• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc, thảo luận sử dụng dòng BlueAngle

trihung26

Máy của mình cũng bị hiện tượng giống bạn, lúc tự động nhận thẻ, lúc tự động mất đi mặc dù rút ra cắm vào vẫn sáng đèn, chắc do máy đã lâu quá rồi nên đổ bệnh, nhưng máy nguyên Tem Void nên không muốn tháo ra sửa, cứ để thế nghịch Rom thôi. Mình dùng Rom của bác DV Hà bản 16Mb Ramdisk, không hiểu sao thingr thoảng cài soft vào Ramdisk nó tự động bị mất nhỉ? Có cách nào khắc phục được không nhỉ?

Bac oi...bac da co cach khac phuc chua ha bac...may em gio van bi nhu the..
Bac da sua duoc thi chi em cach khac phuc the..
Ben tinhte co bac chi la` chi can thay khe the nho la dc..nhug ko bit the nao nua

Chú ý viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Nemmatlanh

Mình dùng em này chỉ có tính chất sưu tập với nghịch Rom là chính, nên ko quan trọng vấn đề này lắm, do đó muốn giữ nguyên Tem Void cho xin. Còn mình nghĩ chắc nếu mang ra thợ người ta sửa được bệnh này thôi.

trihung26

Bác nào biêt cái vụ O2 IIs ko nhận thẻ nhớ ko???hic
em ra tiệm tụi nó đo mạch IC hay chip gì đó,và kiểm tra cả cái Khe thẻ nhớ nó nói là ko bị hư gì hết..
em có nge 1bac bên tinhte chỉ bảo là thay Khe thẻ nhớ thì được..
Nhưng thằng cửa hàng nó nói thay vào cũng như ko...
có bác nào biết vụ này thì chỉ giúp em với...liệu thay khe thẻ nhớ có được ko ha các bác..vì thằng cửa hàng nó bảo ko bị hư...hichichichic
Bác nào giúp em với......