• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC INCREDIBLE S

sonhai_2808

mấy hôm trc, k hiểu sao, cứ cắm sạc vào là máy nó hiện lên bảng thông báo là location đã cũ cần update,mình ấn update thì nó bắt mua bản quyền nên mình k mua. k biết làm ntn. mình khôi phục lại cài đặt gốc, bjo thì máy lúc có chuông, lúc thì k có chỉ rung thôi mặc dù là để chế độ bình thườnglúc có chuông thì nhạc hay video k có tiếng và gọi điện hay nhận điện thoại thì lúc nó fat loa ngoài lúc k. k hiểu máy bị lsao.mong mọi người giải thjck và giúp mình với. máy mình hiện tại đang dùng fien bản 2.3.5. Sense là 3.0. thank all

venusian

Moderator
mấy hôm trc, k hiểu sao, cứ cắm sạc vào là máy nó hiện lên bảng thông báo là location đã cũ cần update,mình ấn update thì nó bắt mua bản quyền nên mình k mua. k biết làm ntn. mình khôi phục lại cài đặt gốc, bjo thì máy lúc có chuông, lúc thì k có chỉ rung thôi mặc dù là để chế độ bình thườnglúc có chuông thì nhạc hay video k có tiếng và gọi điện hay nhận điện thoại thì lúc nó fat loa ngoài lúc k. k hiểu máy bị lsao.mong mọi người giải thjck và giúp mình với. máy mình hiện tại đang dùng fien bản 2.3.5. Sense là 3.0. thank all

Khôi phục lại cài đặt gốc một lần nữa đi bạn.

sonhai_2808

Khôi phục lại cài đặt gốc một lần nữa đi bạn.
mình cũng khôi phục lại cài đặt gốc rồi cũng k đc bạn ah. định up lại rom, tìm đc rom rùi mà k thể down về cài đc, cài ôm khác thì tạo đc goldcard rồi, úp thì lại báo lỗi 140 là sao hả bạn

sonhai_2808

mình mới up lại rom của máy mình mà vẫn bị như lúc đầu là k có âm thanh ( nhạc chuông cuộc gọi và tin nhắn, nhạc bật thì chạy nhưng k có tiếng) mặc dù máy để chế độ bình thường và khi khởi động lại máy thì vẫn có tiếng bt. k hiểu bjo fai lam ntn. mọi ng chỉ giúp mình với

sonhai_2808

mình mới up lại rom của máy mình mà vẫn bị như lúc đầu là k có âm thanh ( nhạc chuông cuộc gọi và tin nhắn, nhạc bật thì chạy nhưng k có tiếng) mặc dù máy để chế độ bình thường và khi khởi động lại máy thì vẫn có tiếng bt. k hiểu bjo fai lam ntn. mọi ng chỉ giúp mình với
uppppppppppp giúp mình với nào :(

dung_93

con incredible s cua em cái cảm biến tiệm cận nó cứ nhấp nháy màu đỏ liên tục là sao nhỉ

Son_Do

Well-Known Member
con incredible s cua em cái cảm biến tiệm cận nó cứ nhấp nháy màu đỏ liên tục là sao nhỉ

Bạn có sử dụng phần mềm tắt/mở máy bằng cảm biến không?

dung_93

Bạn có sử dụng phần mềm tắt/mở máy bằng cảm biến không?

có ạ. hình như lý do là ở đấy, em dùng desire HD cảm biến nó nằm dưới loa nên ko thấy nhấp nháy :D