisene nên cũng mún cài thêm ah.đang nhờ anh em nào biết chỉ dẫn cho dùng 1 cách cụ thể ah.em hơi dốt vì mới chơi mà.bằng hình ảnh thì tốt quá

Thì bạn cài đè bản tiếng việt vào thì cũng đâu mất license đâu. Nói chung với PM này bạn cần xác định 1 danh sách các số cần chặn (list), sau đó lựa chọn hành động để áp dụng với danh sách này tại defautl action là xong, chủ yếu dùng chức năng này thôi, bạn tìm hiểu thêm nhé!

keywhite_1984

Vỏ kim loại của E71 chống xước??

mình mới mua con e71, mà khi mua thì nghe nhân viên nói là ko nên dán keo ở mặt sau (vì khi sử dụng pin tỏa nhiệt mà dán keo thì bí lại---> mau hao pin vào dễ bị lờn pin) và vỏ kim loại của e71 là chốg xước nên cũg ko cần dán keo.anh em xem có đúg ko?chứ mình thấy sao sao á :| trc h` trên mạg chưa nghe ai nói thế bao giờ :|

Kojiro

Super V.I.P
mình mới mua con e71, mà khi mua thì nghe nhân viên nói là ko nên dán keo ở mặt sau (vì khi sử dụng pin tỏa nhiệt mà dán keo thì bí lại---> mau hao pin vào dễ bị lờn pin) và vỏ kim loại của e71 là chốg xước nên cũg ko cần dán keo.anh em xem có đúg ko?chứ mình thấy sao sao á :| trc h` trên mạg chưa nghe ai nói thế bao giờ :|

Đúng là dán keo ảnh hưởng đến việc giải nhiệt cho máy, lâu ngày ảnh hưởng, nhưng đại đa số mình thấy nhiều người dán lắm, dân kỹ thuật thì đúng là ko nên dán :) Viền chống xước thì ko cần dán, còn bạn muốn dán cũng được, chẳng sao, nhưng mình cũng thấy có sước sước trên cái chống sước đó :D
Dán hay ko tùy bạn sau khi đọc ý kiến trên.

Status
Không mở trả lời sau này.