• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về Opera mobile 8.65

dinhbetong

Em thấy mọi người bảo bản 8.65 có cài đc cho N6600 nhưng khi down về bản C-thì ko cài đc.Máy báo File corup Dùng Unmakesis cũng ko bung đc
down bản trail ở http://www.opera.com/products/mobile/products/ thì okie nhưng nó cho dùng thử có 30 ngày.
Bác nào rành vụ này giúp em với

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Em thấy mọi người bảo bản 8.65 có cài đc cho N6600 nhưng khi down về bản C- thì ko cài đc.Máy báo File corup Dùng Unmakesis cũng ko bung đc
down bản trail ở http://www.opera.com/products/mobile/products/ thì okie nhưng nó cho dùng thử có 30 ngày.
Bác nào rành vụ này giúp em với

Bản đang dùng là bản bao nhiêu? gởi IMEI máy lên coi thử có giúp gì được không.

dinhbetong

Em đã thử cài 8.50 và 8.65
cài okie nhưng khi kick vào biểu tượng Opera thì bị bật ra Menu chính
ổ C vẫn trống 2.7Mb
Em thử del file opera .sis trong Nokia/Instan nhưng vẫn thế
hay là thiếu lib ?
imei 351546004753692

dinhbetong

em ko thấy nick yahoo của bác đâu cả
cho em xin cái Yahoo hỏi trực tiếp cho dễ bác ơi
em đang install bản trial down load trên trang chủ opera

MinhThang

Manager
em ko thấy nick yahoo của bác đâu cả
cho em xin cái Yahoo hỏi trực tiếp cho dễ bác ơi
em đang install bản trial down load trên trang chủ opera

Thì bản trial là bản bao nhiêu? chỉ cần nói và cài được rồi thì anh em sẽ nghiên cứu cho cái kia. Nhập cái số của KJR vô đi.

dinhbetong

Thì bản trial là bản bao nhiêu? chỉ cần nói và cài được rồi thì anh em sẽ nghiên cứu cho cái kia. Nhập cái số của KJR vô đi.

Posted via Mobile Device
em cai ban 8.65 crack by BINPDA roi,cu nhan vao bieu tuong opera dc 1 lat la lai bi bat ra menu chinh giong nhu hien tuong thieu libs cua 1 so game vay.
(thong cam,em ko go dc TV)

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
em cai ban 8.65 crack by BINPDA roi,cu nhan vao bieu tuong opera dc 1 lat la lai bi bat ra menu chinh giong nhu hien tuong thieu libs cua 1 so game vay.
(thong cam,em ko go dc TV)

Mình kêu bạn down và cài bản trial ở trang chủ mà, bản của BiNPDA mình không chịu trách nhiệm.

dinhbetong

Mình kêu bạn down và cài bản trial ở trang chủ mà, bản của BiNPDA mình không chịu trách nhiệm.

Posted via Mobile Device em da removie ban cua Binpda,down va cai ban 8.65 o trang chu opera.
Van bi tinh trang nhu tren.Co thieu data hay lib j ko bac?

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device em da removie ban cua Binpda,down va cai ban 8.65 o trang chu opera.
Van bi tinh trang nhu tren.Co thieu data hay lib j ko bac?

Ko hề! mÌnh cài bản dành cho N95, hiện giờ vẫn đang dùng bình thường ko có chuyện gì xảy ra cả. Bạn reg nó chưa?

dinhbetong

Ko hề! mÌnh cài bản dành cho N95, hiện giờ vẫn đang dùng bình thường ko có chuyện gì xảy ra cả. Bạn reg nó chưa?

Posted via Mobile Device
em co vao dc dau ma reg voi cha dang ki.
:((
em dung 6600 thi so the nao w N95 dc.

dinhbetong

Neu bac nao dung 6beo cung nhu OS7 roi gop y cho em voi,cho em xin luon ban nao cac bac cho la okie nhat.Thank!
Posted via Mobile Device

spiderman_anhvu

Tình hình là kể từ khi nokia tung con 6600 ra trùng với con 6 béo hồi trước gây nhầm lẫn cho mọi người. Đọc đến bài post trên mới biết là bác này dùng 6600 đời thứ 1 :D

dinhbetong

Hix,em post bai trong box S60 thi co the la 6600 fold hay slide sao?
Tinh hinh la ko kha quan hon chut nao bac ah!
Em da thu cai len the nho,len may deu ko dc.
Kick vao bieu tuong opera 1 lat la lai nhay ra menu chinh,ko the nao vao dc giong nhu cai game ma thieu lib vay.
May cua em v5.53
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

poison071089

Hu hu,ko ai giup em vu nay sao?Em co fai 4mat may hay the nho ko?
Posted via Mobile Device

Em thì cài ngon trên n72 theo link down của bác kojiro.Hay máy 6béo của bác ko đủ ram chạy nó.Thử format 4 ngón rùi cài nó đầu tiên xem.Mà báo trước với bác là dù cài font tv nhưng nó ko nhận trang tv nhu operamini đâu,em bị thế,ko còn cách nào thì dùng tạm mini hoặc làm con s60v3 đi.Hjhj

Posted via Mobile Device

dinhbetong

Em thì cài ngon trên n72 theo link down của bác kojiro.Hay máy 6béo của bác ko đủ ram chạy nó.Thử format 4 ngón rùi cài nó đầu tiên xem.Mà báo trước với bác là dù cài font tv nhưng nó ko nhận trang tv nhu operamini đâu,em bị thế,ko còn cách nào thì dùng tạm mini hoặc làm con s60v3 đi.Hjhj

Posted via Mobile Device

he he,da cai dc tren 6beo.tieng viet ngon lanh canh dao
Posted via Mobile Device