• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.2

Status
Không mở trả lời sau này.

BabyKillerPro

có phần mềm nào lướt web hỗ trợ phóng to lên hơn 200% ko nhỉ @_@ ?

mình dùng cả Opera,Skyfire,UCWEB mà tất cả chỉ hỗ trợ phóng to có 1 lần,nên nhìn mấy cái ảnh bé tí hin,muốn đọc manga mà nhìn ko nổi lời thoại,có phần mềm trình duyệt web nào hỗ trợ phóng to hơn để dễ đọc ko nhỉ ?

q630666

mình dùng cả Opera,Skyfire,UCWEB mà tất cả chỉ hỗ trợ phóng to có 1 lần,nên nhìn mấy cái ảnh bé tí hin,muốn đọc manga mà nhìn ko nổi lời thoại,có phần mềm trình duyệt web nào hỗ trợ phóng to hơn để dễ đọc ko nhỉ ?
Bạn vào chọn chế độ zoom là ok.Thích zoom chỗ nào kick vào chỗ đấy.Mình thấy cũng khá rõ.

nhocbon

minh dang xai con e63....sau 1 ngày loay hoay...minh rut ra dc 1 kinh nghiem....ko can hack phone chi cho met....minh van cai dc het cac ung dung...hehehe....hay chua.....chi can cac bac change cai date trong dt lai...tuy vao lúc ung dung do ra doi ma change cho phu hop.....
minh da thu tat ca cac ung dung va game....deu ok....

minh dang xai con e63....sau 1 ngày loay hoay...minh rut ra dc 1 kinh nghiem....ko can hack phone chi cho met....minh van cai dc het cac ung dung...hehehe....hay chua.....chi can cac bac change cai date trong dt lai...tuy vao lúc ung dung do ra doi ma change cho phu hop.....
minh da thu tat ca cac ung dung va game....deu ok....
Khám phá rất hay, nếu được khám phá từ năm 2003 thì hay nữa và nếu bạn gõ TV có dấu thì càng hay hơn nữa nữa.

Cac bac cho em hoi sao em vao slick thi toan bi day ra vay
Posted via Mobile Device
Có lỗi thì bạn phải nói ra thì mọi người mới biết mà giúp chứ. Nói rõ lỗi như thế nào.

viplexus

Pm xem tn đã xóa..Log đã xóa..Ai biết ko?

E sr vì đã lập topic hỏi như này mà ko vào phần yêu cầu vì e tìm mãi ko có..E mong được sự giúp đỡ của các bác.Pm xem tn đã xóa và log hoặc cách xem lại như nào...
E hỏi luôn V2 có Pm này ko...
Mong được sự giúp đỡ của mọi người

hellmen

các bạn cho mình hỏi là mình đag xài con N82 nay cũng hơn 1 năm rồi! Tình trạng máy giờ theo mình là xử lý ko được nhanh nữa nếu k nói là chậm! Mình có cách nào hay phần mềm nào giúp cải thiện tốc độ xử lý ko ạ? Hơn nữa, chế tự tự xoay màn hình theo máy thì cũng ko nhạy, có người nói là do phụ thuộc vào con sensor của máy nên ko cải thiện được! Có đúng là vậy ko ạ?

tonytrung235

còn trong máy thì lifelog coi được ..chứ xóa rồi thì ko có đâu ^^ ..

kô có chương trình nào xem được cái đã xóa đâu .. chịu đi ^^

các bạn cho mình hỏi là mình đag xài con N82 nay cũng hơn 1 năm rồi! Tình trạng máy giờ theo mình là xử lý ko được nhanh nữa nếu k nói là chậm! Mình có cách nào hay phần mềm nào giúp cải thiện tốc độ xử lý ko ạ? Hơn nữa, chế tự tự xoay màn hình theo máy thì cũng ko nhạy, có người nói là do phụ thuộc vào con sensor của máy nên ko cải thiện được! Có đúng là vậy ko ạ?
Máy nhanh hay chậm phụ thuộc vào cách mình sử dụng. Dùng phần mềm nào thật hữu ích hãy dùng, đừng cài bừa phứa vào nặng máy.
Sensor cái nào cũng như nhau, xoay thì tất nhiên ko nhạy bằng IP rồi, khi xoay ngang hơi úp máy xuống sẽ tốt hơn.

wsp

Hỏi về cách chuyển phonebook sang thẻ nhớ

Các bạn cho hỏi, có cách nào để chuyển phonebook (contacts) sang thẻ nhớ không? Máy đã hack, E61i. Xin cảm ơn.

boyPDA

Các bạn cho hỏi, có cách nào để chuyển phonebook (contacts) sang thẻ nhớ không? Máy đã hack, E61i. Xin cảm ơn.

Dòng E61i cũng dùng symbian nên bạn có thể làm như sau:
-Tạo backup: Vào contacts - options - mark all - copy - to memorycard(mỗi dấu gạch là một bước):-/
-Resore:làm tương tự các bước trên chỉ khác tại thay vì "to memory card" thì chọn "from memory card" và ok:D
-Tất cả các phonebook đều nằm ở mục others - contacts trên thẻ nhớ.Bạn chỉ cần chép toàn bộ mục này vào PC để lưu giữ và khi cần hồi phục danh bạ thì nhớ chép lại đúng vị trí là ok!:-?

tiny1990

bác nào làm rồi xin hướng dẫn cách thiết lập nhập Mail tự động bằng chương trình nhận Mail mặc định trên máy đi (trong messenger ấy) POP3/IMAP thế nào? port ....

RickyZ

không thể cài X-plore cho E71 fw 110.07.127

e vừa mua cây e71 về, với fw là 110.07.127 . e mún hack phone.dù chưa biết fw này có hack đc hay chưa ..khi cài X-plore dù bản bao nhiêu cũng k đc : 1.5, 1.22, 1.30... máy toàn báo expire certificate..e cũng đã lùi ngày về rất nhiù, từ năm 2005,2006,2007,2008,2009...kiếm tra ngày xuất xưởng thì máy à ngày 09-10-2008...
Bác nào có thể hướng dẫn cho e cách cài X-plore đc k, phiên bản nào full là đc, k cần fai là mới nhất.còn nếu fw này hack đc , các bác báo cho e 1 tiếng để đặng e còn tính nhé e thanks mấy bác nhièu nhiều lun

salemgtvt84

e vừa mua cây e71 về, với fw là 110.07.127 . e mún hack phone.dù chưa biết fw này có hack đc hay chưa ..khi cài X-plore dù bản bao nhiêu cũng k đc : 1.5, 1.22, 1.30... máy toàn báo expire certificate..e cũng đã lùi ngày về rất nhiù, từ năm 2005,2006,2007,2008,2009...kiếm tra ngày xuất xưởng thì máy à ngày 09-10-2008...
Bác nào có thể hướng dẫn cho e cách cài X-plore đc k, phiên bản nào full là đc, k cần fai là mới nhất.còn nếu fw này hack đc , các bác báo cho e 1 tiếng để đặng e còn tính nhé e thanks mấy bác nhièu nhiều lun

Bác vẫn để firmware 110 thì ko cài đc j đâu, vì firm này hiện ko hack đc... Bác nên up lên firm v200, hiện nay đã hack ngon lành, sau đó, bác cài cái j cũng đc ;):p

Status
Không mở trả lời sau này.