• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc và giải đáp khi sử dụng PM Việt hóa.

vuongtrongan

Mấy bác cho em em tải phần mềm mobi read về rồi.Tạo file ebooks ở ổ E và đưa truyện vào ebooks rồi nhưng khi vào mobiread vẫn không đọc được.Mong các bác gjúp em với

Papimilo9x

brô nao cho mình hoi. Pm themebuild sao mình bung ra xog zô hok dc...hjx

Chú ý viết bài với đầy đủ dấu bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
brô nao cho mình hoi. Pm themebuild sao mình bung ra xog zô hok dc...hjx

Chú ý viết bài với đầy đủ dấu bạn nhé!!!

Phần mềm bạn nói nó được chạy trên nền Python,vì thế trước khi sử dụng phần mềm này bạn hãy qua Topic về Python để chọn và tìm cho máy mình 1 Bộ phù hợp rồi cài vào,sau đó mới sử dụng được phần mềm này bạn nhé!!!;;)

Papimilo9x

Phần mềm bạn nói nó đ�ợc chạy trên nền Python,vì thế trước khi sử dụng phần mềm này bạn hãy qua Topic về Python để chọn và tìm cho máy mình 1 Bộ phù hợp rồi cài vào,sau đó mới sử dụng được phần mềm này bạn nhé!!!;;)

mình là newbie...ko rành lém,..mình xài n72...sdngoi up júp mình link cua topjc ðó nha. Thanks

Kenkute93

Giúp em với em remove kái sms manager xong thì pây gjờ mỗi khi khởi động lại máy thì nó lại hjện ra 2tin nhắn ảo pấm vào thì ko co gj xoá ko dc

saodoingoi142

Moderator
Mấy đại ca cho em hỏi pm boom blutooth n72 xàj đk ko?

N72 thuộc dòng Symbian S60v2_FP3 nếu phần mềm đó hổ trợ được thì dĩ nhiên là dùng được bạn nhé!Hãy thử Down về và bung nó ra tự khám phá thêm đi,nếu dùng không được thì bạn chỉ việc gỡ ra thôi mà!!!;;)

PVH93

mình mới tập vh và mọi người cho mình hỏi là khi mình vh và đóng gói xong.Install thử nghiệm nhưng sao click vào icon thì toàn bị out.Mình kô biết thế nào để fix.Mong mọi người giúp mình.Chân thành cảm ơn!

nhok12a2

Bác nào biết pass của pm Mp3TagEditor s60v2 là gì không em tải về giải nén nó bắt nhập mật khẩu em nhập là SymPViet rồi mà vẫn báo sai ai biết không chỉ em với

saodoingoi142

Moderator
Bác nào biết pass của pm Mp3TagEditor s60v2 là gì không em tải về giải nén nó bắt nhập mật khẩu em nhập là SymPViet rồi mà vẫn báo sai ai biết không chỉ em với

Bạn hãy thử nhập lại xem,có thể là do bạn nhập bị thừa mất kí tự "trắng" hay nhập bị "khoảng cách" nên mới báo sai vậy đó!!!;;)

nhok12a2

Em đã thử nhập lại nhiều lần rồi mà vẫn không đươc, ai có cách nào không chỉ giùm em với