• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.1

Mọi người thấy ý kiến của tớ thế nào ?

• Total voters
    17
Status
Không mở trả lời sau này.

huy_turbo

mấy bro cho em hỏi cái vụ đèn màn hình của 6120Classic cái , mấy hôm nay cài đc cái phần mềm ktra pin battery extender gì đó tự nhiên đèn màn hình cứ ở mức tối nhất , gỡ ra nó lại ko sao , nhưng vừa cài thêm mấy cái phần mềm trên Mstore cảu bọn VT , mình để đèn về hơi yếu một chút nhưng nó toàn tự cho về mức yếu nhất , bực quá gỡ lun mấy cái PM quản lý pin đi mà ko tác dụng , mong các bác giúp đỡ !

Trungls

Không có tác dụng là sao hả bạn ?
Bạn chỉnh đèn màn hình về mức mong muốn mà nó không sáng hơn hay sao?

huy_turbo

Không có tác dụng là sao hả bạn ?
Bạn chỉnh đèn màn hình về mức mong muốn mà nó không sáng hơn hay sao?

không ,em chỉnh cho mức gần tối nhất thôi , nhưng nó cứ tự động cho về tối nhất mới bực chứ ,các bác giúp em !

Trungls

Mình cũng ko cài mấy pm pin này nên không rành.
Bạn thử cài lại rồi chỉnh về chế độ ko tiết kiệm pin xem. Mình ko dùng nên chỉ đoán thôi :D.
Bạn tham khảo.

nguyenphivt

con 6120 của em.tự nhiên up fw lên 7.01.thi ko tháo nóng thè nhớ được nữa.toàn phải tắt nguồn tháo lắp nó mới nhận.em tưởng bị lỗi fw.em down xuống 6.01 cũng tinh trạng cũ.trước khi up fim.máy em vẫn bình thường.có bác nào bị vậy ko?

MinhThang

Manager
con 6120 của em.tự nhiên up fw lên 7.01.thi ko tháo nóng thè nhớ được nữa.toàn phải tắt nguồn tháo lắp nó mới nhận.em tưởng bị lỗi fw.em down xuống 6.01 cũng tinh trạng cũ.trước khi up fim.máy em vẫn bình thường.có bác nào bị vậy ko?

Thường là khi lấy thẻ phải tắt nguồn, song máy mình cũng không cần tắt vẫn lấy ra và nhận lại bình thường, úp fw xong bạn không thử fomat lại đã, chưa gì lo down xuống. Restart phone cái đi bạn.

trangxjnk

e mới mua con E63 mà không dùng được GPRS và wifi là sao hả mấy anh.nó thông báo không có kết nối:"CONNECTION NOT AVAITABLE " ai biết cách chỉ dùm em với.thanks trước

Kojiro

Super V.I.P
e mới mua con E63 mà không dùng được GPRS và wifi là sao hả mấy anh.nó thông báo không có kết nối:"CONNECTION NOT AVAITABLE " ai biết cách chỉ dùm em với.thanks trước

Bạn cài gprs cho máy chưa? CÒn wifi thì thử với nhiều điểm phát khác nhau?

nonooboy

mình xài E66 do lâu quá nên loa nhỏ lắm mình thay loa thì thằng chủ tiệm nói 80k , mình muốn biết làm sao phân biệt loa ZIN hay loa CHINA
Mình sử dụngi TTPOD muốn copy lời bài hát phải như thế nào , vì nếu tìm lời trong Dịch vụ của TTPOD thì tốn tiền và lâu lắm
Mình muốn tìm GAME hay APP sử dụng Accelemeter của E66
THanks

Status
Không mở trả lời sau này.