• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.1

Mọi người thấy ý kiến của tớ thế nào ?

• Total voters
    17
Status
Không mở trả lời sau này.

keobot_87

cho mình hỏi mình đang dùng N73ME, mình dowload mot cai Flash co duoi là ".swf " theo giới thiệu thì nó có thẻ dùng làm đồng hồ screensaver.nhưng mình không biết làm thế nào để sử dụng được??

hung66000

cho mình hỏi mình đang dùng N73ME, mình dowload mot cai Flash co duoi là ".swf " theo giới thiệu thì nó có thẻ dùng làm đồng hồ screensaver.nhưng mình không biết làm thế nào để sử dụng được??

Bạn copy file đấy vào thư mục others trên thẻ nhớ . Rồi dùng CT Flash player mở file đấy ra là đc .

keobot_87

như vậy thì cái hình đồng hồ của mình chỉ có thể chạy trên Flash player khi mình kích open thôi ah? ko có cách nào để nó tự hoạt động như màn hình screensaver hả bạn?

Kojiro

Super V.I.P
như vậy thì cái hình đồng hồ của mình chỉ có thể chạy trên Flash player khi mình kích open thôi ah? ko có cách nào để nó tự hoạt động như màn hình screensaver hả bạn?

Đúng vậy bạn à, hình như đa số các screeensaver phải mở bằng Flash Player hết á, không tự chạy được đâu!

Thân!

MX31214

cho mình hỏi 1 vấn đề: mình download rất nhiều theme dành cho OS9.1 màn hình QVGA mà sao ko cái nào cài vào E65 được,chỉnh ngày về 1-1-2007 cũng ko được,có ai biết chỉ giùm,thx

Taki7610

Unlock_GSM
cho mình hỏi 1 vấn đề: mình download rất nhiều theme dành cho OS9.1 màn hình QVGA mà sao ko cái nào cài vào E65 được,chỉnh ngày về 1-1-2007 cũng ko được,có ai biết chỉ giùm,thx

Bạn vào Appmanager-chọn sign all-là cài được đó.

sabrian

Cho mình hỏi cái này,có thể việt hóa được toàn bộ hệ s60 v3 ko vậy mấy pác

troly

Well-Known Member
mình đang sử dụng n73, mình cài x-plore 1.13 nhưng ko cài được key. trức đây xài 1.05 dùng key 10940 thì được. ime của mình là 351851017832800.

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi cái này,có thể việt hóa được toàn bộ hệ s60 v3 ko vậy mấy pác

Không được đâu bạn à. Người ta hổng thèm Việt hóa cho OS 9.1 ,mà người ta ra OS 9.2 có tiếng Việt luôn, mua N95... về mà sài :((

mình đang sử dụng n73, mình cài x-plore 1.13 nhưng ko cài được key. trức đây xài 1.05 dùng key 10940 thì được. ime của mình là 351851017832800.

Không yêu cầu thắc mắc về .... nha bạn!

dientung

Minh đang xài 6120 nhưng bị lỗi như sau: máy có khi mất chức năng rung, tắt máy tháo pin ra rồi lắp lại thì rung bình thường, nhưng vài bữa sau lại bị nhw vậy nữa. Bạn nào có thể giúp mình được không

apala

bác nào có kinh nghiệm cho em thông số về nén đuôi avi để xem trên E 61i với.em làm mà ko được.oải quá.thanks

KenVy

Nếu bác sử dụng Smartmovie converter v 4.0 thì ở gốc dưới bên trái có mục "Optimize for", bác vào đó chọn đúng dòng máy Nokia E61 của bác là xong, còn về âm thanh nếu bác muốn chất lượng tốt thì chọn bên "audio setting" với chỉ số 128 kbps là ok. Chúc bác thành công!

Nightmare

Cho mình hỏi con N73 ME của mình đang update library của chương trình nghe nhạc default của máy bình thường. Tự dưng gần đây ko update được nữa, mặc dù đã copy hết nhạc vào đủ các nơi có thể rồi nhưng gắn thẻ vào vẫn ko update được nhạc. Tắt đi bật lại refresh vẫn thế,để cả ngày nó vẫn chạy chạy cái fần Adding nhưng ko nhận ra được tí nhạc nào cả. Format lại hoàn toàn máy rồi vẫn vậy. Nhưng thỉnh thoảng tự nhiên restart lại máy,mặc dù ko scan lại thì nó lại nhận được 5 bài nghe được như thường, nhưng chỉ đúng 5 bài đó thôi.Mình đang xài tạm Core player để nghe nhạc thấy cũng ổn.Như vậy có fải là bị lỗi firmware fải update lại ko? Firm của mình up rồi thì fải, thấy ghi N73 (12).

Một vấn đề nữa là mình đánh mất tai nghe của máy nên ko thử được, hình như cái jack AD41 đấy chỉ chuyển bài trên phần mềm nghe nhạc default của máy được thôi fải ko? Còn xài phần mềm khác như coreplayer thì ko điều khiển được fải ko các bạn? Thanks.

grafkakalot

Cho mình hỏi file để đăng ký cho soft X-plore ver 1.11 của Lonelycatgames. Cám ơn các bro nhiều

solochom1989

Cho em hỏi về Flipsilent

Em thấy FLipsilent tren diễn đàn các bác ghi là sử dụng được cho N82 nhưng sao em cài nó lại báo lỗi Contact the application certifile . Có bác nào chỉ em làm sao được ko??? Cám ơn các bác :) với lại em cài Flash lite 3.0 cũng báo vậy nữa:(

Chỉnh sửa cuối:

grafkakalot

Các bro ơi, mình không có chuyên mục từ điển cho S60 V3 nhỉ, các bro share mình pm từ điển nào gôd với. Thanks bro!

devil13

Em thấy FLipsilent tren diễn đàn các bác ghi là sử dụng được cho N82 nhưng sao em cài nó lại báo lỗi Contact the application certifile . Có bác nào chỉ em làm sao được ko??? Cám ơn các bác :) với lại em cài Flash lite 3.0 cũng báo vậy nữa:(

nó báo lỗi trên là do ba5n chưa sign PM...bạn phải sign PM rồi mới cài được...

Status
Không mở trả lời sau này.