• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC SỬ DỤNG MS Smartphone

ngomyb

các bác cho em hỏi vấn đề về s620 của em như sau; sau khi remove programs thì destop hiển thị hình lá cờ window mà không biết làm thế nào cho nó mất dược , có ae nao giúp với cám ơn rất nhiều...................thank trước 1 cái

PhamHien

máy của bạn đã bị treo!
1. Bạn thử tháo pin, lắp vào rồi khởi động lại xem máy có vào Window không?
2. Nếu vẫn treo hãy tìm cách Hard reset xem
3. Nếu không được có thể phải nạp lại HĐH

ngomyb

máy của bạn đã bị treo!
1. Bạn thử tháo pin, lắp vào rồi khởi động lại xem máy có vào Window không?
2. Nếu vẫn treo hãy tìm cách Hard reset xem
3. Nếu không được có thể phải nạp lại HĐH

ko phải bạn ơi máy minh khi xóa icon thi ko mất hẳng icon
mà vẩn còn cái hình lá cờ window

kakukaku

Các pác ơi,e co 1 con audiovox smt 5600,nhưng không có cục sạc,em dùng sạc khác nhưng cũng không sạc được,bây giờ em chỉ sạc qua pc được thôi.có pác nào giúp em với,xin đội ơn. ;;)

mumy3G

Các pác ơi,e co 1 con audiovox smt 5600,nhưng không có cục sạc,em dùng sạc khác nhưng cũng không sạc được,bây giờ em chỉ sạc qua pc được thôi.có pác nào giúp em với,xin đội ơn. ;;)

Nếu ở HCM thì qua ben day hỏi thử xem : tai dây hoặc chịu khó đi "rảo" ở khu vực 3/2 , lê hồng phong và hùng vương q.5.

nhatgiap

mọi người vào giúp e con htc s620 với

e có 1 việc cần các sư huynh giúp đây. e đang xài s620 nhưng khi dùng các ứng dụng java, nhưng khi đọc và ghi dữ liệu thì nó cứ hỏi hoài. lamg cách nào mà khi đọc và ghi ứng dụng nó không hỏi nữa k. mong các sư huynh giúp e ti. tks trước na. e post bài hơi gà. mong các huynh thông cảm

e có 1 việc cần các sư huynh giúp đây. e đang xài s620 nhưng khi dùng các ứng dụng java, nhưng khi đọc và ghi dữ liệu thì nó cứ hỏi hoài. lamg cách nào mà khi đọc và ghi ứng dụng nó không hỏi nữa k. mong các sư huynh giúp e ti. tks trước na. e post bài hơi gà. mong các huynh thông cảm
Bạn vào cài đặt (Options hay Settings) tìm xem có mục tắt nó đi không nhé.