• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.2

Status
Không mở trả lời sau này.
mấy bạn thưng dùng pm nào để convert mp3 thế?
Pm nào cho chất lượng tốt nhất ?
Và pm nào có thể convert cho mp3 âm thanh lớn hơn 1tí!
Khoảng 125%
Posted via Mobile Device

Có hai phần mềm conver là total video converter 3.40 và ImToo audio maker 3. ImToo thì có setting chỉnh volume lên đến 200% còn total thì cũng có chỉnh trong setting, mặc định là 255, chỉnh quá 390 sẽ bị vỡ tiếng đối với những bài mà bitrate ở dạng gốc thấp. Ngoài ra bạn có thể dùng Mp3 Gain:)

Auto

vậy theo bạn nói total video convert 3.40 thì phải đúng bản này mới đc hả?
Thế bạn có thể up cho mình pm nay đc k?
Full luôn bạn nhé!
Cám ơn nhiều ha!
Posted via Mobile Device

vậy theo bạn nói total video convert 3.40 thì phải đúng bản này mới đc hả?
Thế bạn có thể up cho mình pm nay đc k?
Full luôn bạn nhé!
Cám ơn nhiều ha!
Posted via Mobile Device

Không thanks là tui không post đâu:p Cái này search go gù là ra mà, dung lượng cao nên mem cùi như tui ko được up lên.

Auto

k thấy chữ thanks!
Khi nào ra net mình thanks sau đc hong?
Ai cũng đòi thanks hết trơn! Tại mình k có pc nên mình post hay dow gì cũng toàn trên đt k hà!
Thông cảm đi mọi người... :((
K thanks đc nhưng nhớ ơn lắm lắm!
Thế khi convert thì chỉnh Mhz nhiu là đc nhỉ?
Posted via Mobile Device

k thấy chữ thanks!
Khi nào ra net mình thanks sau đc hong?
Ai cũng đòi thanks hết trơn! Tại mình k có pc nên mình post hay dow gì cũng toàn trên đt k hà!
Thông cảm đi mọi người... :((
K thanks đc nhưng nhớ ơn lắm lắm!
Thế khi convert thì chỉnh Mhz nhiu là đc nhỉ?
Posted via Mobile Device

Chỉ cần quan tâm dến bitrate thôi, để la 128 đi vi cac caí khác phụ thuộc nhiều vào file gốc
Posted via Mobile Device

huythu

Em dùng con N95, mỗi lần khởi động lại máy nó lại báo đang cài đặt nên phải chờ khá lâu. Sau đó lại báo là ko cài đặt được. Các bác giúp em khắc phục với. thanks..

Zenki

Super V.I.P
Em dùng con N95, mỗi lần khởi động lại máy nó lại báo đang cài đặt nên phải chờ khá lâu. Sau đó lại báo là ko cài đặt được. Các bác giúp em khắc phục với. thanks..
Bạn dùng chương trình quản lý file truy cập vào \private\10202dce xóa các file .sis ở trong đó đi là được ;)

vietanhnb

các bạn cho mình hỏi một chút mình muốn lấy file flash player làm màn hình chờ cho n73 thì làm như thế nào. cảm ơn

Auto

mấy pác ôi
Sao nhạc trong ổ E mình đổi tên đàng hoàng rùi, nhưng trong trình phát nhạc nó k nổi tên mà chỉ nổi tên trang web mà mình dow từ đó thui :((
Làm sao để hiện tên đúng nhứ thế đc ? :-??
Posted via Mobile Device

mấy pác ôi
Sao nhạc trong ổ E mình đổi tên đàng hoàng rùi, nhưng trong trình phát nhạc nó k nổi tên mà chỉ nổi tên trang web mà mình dow từ đó thui :((
Làm sao để hiện tên đúng nhứ thế đc ? :-??
Posted via Mobile Device

Bạn phải đổi tên trên PC hoặc là vào music player đổi tên mới được.

thanhtungqng

Mình đang muốn kết nối N95-1 với Laptop qua cáp USB nhưng không thể nào kết nối được, trên Laptop nó báo thiếu Driver N95 vậy thì có cách nào để kết nối hay phải tìm driver N95 cài vào.

PS: máy mình dùng win7 nên không cài được PC suite.

Auto

thì đổi trên pc rồi đó bạn! :(
Mới ra nét ngồi đổi cả tiếng ý chứ!
Gần 3000 bài mà :(
Thế mà về update lại nó cứ hiện tên là tên trang web mà mình dow nhạc đó zề :(( nguyên dãy tên => nhac.vui.vn :-??
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Mình đang muốn kết nối N95-1 với Laptop qua cáp USB nhưng không thể nào kết nối được, trên Laptop nó báo thiếu Driver N95 vậy thì có cách nào để kết nối hay phải tìm driver N95 cài vào.

Bỏ cái CD đi kèm theo máy vào chạy lại cho nó đủ.

Kojiro

Super V.I.P

Thế thì thua rồi, cái này là do win& không có diver hỗ trợ kết nối USB cho N95. Mới quá nên PC Suite không biết hỗ trợ nó chưa nữa, nếu chưa thì bạn phải dùng đầu đọc thẻ thôi.

thì đổi trên pc rồi đó bạn! :(
Mới ra nét ngồi đổi cả tiếng ý chứ!
Gần 3000 bài mà :(
Thế mà về update lại nó cứ hiện tên là tên trang web mà mình dow nhạc đó zề :(( nguyên dãy tên => nhac.vui.vn :-??
Posted via Mobile Device

Để đổi triệt để thì bạn tìm PM tên là TagEditor thì phải, nó mới đổi được, làm nhiều bài nữa thì phải :) Còn nếu làm từng bài ko dùng phần mềm thì bạn phải vào Properties, chỉnh phần Summary, trong Advanced thì phải :)

Auto

Thế thì thua rồi, cái này là do win& không có diver hỗ trợ kết nối USB cho N95. Mới quá nên PC Suite không biết hỗ trợ nó chưa nữa, nếu chưa thì bạn phải dùng đầu đọc thẻ thôi.

Để đổi triệt để thì bạn tìm PM tên là TagEditor thì phải, nó mới đổi được, làm nhiều bài nữa thì phải :) Còn nếu làm từng bài ko dùng phần mềm thì bạn phải vào Properties, chỉnh phần Summary, trong Advanced thì phải :)

Advanced là đâu thế kojiro nhỉ :-??

Posted via Mobile Device

thanhtungqng

Ok cuối cùng mình cũng kết nối được phải dùng thằng MobiMB Mobile Media Browser v3.5.3 công nhận thằng này hỗ trợ khá mạnh, nhưng chỉ tội chưa hỗ trợ font Unicode nên khi đọc một số thư mục tiếng Việt trên ổ C: của mobile thì ra dấu ?

Advanced là đâu thế kojiro nhỉ :-??

Posted via Mobile Device

Có thể không hiện ra cái advance đó, ấn vào cái simple ở dưới cùng đó là lai ra advance. Cái đó dùng để edit artist, track number, vv..vv Tui chỉ dùng để edit artist cho gọn và tên bài hát thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.