• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.1

Mọi người thấy ý kiến của tớ thế nào ?

• Total voters
    17
Status
Không mở trả lời sau này.

bisphinxbi

RockNScroll

Bnaj nào đã dùng phần mềm này rồi. Cho mình hỏi tại sao mình cài vao roi ma không chạy đuọc vậy. cảm ơn các bạn

manle

Cái này bạn qua topic những chương trình liên quan đến cảm biến sensor dành cho loại máy nào có hết, có hướng dẫn chi tiết cách cài đặt và sử dụng luôn đấy

cupidbaby

Hot!!Chạy file .DAT ngay trên điện thoại!

Nghe có vẻ khó tin phải không?Nhưng đó hoàn toàn là sự thật!Mình đã test thử trên con N77 của mình, chạy ngon.Và phần mềm để chạy nó không phải xa lạ gì mà nó chính là coreplayer.
Cách xem rất đơn giản :các bạn copy file dat( file phổ biến trên các đĩa vcd) vào máy. rename nó thành đuôi .mpeg hoặc .mp4, mpegj....tùy các bạn.Sau đó dùng core mở file đó ra.thế thôi!!Chất lượng thì khỏi phải bàn vì là file gốc mà!Lại đỡ mất công convert.:D

Have fun!!

i_love_baby387

Nghe có vẻ khó tin phải không?Nhưng đó hoàn toàn là sự thật!Mình đã test thử trên con N77 của mình, chạy ngon.Và phần mềm để chạy nó không phải xa lạ gì mà nó chính là coreplayer.
Cách xem rất đơn giản :các bạn copy file dat( file phổ biến trên các đĩa vcd) vào máy. rename nó thành đuôi .mpeg hoặc .mp4, mpegj....tùy các bạn.Sau đó dùng core mở file đó ra.thế thôi!!Chất lượng thì khỏi phải bàn vì là file gốc mà!Lại đỡ mất công convert.:D

Have fun!!

Cái này biết từ lâu rồi mà:-?

connecthg

File DAT xem được đấy, mìh đã làm trên E71 rồi, đổi thành đuôi avi là xem vô tư. (dùng Coreplayer nhé)

ngominhson

Oai. Có cách nào chạy file rm không? File FLV thì Smartmovie đọc được một số, phần còn lại vẫn phải convert mới dùng được. Bao giờ mới đủ bộ codec để chạy như trên vi tính nhỉ?

keangnam

Oai. Có cách nào chạy file rm không? File FLV thì Smartmovie đọc được một số, phần còn lại vẫn phải convert mới dùng được. Bao giờ mới đủ bộ codec để chạy như trên vi tính nhỉ?

Sao bạn ko dùng coreplayer ấy cái đấy tuy giao hiện ko đẹp nhưng mà hỗ trợ nhiều định dạng phết ^_^ Còn cái file rm đấy thì tôi mới thấy có 1 pm đọc được ko à

tienlp

Vài câu hỏi về jack cắm đt

- Có cách nào chuyển từ đầu cắm adapter của N73 như trong hình dưới sang chuẩn 3.5 mm ko ạh ? Có ng quen rất thích mẫu adapter này nhưng lại đang xài N81.

- Bạn em nó xài N95 8GB, khi cắm tai nghe vào cạnh bên đt rồi bỏ vào túi khá vướng víu, có loại jack chuyển đổi nào dạng như chữ L như hình này đc ko ạh ? tức là khi cắm vào thì dây tai nghe sẽ nằm song song với đt, tiết kiệm ko gian hơn.

hỏi giùm vài đứa bạn :)

i_love_baby387

Loại đầu tiên bán khoảng 40k. Loại 2 thì 10k thôi! :) dĩ nhiên đó ko phải là hàng xịn công ty nhưng dùng cũng được!

azkaban3000

Mấy cái giắc chuyển này nhiều mà bạn, chịu khó tìm các hàng bán CD ý, hàng TQ thôi dùng cũng được :)

cupidbaby

Sao bạn ko dùng coreplayer ấy cái đấy tuy giao hiện ko đẹp nhưng mà hỗ trợ nhiều định dạng phết ^_^ Còn cái file rm đấy thì tôi mới thấy có 1 pm đọc được ko à

Phần mềm gì thế bro?Share cho mình với!Thank!:-??

rosekiller2409

em đang xài e61i mà cài game với ứng dụng nó báo lỗi,em mới dùng nokia nên không biết máy anh giúp em với

Status
Không mở trả lời sau này.