• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thái Ngọc Duẩn [N97v30 Cho 5800] Phiên bản không Flash Tối Tiếc Không ngủ được đời F1

ruby10

pro bao cai nao hay thì mới được chứ

effect đó, đẹp, nhẹ, nhanh, hôg bị delay như effect của duẩn, à sang fix đc cái tin nhắn ko, sao cứ nhắn 1 hồi là con trỏ dài ra, 1 trang là 1 dòng, bó tay. ko đc 6 dòng như bình thường, à chờ xíu up effect cho :D

http://www.mediafire.com/?q1c25dq8s4pt8l7

có gì add yahoo nha: ng0js40b4ng
Về học bài cái mai đy học :D

sangbenh

effect đó, đẹp, nhẹ, nhanh, hôg bị delay như effect của duẩn, à sang fix đc cái tin nhắn ko, sao cứ nhắn 1 hồi là con trỏ dài ra, 1 trang là 1 dòng, bó tay. ko đc 6 dòng như bình thường, à chờ xíu up effect cho :D

http://www.mediafire.com/?q1c25dq8s4pt8l7

có gì add yahoo nha: ng0js40b4ng
Về học bài cái mai đy học :D
có cần fix bàn phím luôn ko pro

ruby10

có cần fix bàn phím luôn ko pro

ừ fix luôn đy nè.
- xóa cái menuswitch cũ, để mọi người tự cài vào, mình thấy cái menu này hôg có đẹp, 4x4 & 2x6 to thì đẹp
- lụm effect của NDT cho zô, effect cũ quá nặng, gây delay khủng khiếp trong trình xem ảnh ( ấn vào, xong thoát ra nó mới vào đc trình xem ảnh)
:D vậy thôi hà, tại mình hôg biết xóa cái menu switch nên nhờ sang vậy

sangbenh

:)):)):))=))=))=))=))=))=))menu switch cái này cũng chưa gỡ được.mà fix mấy lỗi nhảm nhí rồi.âm thanh hình ảnh mới lạ.nhac chuông ko biết còn hot ko.nhưng đảm bảo hay.cho luôn ovi mới nhất của bác vunguyen vào.tính ra cũng 6 in 1 ah=))=))=))=))=))=)):D:D:D:D:D

ruby10

:)):)):))=))=))=))=))=))=))menu switch cái này cũng chưa gỡ được.mà fix mấy lỗi nhảm nhí rồi.âm thanh hình ảnh mới lạ.nhac chuông ko biết còn hot ko.nhưng đảm bảo hay.cho luôn ovi mới nhất của bác vunguyen vào.tính ra cũng 6 in 1 ah=))=))=))=))=))=)):D:D:D:D:D

để tối hỏi duẩn xem gỡ như nào, chứ menu nhỏ xíu nhìn thấy kì kì

Chỉnh sửa cuối:

kid9591

thích phối màu của bản này nhìn dễ chịu quá n mà e jaf xong nó hiện lên hình con bọ cạp r lại tắt r cứ như thế k khởi động nổi -> đành phải jaf bản khác:((

ruby10

thích phối màu của bản này nhìn dễ chịu quá n mà e jaf xong nó hiện lên hình con bọ cạp r lại tắt r cứ như thế k khởi động nổi -> đành phải jaf bản khác:((

bạn coi chừng cook full rofs đó, thử lại xem, rofs gần full rồi, nên cook ít thôi.

Luu_Tan_Vu

để tối hỏi duẩn xem gỡ như nào, chứ menu nhỏ xíu nhìn thấy kì kì

muốn gỡ ra bạn down menu swicth về bung ra và xóa các file đó trong rofs2 VÀ PHẢI CHỪA LẠI FILE NÀO NẮM TRONG RESOURCE GRID

sangbenh

mình jaf bình thường. bạn coi lại xem.minh đang làm một bản gần full hơn nữa nè

sangbenh

muốn gỡ ra bạn down menu swicth về bung ra và xóa các file đó trong rofs2 VÀ PHẢI CHỪA LẠI FILE NÀO NẮM TRONG RESOURCE GRID

chừa lại file nằm trong RESOURCE và trong GRID hả pro

sangbenh

Chỉnh sửa cuối: