• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.2

Status
Không mở trả lời sau này.

khanh1906

6120c dùng thẻ 8G có ok ko?

Em đang định mua một cái thẻ 8G nhưng kô biết con 6120c có chạy nổi kô? Vì thế bro nòa dùng rùi cho em ý kiến nha.Thanhs

cuongpham208

Có phần mềm nào lắc tay đổi nhạc cho n93i ko?

Con n93i của em có hỗ trợ Accelerometer;) nên giờ em đang mún tìm phần mềm lắc tay đổi nhạc hỗ trợ em này. Bác nào bít thì chỉ giúp em với. Hihi em xin đa tạ.:D

bác search trong 4rum đi. có người pót rồi mà.

Không có phần mềm nào như thế cho N93i đâu, tuy nhiên vẫn có thể lắc tay chuyển bài được với phần mềm nokmote nhưng nó nhạy lắm, chưa lắc đã chuyển bài rồi.

davidboy09

cho hỏi về lỗi thẻ nhớ

mình xài 6120c, vừa cài phần mềm chưa chạy gì hết thì thẻ nhớ bị điên, khi khởi động lại máy thì tất cả phần mềm trên thẻ nhớ không chạy được, mình định copy toàn bộ thẻ nhớ, dữ liệu qua máy, nhưng không copy đc, nó nói là thư mục đang được sử dụng, có ai biết cách khắc phục mà không làm mất dữ liệu không? thank nhìu

kevin_fire

thế sao bây giờ hả bạn.máy tôi vừa hack = hellox 1.3 giờ thì sao nó cứ khởi động lên xong lại tắt. giờ thì xong rồi.hix

cutitcom

ẹc, bác này hỏi thế quá bằng đánh đố mọi người. thẻ nhớ bị điên là thế nào,thẻ nhớ có mất dữ liệu không. bác copy thư mục nào và bằng cách nào?

davidboy09

ẹc, bác này hỏi thế quá bằng đánh đố mọi người. thẻ nhớ bị điên là thế nào,thẻ nhớ có mất dữ liệu không. bác copy thư mục nào và bằng cách nào?

Nghĩa là mình ko đá động dc đến thư mục hay hình ảnh j cả. Mình mún copy tất qua Pc mà ko dc, nó nój thư mục này dag use. Ko có bj vjrus. Làm sao đây, mấy pm tren thẻ ko chạy dc
Posted via Mobile Device

cutitcom

thế bạn có mở đc các thư mục này ra không. mở thử bằng pc và bằng mobile. hoặc là do bạn cài font trên thẻ nhớ nên kết nối với pc sẽ đc thông báo thẻ nhớ đang đc sử dụng( rất có thể là do thằng này).

davidboy09

thế bạn có mở đc các thư mục này ra không. mở thử bằng pc và bằng mobile. hoặc là do bạn cài font trên thẻ nhớ nên kết nối với pc sẽ đc thông báo thẻ nhớ đang đc sử dụng( rất có thể là do thằng này).

Mjnh ko có càj font, mình kết nối usb bt mà. nên gjả thuyết của bạn kô đúg rùj. Mìh mở thư mục thj co cái open dc, cái thì ko, mở trên Pc hay phone cũg zậy, còn 1 cach la 4mat laj thuj, mà zậy mất dữ ljệu uổg quá
Posted via Mobile Device

thế sao bây giờ hả bạn.máy tôi vừa hack = hellox 1.3 giờ thì sao nó cứ khởi động lên xong lại tắt. giờ thì xong rồi.hix

Chưa xong đâu, tháo thẻ nhớ rồi bật máy, vào gỡ cái hello ra cài lại, cài xong thì mở nó ra rồi đề nó chạy đến chỗ extract file exe xong rồi ấn cancel, đừng để nó cài rompatcher và apply patch, sau đó cài secman vào là hack đc.

cutitcom

Mjnh ko có càj font, mình kết nối usb bt mà. nên gjả thuyết của bạn kô đúg rùj. Mìh mở thư mục thj co cái open dc, cái thì ko, mở trên Pc hay phone cũg zậy, còn 1 cach la 4mat laj thuj, mà zậy mất dữ ljệu uổg quá
Posted via Mobile Device
hehe,thẻ bạn kì vậy ta, cái mở đc cái không ,không mở đc thì nó báo gì? nếu nó báo thư mục đang sử dụng thì bạn cứ tắt hết chương trình đang chạy trên dt,ko cần fomat đâu,cùng lắm tháo hẳn thẻ ra ngoài cho vào đầu đọc thẻ nhớ lấy dữ liệu ra,vì co thể co 1 số trương trình tự động chạy ẩn mà bạn không thấy. cũng không trừ trường hợp thẻ nhớ là hàng bạn mua ở ngoài ,mua phải thẻ "trung quốc chính hãng",đang dùng tự nhiên mất 1 số dữ liệu là bt, nó sẽ mất những những folder nào nặng trước.

ntk_designer

App Closed E32USER CBASE 71

Không hiểu E71 của em cài phần mềm j bây giờ máy bào lỗi : App Closed E32USER CBASE 71. Ai giúp em với!

kevin_fire

Chưa xong đâu, tháo thẻ nhớ rồi bật máy, vào gỡ cái hello ra cài lại, cài xong thì mở nó ra rồi đề nó chạy đến chỗ extract file exe xong rồi ấn cancel, đừng để nó cài rompatcher và apply patch, sau đó cài secman vào là hack đc.

mình làm như bạn noi' ý.kô cho no' cài Rompatcher nữa nhưng mà cài secman1.1 ấn vào thì nó chỉ vào hiện lên thông báo.mình ấn ok rồi nó thoát ra luôn.giờ cài game n-gage thì nó vẫn hiện chữ Triall kô full dc mặc dù mình đã patch.N81 FW 21.0.10

davidboy09

hehe,thẻ bạn kì vậy ta, cái mở đc cái không ,không mở đc thì nó báo gì? nếu nó báo thư mục đang sử dụng thì bạn cứ tắt hết chương trình đang chạy trên dt,ko cần fomat đâu,cùng lắm tháo hẳn thẻ ra ngoài cho vào đầu đọc thẻ nhớ lấy dữ liệu ra,vì co thể co 1 số trương trình tự động chạy ẩn mà bạn không thấy. cũng không trừ trường hợp thẻ nhớ là hàng bạn mua ở ngoài ,mua phải thẻ "trung quốc chính hãng",đang dùng tự nhiên mất 1 số dữ liệu là bt, nó sẽ mất những những folder nào nặng trước.
nó không có mất đâu bạn, khi mà muốn mở file đó thì nó báo "không thể mở tập tin", không biết có ai bị trường hợp này kô?

E 50 không đọc được TV

lúc trước máy em ( đã hack ) đọc được font TV nhưng sau fomart lại không đọc dược, bác nào biết cách cài cho máy đọc được font TV giúp dùm em. em cám ơn :-??

MinhThang

Manager
lúc trước máy em ( đã hack ) đọc được font TV nhưng sau fomart lại không đọc dược, bác nào biết cách cài cho máy đọc được font TV giúp dùm em. em cám ơn :-??

Bạn tìm fonts hỗ trợ tiếng Việt cài vào là sẽ đuợc thôi bạn à, bạn fmat nên mất font đó thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.