• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thái Ngọc Duẩn [N97v30 Cho 5800] Phiên bản không Flash Tối Tiếc Không ngủ được đời F1

XpressmusicS19

Tình hình là mình vừa JAF bản này sáng nay,lỗi wiget thông báo và trình phát nhạc ở HS,ko biết là do mình JAF lỗi hay ko nhưng ở HS thì wiget thông báo hiện 1 màu trắng,còn trình phát nhạc thì ko vào đc.

sangbenh

Tình hình là mình vừa JAF bản này sáng nay,lỗi wiget thông báo và trình phát nhạc ở HS,ko biết là do mình JAF lỗi hay ko nhưng ở HS thì wiget thông báo hiện 1 màu trắng,còn trình phát nhạc thì ko vào đc.
3x4 hay 4x4 vậy pro

Chỉnh sửa cuối:

XpressmusicS19

3x4 hay 4x4 vậy pro

Vậy có thể là do mình JAF lỗi,sorry bạn.mình JAF xong chọn wiget thông báo thì thấy trắng xoá,chẳng có hình giống như bạn,còn phần trình nghe nhạc thì cũng vậy,mình chọn wiget ở HS thì chỉ thấy mỗi hình nốt nhạc,ko có chữ 'chuyển đến nhạc',kick vào thì thấy nó cứ trơ ra.hic.

xboy_xu

bản cfw bạn nên để profile là bình thường chứ đừng nên đổi tên, nhỏ nhặt thôi nhưng mình cũng hơi khó chịu, mục lưu trữ (ovi store) ko cài dc, nó báo là đã có sẵn (nhưng thấy ko có)

sangbenh

Vậy có thể là do mình JAF lỗi,sorry bạn.mình JAF xong chọn wiget thông báo thì thấy trắng xoá,chẳng có hình giống như bạn,còn phần trình nghe nhạc thì cũng vậy,mình chọn wiget ở HS thì chỉ thấy mỗi hình nốt nhạc,ko có chữ 'chuyển đến nhạc',kick vào thì thấy nó cứ trơ ra.hic.
bạn nên xài ban 3x4 bản này minh test.còn bản 4x4 la của ruby10

sangbenh

bản cfw bạn nên để profile là bình thường chứ đừng nên đổi tên, nhỏ nhặt thôi nhưng mình cũng hơi khó chịu, mục lưu trữ (ovi store) ko cài dc, nó báo là đã có sẵn (nhưng thấy ko có)
noi chung thì ổn đúng ko bạn.để mình chữa cái ovi store chắc nó còn sót icon

ruby10

xin lỗi bạn bản này có sự cố gây ra lỗi ở phần widget thông báo, lỗi này mình thậm chí ko hiểu nguyên nhân vì sao bị nữa, đang cố gắng tìm hiểu, bạn dùng tạm bản 3x4 đi nha, mình đang cố gắng fix lại, sẽ fix lại sớm nhất, thành thật xin lỗi.

Chỉnh sửa cuối:

ruby10

Bạn có thể tự đổi tên lại nha, đây là đường dẫn
-Vào rofs2\private\10202be9\101f8798.txt
0x2 string " . . . " 16777216 cap_rd=alwayspass...(Viết tên vào ". . .")
0x13 int 1 16777216 cap_rd=alwayspass...(1-Bật đổi tên , 0-Tắt)

Bạn muốn đổi tên thì thay tên vào phần ..., còn muốn để mặc định thì sửa dòng 0x13 int 1 thành 0x13 int 0 nha.

Chỉnh sửa cuối:

XpressmusicS19

xin lỗi bạn bản này có sự cố gây ra lỗi ở phần widget thông báo, lỗi này mình thậm chí ko hiểu nguyên nhân vì sao bị nữa, đang cố gắng tìm hiểu, bạn dùng tạm bản 3x4 đi nha, mình đang cố gắng fix lại, sẽ fix lại sớm nhất, thành thật xin lỗi.
Có gì đâu mà xin lỗi bạn,mình cùng test để tìm lỗi ra để cùng giải quyết thôi mà.bản nào mà chẳng có vài lỗi phát sinh,ko lỗi lớn thì cũng có lỗi nhỏ mà.

ruby10

Có gì đâu mà xin lỗi bạn,mình cùng test để tìm lỗi ra để cùng giải quyết thôi mà.bản nào mà chẳng có vài lỗi phát sinh,ko lỗi lớn thì cũng có lỗi nhỏ mà.
Thật ra bản này mình định gỡ menu switch của duẩn ra để cho các bạn tự cài menu switch, nhưng gỡ ra lại gây lỗi ko vào menu đc, nên mình đành đè menu switch 4x4 2x6 lớn vào, nhưng lại bị lỗi widget, chẳng hiểu tại sao dẫn đến lỗi này

love89

lỗi witget này giống hệt bản v52.0.101 của khoa đó bạn à...............

love89

lỗi witget này giống hệt bản v52.0.101 của khoa1989 đó bạn à...............