• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

ToanPDA

Removed Imusic

Mình dùng win05.Cách đây mấy hôm có cài chương trình imusic nghe nhạc ,nhưng chán rồi remove.
Chả hiểu sao bây giờ mình cứ khi bật lên là nó báo:cannot excute /storage card/program file/imusic/imusic.exe
Hic,khó chịu thật đó.Mình tìm trong thẻ thì không hề còn,vì mình đã remove đi rồi.Giờ chả biết làm sao để nó hết nữa.
Các bro giúp với :(

Bạn thử cài lại Imusic, khởi động lại, bấm vào góc phải màn hình để đóng tất cả những ứng dụng ở today, nếu bạn để Imusic ở today thì cũng gỡ bỏ nó đi. Sau đó remove nó bằng trình của máy hoặc SKtools cũng được.
Hi vọng mọi chuyện sẽ!hi :D
Chúc bạn thành công

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hic,mình đã vào trong starup và star,xóa những thứ trong lạ lạ,nhưng cái notication eror nó vẫn báo thế.Chả hiểu bị sao nữa :(

Bác cũng có thể dùng DINAR MERMAID của hãng DINARSOFT rồi vào mục Notification Queue tìm cái thông báo có liên quan đến IMUSIC xóa sạch nó là OK thôi. Nhớ SR lại nhé!

viethaxd

Mình cảm ơn nhiều!:) vẫn chưa fix được do mình không tìm được bản imusic cũ và bản dinar mermaid thì chưa đủ số bài post để down..^_^ forum đúng là 1 kho tuyệt vời cho pda...thích thật.. :D hi vọng sẽ tìm hiểu để có khả năng xử lý

bush

Mình đang dung hp4700 , đang cài windows 6.0 mà cái cài chươngtrinh tìm địa chỉ atm mới nhất thi lúc nhấn vào chương trình nó hỏi là chưa certificate, như vậy thì phải làm thế nào ạ. Cám ơn các bác

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Mình đang dung hp4700 , đang cài windows 6.0 mà cái cài chươngtrinh tìm địa chỉ atm mới nhất thi lúc nhấn vào chương trình nó hỏi là chưa certificate, như vậy thì phải làm thế nào ạ. Cám ơn các bác

Trương trình này cài vào chạy bình thường không cần phải crack hoặc đòi kkk gì cả bạn chỉ cần cài là chạy thôi. Bạn thử remove đi cài lại nhé. Thân!!!

hongduc13

Mình cảm ơn nhiều!:) vẫn chưa fix được do mình không tìm được bản imusic cũ và bản dinar mermaid thì chưa đủ số bài post để down..^_^ forum đúng là 1 kho tuyệt vời cho pda...thích thật.. :D hi vọng sẽ tìm hiểu để có khả năng xử lý

Hãy cố gắng để có trên 10 bài post hay reply nha bạn.
Giúp bạn một tay đây:
Sau khi download ve, chép thẳng vào máy để sử dụng, không cần phải setup.
Lưu ý: file KKK chạy trực tiếp trên máy PPC.

Link: http://www.4shared.com/file/24934179/3f025900/MemMaid.html?dirPwdVerified=7546b564

vuphong

Xin soft dò pass của wifi !

Cạnh nhà mình có sóng wifi nhưng mình không thể vào đc vì nó có pass ! bạn nào có soft hay cách nào tìm đc pass của wifi chỉ cho mình với ! Mình dùng Mini S .Thanks nhiều!

XuanTruong

Super V.I.P
Cạnh nhà mình có sóng wifi nhưng mình không thể vào đc vì nó có pass ! bạn nào có soft hay cách nào tìm đc pass của wifi chỉ cho mình với ! Mình dùng Mini S .Thanks nhiều!

Vấn đề này là nhạy cảm nên không khuyến khích!>:) Theo như Mình biết thì muốn dò được pass này thì phải biết địa chỉ IP của nó, và biết pass để vào Modem mới tìm ra được. Và đến nay thì chắc không có soft nào có khả năng dò tìm được pass truy cập này đâu. Vì các modem wifi đời mới nó cho phép đặt mã hóa rất cao,và tầng tầng lớp lớp! Thân!:-??:-??:-??

namket

cho mình hỏi từ điển Anh-Việt nào nhiều từ nhất hiện nay vậy??? cho xin link luôn nha. Thanks...

remankid

Có ai có PM Audio Manager mới nhất không ạ? Bản dành cho màn hình VGA đó? Ai có cho e xin.Thanks nhìu. :D

XuanTruong

Super V.I.P
Có ai có PM Audio Manager mới nhất không ạ? Bản dành cho màn hình VGA đó? Ai có cho e xin.Thanks nhìu. :D

Chưa có bản dành VGA đâu Bạn ạ! Phải chờ một thời gian nữa thôi! Bạn vào ĐÂY tham khảo thêm nhé!:( Chúc vui!
TB: À Bạn dùng thử bản này xem sao nhé? Không biết có phải hỗ trợ cho VGA hay không, nhưng nhìn phiên bản thấy thế nào ấy???:-??
DOWLOAD

Chỉnh sửa cuối:

LaoAq

Lúc trước mình dùng WM 5 thấy có chương trình Runing program ở menu Start . Nay dùng bản WM 6 không thấy có.
Ai biết chương trình đó cho mình xin nhé. Thank.

Lúc trước mình dùng WM 5 thấy có chương trình Runing program ở menu Start . Nay dùng bản WM 6 không thấy có.
Ai biết chương trình đó cho mình xin nhé. Thank.

Cái đó chỉ là một shortcut thôi chứ ko phải phần mềm đâu bạn, nó đưa bạn thẳng vào running program trong Memory đúng ko? Nếu đã dùng WM6 thì bạn nên dùng pBar hoặc HTC Task Manager nhé!

viethaxd

Hì nói ra sợ các bạn cười,nhưng mình có mấy cái theme down ở trên forum về,nhưng không biết cách cài vào ntn.Mình đã copy vào thư mục themes ở device nhưng win vẫn không nhận..Cũng có mò nhưng chưa ra được..

Hì nói ra sợ các bạn cười,nhưng mình có mấy cái theme down ở trên forum về,nhưng không biết cách cài vào ntn.Mình đã copy vào thư mục themes ở device nhưng win vẫn không nhận..Cũng có mò nhưng chưa ra được..

Theme mà bạn tải về là theme gì? Nếu là theme dạng .tsk thì bạn chỉ cần để trong thư mục gốc của thẻ nhớ rồi vào Start>Settings>Today để chọn là được thôi bạn!

viethaxd

Theme .tsk bạn à.Mình đã làm theo cách đó rồi,nhưng chỉ hiện ra 2 theme có sẵn trong máy...

ASAP

Có soft chặn cuộc gọi và tin nhắn nào dùng tốt cho WM6 (tương tự như MagicCall) không vậy mấy anh?Em xem kỹ trong thread rồi nhưng không tìm được.
Cảm ơn rất nhiều.

DOP

Theme .tsk bạn à.Mình đã làm theo cách đó rồi,nhưng chỉ hiện ra 2 theme có sẵn trong máy...
Bác tạo 1 thư mục Theme trong My document của máy (không phải card), chép tất cả file .tsk vào. Xong!

phenmientay

Có soft chặn cuộc gọi và tin nhắn nào dùng tốt cho WM6 (tương tự như MagicCall) không vậy mấy anh?Em xem kỹ trong thread rồi nhưng không tìm được.
Cảm ơn rất nhiều.
Magicall chạy tốt trên wm6 mà bạn. Mình đang xài nè.

Status
Không mở trả lời sau này.