• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.1

Mọi người thấy ý kiến của tớ thế nào ?

• Total voters
    17
Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Máy mình mới mua mình sủ dụng tiếng việt lúc cài các ứng dụng và theme co đuôi là .sis thì máy cứ báo tiếng việt như vậy " Chứng chỉ bị lỗi " "Chứng chỉ hết hạn..." mà mình dơ đúng theme và ứng dụng mới và đúng cho E51 mà làm sao đây:((

Đúng là do bạn chưa sign ứng dụng đó. Làm theo các bước trong link mình gửi bài trên. Làm xong rồi cài sẽ hết ngay.

mrterry07

Đúng là do bạn chưa sign ứng dụng đó. Làm theo các bước trong link mình gửi bài trên. Làm xong rồi cài sẽ hết ngay.

Mình làm theo rồi nhưng file hellocabride.sisx cung ko chiu install nó cứ báo lá " Chứng chỉ bị lỗi " nên không làm gì được hết giúp mình với mod:-??

toan1101

hướng dẫn push mail trên Nokia

em mới tậu đc cái Ê61i

nay muốn push mail yahoo vào cái Ê61i

bác nào bít hay làm qua rồi thì giúp em với nhé

thanks

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Mình làm theo rồi nhưng file hellocabride.sisx cung ko chiu install nó cứ báo lá " Chứng chỉ bị lỗi " nên không làm gì được hết giúp mình với mod:-??

Bản thân file hello cài là chạy, không cần sign gì cả bạn à!

anhtungnho99

Nguyên văn bởi mrtien169
Cho e hỏi cái này chút nha, hiện nay e đang dùng 3250, và có phần mềm chuyễn hướng cuộc gọi đó (call divert), sao e làm hoài ko dc, hướng dẫn giùm e nha..

ặc bạn muốn chuyển hướng cuộc gọi phải do nhà cung cấp dịch vụ mạng chứ phần mền đó không dùng được đâu mình cũng đang dùng 3250 đây mà có được đâu

Kojiro

Super V.I.P
Nguyên văn bởi mrtien169
Cho e hỏi cái này chút nha, hiện nay e đang dùng 3250, và có phần mềm chuyễn hướng cuộc gọi đó (call divert), sao e làm hoài ko dc, hướng dẫn giùm e nha..

ặc bạn muốn chuyển hướng cuộc gọi phải do nhà cung cấp dịch vụ mạng chứ phần mền đó không dùng được đâu mình cũng đang dùng 3250 đây mà có được đâu

Có Pm hỗ trợ chuyển hướng duộc gọi đó bạn. ACM làm được việc đó mà.

petrus1105

Có Pm hỗ trợ chuyển hướng duộc gọi đó bạn. ACM làm được việc đó mà.
PM thì có chức năng chuyển cuộc gọi nhưng không có tác dụng.Nếu là trả trước thì không có áp phê vì chức năng chuyển cuộc gọi được kích hoạt tại nhà cung cấp dịch vụ mạng,còn trả sau thì có thể kích hoạt chuyển cuộc gọi mà không cần pm ACM :D.

Kojiro

Super V.I.P
PM thì có chức năng chuyển cuộc gọi nhưng không có tác dụng.Nếu là trả trước thì không có áp phê vì chức năng chuyển cuộc gọi được kích hoạt tại nhà cung cấp dịch vụ mạng,còn trả sau thì có thể kích hoạt chuyển cuộc gọi mà không cần pm ACM :D.

Mình thì dùng trả sau, chuyển cuộc gọi bình thường có lẽ trả trước không được.

namhunghihi

ko bác nào giúp em hết vậy :(
Bạn muốn chuyển mail vào E 61 hay là muốn đọc mail bằng E 61 đơn giản là bạn dùng trình duyêt web truy cập vào địa chỉ mail rồi cũng đăng nhập như trên PC thôi. Bạn nên hỏi sát 1 tí, như vậy làm sao người đọc hiểu bạn cần giúp đỡ gì đâu :D

toan1101

Bạn muốn chuyển mail vào E 61 hay là muốn đọc mail bằng E 61 đơn giản là bạn dùng trình duyêt web truy cập vào địa chỉ mail rồi cũng đăng nhập như trên PC thôi. Bạn nên hỏi sát 1 tí, như vậy làm sao người đọc hiểu bạn cần giúp đỡ gì đâu :D

bác này spam quá , em hỏi push mail coi ofline mà

còn vào web đọc thì hỏi gì cho mệt

halangtang

Cho mình hỏi,mình đang dùng N73 ME nhưng nó không chạy được Radio,vào chương trình thì chỉ nghe được tiếng sôi thôi(mình dùng tai nghe zin đó)và trong chương trinh Radio minh đã cài đủ 3 đài FM của Hà nội mình down tự động tù trên máy.giúp mình nhé

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi,mình đang dùng N73 ME nhưng nó không chạy được Radio,vào chương trình thì chỉ nghe được tiếng sôi thôi(mình dùng tai nghe zin đó)và trong chương trinh Radio minh đã cài đủ 3 đài FM của Hà nội mình down tự động tù trên máy.giúp mình nhé

Bạn chuyển sang chế độ dò đài bằng tay xem sao, có thể do lệch tần số. Tự dò là chắc nhất.

dylan_150cc

Mình đang dùng N73 ME. Mình muốn reset máy lại như lúc mới mua thì làm thế nào?
Có phải là ấn tổ hợp phím CALL + 3 + * + Power?
Giữ trong vòng bao lâu?

Kojiro

Super V.I.P
Mình đang dùng N73 ME. Mình muốn reset máy lại như lúc mới mua thì làm thế nào?
Có phải là ấn tổ hợp phím CALL + 3 + * + Power?
Giữ trong vòng bao lâu?

Giữ trong khoảng 10 giây, chờ hiện lên bảng cài ngày giờ là ok ngay.

Nhớ backup và tắt máy trước khi làm nhé.

jemun8x

anh ơi em đùng N73 em cài các pm và games vào máy song . rồi vao C:/system/apps chẳng thấy những cái đã cài . ở ổ E cũng vậy cụ thể la pm lichvannien
chẳng biết các file nó bung ra đâu ?

Kojiro

Super V.I.P
anh ơi em đùng N73 em cài các pm và games vào máy song . rồi vao C:/system/apps chẳng thấy những cái đã cài . ở ổ E cũng vậy cụ thể la pm lichvannien
chẳng biết các file nó bung ra đâu ?

Mà các Pm đó bạn có dùng được không? Nếu cài lịch vạn niên trong E thì nó sẽ nằm trong E:/resource/Apps nha.

cutun233

cho em hỏi con N71 của em tự nhiên mất hết các biểu tuong ở folder
Vd như ở game mất biểu tươg xúc xăc ở tools mất clê ơ appilain mất hinh chũ nhật

nguyenvansang

Well-Known Member
em có con 3250 update nên bây giờ chẳng cài đc cái gì bác nào biết làm thế nào chỉ em voi

Status
Không mở trả lời sau này.