• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ SỬ DỤNG SOFT TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
phần ower name chỉ có những chữ cái chứ đâu có số mà mình điền vào số ĐK bi giờ :-??

Thì bạn cứ đổi chữ cuối thành chữ G đi xem có được không nếu không được thì chắc chắn bạn phải đổi lại over name của bạn nếu đăng ký lại thì tất cả các phần mềm đều phải đăng ký lại (trừ những phần mềm không phải đăng ký:D:D:D). Thân!!

NhatNguyen

Thì bạn cứ đổi chữ cuối thành chữ G đi xem có được không nếu không được thì chắc chắn bạn phải đổi lại over name của bạn nếu đăng ký lại thì tất cả các phần mềm đều phải đăng ký lại (trừ những phần mềm không phải đăng ký:D:D:D). Thân!!

hic mình hiểu ý bạn rùi
nhưng phần mềm của mình cần đăng ký là card export
nó nì :(

hic mình hiểu ý bạn rùi
nhưng phần mềm của mình cần đăng ký là card export
nó nì :(
Bạn cứ việc điền owner name vào máy tạo khóa rồi đổi chử S cuối cùng thành chữ G rồi điền số đó vào xem coi được ko bạn nhé!

NhatNguyen

Bạn cứ việc điền owner name vào máy tạo khóa rồi đổi chử S cuối cùng thành chữ G rồi điền số đó vào xem coi được ko bạn nhé!
trùi mình đã thử hết cách nhưng nó cứ hỏi hoài khó chịu ghê
bạn nào có hạt vừng cho phần mềm Card export (giả lập PPC thành đầu đọc thẻ í :-/ ) cho mình xin!!!!!

Ryuroden

trùi mình đã thử hết cách nhưng nó cứ hỏi hoài khó chịu ghê
bạn nào có hạt vừng cho phần mềm Card export (giả lập PPC thành đầu đọc thẻ í :-/ ) cho mình xin!!!!!
Số đăng ký của bạn đây:
8V55H-K2D6A-RDC93-XNDEG

mercuryvn

Cần game skyfoce reload

Bác nào có bản skyfoce reload đã cài ra rùi không để chỉ việc chép vào thẻ là chơi ngay ý :-?? ,em bị hỏng cab sync nên không thể nào cài đươc.Thanks các bác nhìu!!!

tieu_vu1410

MTK của Resco Explorer 2007 Final ko tài nào chạy được, các bác giúp em với

Bạn phải cài C.F 2.0 rồi mới chạy MTK; Bạn hãy quay trở lại thread về resco để down nhé.Nếu ko chạy được thì hãy đưa mình owner của bạn mình lấy MTK cho.Thân

quycan

Có phần mềm nào giấu thư mục ko??

Trong diễn đàn có rất nhiều CT giấu file hoặc đặt pass, nhưng mà em vẫn ko thấy phần mềm nào giấu thư mục giống như hidefolderxp của máy tính cả. Bác nào có post lên cho mọi người nhé. Em đang dùng atom exec, và đang cài smartguard, nếu encrypt từng file film thì phải mất cả tiếng mới encrypt và decrypt mất.

namket

bạn nào biết cách sử dụng Ateksoft WebCamera Plus v1[1].05 chỉ mình với, mình voọc hoài ko dc. thanks....

t_mobile2006

có bạn nào có bộ truyện chưởng Kim Dung không cho mình xin với!mình down tren 4share.com không đc.các file ở trên đấy bị lỗi hết rùi,down về giả nén không đọc đc.mặc dù đã cài phần mềm đọc truyện hết roài

Winrar cho PPC của bạn đây !

sao mình giả nén ra có file rar.exe và file compactZip.exe,mình copy file rar.exe vào thẻ nhớ,còn file compactZip.exe không chạy đc trên pc nhi?nó báo lỗi bạn ah/bạn chỉ mình cách sử dụng cụ thể với

Last edited by a moderator:

banhbaonong

sao mình giả nén ra có file rar.exe và file compactZip.exe,mình copy file rar.exe vào thẻ nhớ,còn file compactZip.exe không chạy đc trên pc nhi?nó báo lỗi bạn ah/bạn chỉ mình cách sử dụng cụ thể với

Pocket rar bản tiếng Việt cho bạn đây . Copy vào máy hoặc thẻ nhớ và chạy là ok

Download :

tieu_vu1410

Trong diễn đàn có rất nhiều CT giấu file hoặc đặt pass, nhưng mà em vẫn ko thấy phần mềm nào giấu thư mục giống như hidefolderxp của máy tính cả. Bác nào có post lên cho mọi người nhé. Em đang dùng atom exec, và đang cài smartguard, nếu encrypt từng file film thì phải mất cả tiếng mới encrypt và decrypt mất.

Bạn dùng soft này xem. rất ổn định hiện mình đang dùng.Có kèm key.Thân

namket

bạn nào biết cách sử dụng Ateksoft WebCamera Plus v1[1].05 chỉ mình với, mình voọc hoài ko dc. thanks....

Ai giúp mình với :(( Nếu có hình ảnh càng tốt hình như phần mềm này hơi khó xài thì phải. thanks...:)

namte318

Bạn phải cài C.F 2.0 rồi mới chạy MTK; Bạn hãy quay trở lại thread về resco để down nhé.Nếu ko chạy được thì hãy đưa mình owner của bạn mình lấy MTK cho.Thân

bác giúp em với, em cài C.F rồi mà không chạy được MTK :-?
Owner của em là Nguyen Thanh Nam
Thanks bác !

Status
Không mở trả lời sau này.