• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.2

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
vậy có phần mềm gõ tiếng việt nào cho E71 bạn giới thiệu giúp mình với, chuyện nhớ vị trí thì mình không lo, chỉ là mình thường xuyên dùng bàn phím azerty hơn để gõ các kí tự tiếng pháp như ç, ï , ë , û , î......mà bàn phím qwerty thì bó tay :D Thnx bạn nhé ;)

Đây là PM gõ tiếng Việt, ko chạy ngầm nhé, gõ theo kiểu telex, ví dụ bạn muốn soạn tin tiếng Việt, bản phải mở trình này lên, gõ cho xong rồi copy đoạn này dán vào tin nhắn :)

PM đó tên là vntelex

superman0524

em thanks you 2 sếp ạ ! hì hì em nhớ òi lần sau em sẽ hỏng có post toàn chữ in hoa đâu em cám ơn ạ !

linhvnvip

đã có cách hack cho N85 ..bạn tự tìm trong diễn đàn nhé .hack bằng helloOX 3.0 nhé..singer file helloOx rồi cài vào máy rồi chép file Installserver_Nokia N85 by templove [Same method as used by wadowice] vào là được ..qua 2 bước là ok ấy mà.

lminhquan

[n78] Rompatcher bị lỗi Requested application access not granted

Sau khi mình sign rompatcher thì bị thế
mình xài n78
Mún hack fone thì fải có rompatcher
:-?? nhưng rompatcher ko cài dc thì mình fải al2m sao để hack fone đây ???
Help

lekhachuy3aa

Bạn xem kĩ cách HAck đó. Bạn sign Hellox rồi cài nó vào thì tự động chương trình Rompatch cho bạn:)

cless2010

ủa cái N96 của em hack phone FW 12.037 dược rùi nhưng x-plore ko thấy syn bin chỉ có modo thấy thui vậy là em dã9 hack dược chưa
sao cài cái TTPOD 3.21 VIET HÓA thì nó lại nói tập tin ko dược hỗ trợ nhấn vào cứ vậy xin anh em giúp cho em
ah` show hết trong xplore rùi dấy9

MinhThang

Manager
ủa cái N96 của em hack phone FW 12.037 dược rùi nhưng x-plore ko thấy syn bin chỉ có modo thấy thui vậy là em dã9 hack dược chưa
sao cài cái TTPOD 3.21 VIET HÓA thì nó lại nói tập tin ko dược hỗ trợ nhấn vào cứ vậy xin anh em giúp cho em
ah` show hết trong xplore rùi dấy9

Nếu như bạn làm đúng theo hướng dẫn thì bạn đã Hack xong, tuy nhiên những fw mới vẫn chưa có file ins nên khi cài ứng dụng vẫn phải Signd mới cài được. Mà TTPod thì Signd vẫn không cài được.

rambo12b1

Mình xài N95-1, chơi game N gage ko hiểu sao khoảng 2,3 phút thì nó bị "khựng" lại, giống như là laggg vậy, khoảng 1,2s sau thì nó trở lại bình thường, xem Video cũng bị nhưng ít hơn. Có phải do mình cài nặng quá hay do Hệ điều hành bị lỗi vậy, chơi cũng được nhưng mà chơi mấy cái game đua xe hơi khó chịu, bạn nào có kinh nghiệm, help mình nha...

TraiNgheoHn

Bạn có chạy ẩn nhiều chương trình không?có thể do Ram nó ngốn ác quá nên hay có hiện tương treo 1 lúc như thế.

Kojiro

Super V.I.P
ủa kì thế sao trong bõ hack FW 12.037 có ngừoi nói cài được mà

Trong Xplore bạn đã bật chế độ xem file ẩn, file hệ thống lên chưa? Và bạn có dùng patch Open4all của riêng N96 không?

rambo12b1

Bạn có chạy ẩn nhiều chương trình không?có thể do Ram nó ngốn ác quá nên hay có hiện tương treo 1 lúc như thế.

lúc chơi game N gage thì mình kiểm tra thì ram còn khoảng 3 MB, mình có cài từ điển LacViet2008, cái này hình như hơi nặng, ko biết có ảnh hưởng gì ko

Kojiro

Super V.I.P
lúc chơi game N gage thì mình kiểm tra thì ram còn khoảng 3 MB, mình có cài từ điển LacViet2008, cái này hình như hơi nặng, ko biết có ảnh hưởng gì ko

CHủ yếu là khi bạn chơi thì có PM nào chạy ngầm nào ko thôi.

hcqp

Chào các bạn, mình có một con Nokia 6120c, nhưng tìm không ra phần mềm soạn thảo Offce, cụ thể là chỉ cần soạn thảo được thằng Excel thôi cũng được. Mong các bạn chỉ giáo!
Cảm ơn!!!

rambo12b1

CHủ yếu là khi bạn chơi thì có PM nào chạy ngầm nào ko thôi.

ko có rồi, mình chỉ để chương trình nghe nhạc thôi, chắc bị lỗi gì rồi, tính format máy lại mà ngại cài lại chương trình quá

tiny1990

Chào các bạn, mình có một con Nokia 6120c, nhưng tìm không ra phần mềm soạn thảo Offce, cụ thể là chỉ cần soạn thảo được thằng Excel thôi cũng được. Mong các bạn chỉ giáo!
Cảm ơn!!!

Quick Office 6.270 tìm đi nhé, trên diễn đàn có đầy đó nhiều phiên bản lắm

Darkera

một VIP mà post bài như vậy :|
nên tìm kỹ đi bạn ạ, không có hẵng post.

Kojiro

Super V.I.P
một VIP mà post bài như vậy :|
nên tìm kỹ đi bạn ạ, không có hẵng post.

Ko phải VIP nào cũng dùng Symbian bạn à :) VIP từ khu vực khác qua thì cũng như là thành viên mới thôi.

tuankien_on

mình dùng N96 và E63 cài được ít lắm thích cài jukebox và smartmovie mà toàn lỗi thôi thà dùng HTC PM300 và N95 hơn . các pác cài được chỉ em với .
THANK nhiều

TraiNgheoHn

Máy bạn đã hacksphone chưa vậy?Nếu chưa hacks thì nên hacks đi bạn.Như thế mới cài được nhiều pm.

Status
Không mở trả lời sau này.