• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Thăm dò] Có nên thành lập nhóm Việt Hóa cho iPhone không

Có nên thành lập nhóm Việt hóa cho iPhone ?

• Total voters
    21
Status
Không mở trả lời sau này.

Germaniteen

ai có thể nên tham gia để giúp cho cái App thân thiện hơn với chúng ta! Tại sao nhiều phần mền có nhiều thứ tiếng khác nhau mà tiếng Việt lại không có chứ!

LeHai85

em viết hoá một số chỗ tiếng anh không biết anh nào có từ điển chuyên nghành cho em xin với..bó tay mất..bất đồng ngôn ngữ khổ quá..

aliasboy85

ung ho hai tay luon, lam nhu vay se do thoi gian tim kiem, do cho doi phan mem va cai quan trong nhat la de quan ly

pdana

em viết hoá một số chỗ tiếng anh không biết anh nào có từ điển chuyên nghành cho em xin với..bó tay mất..bất đồng ngôn ngữ khổ quá..

Chỗ nào không dịch được bạn cứ dùng Google dịch rồi edit lại cho chuẩn là được.

phongmos

Không những ủng hộ mà còn ủng hộ nhiệt tình.một ý tưởng rất hay,thể hiên bản lĩnh và trí tuệ VN=D>=D>

pdana

Nhóm Việt hoá cho IP nghiên cứu và hợp tác Việt hoá 2 phần mềm cần được Việt hoá là Ifile và QuickOfice nào!

nghiadt91

mình nghĩ là lên lập ra 1 nhóm nào chuyên trách về vấn đề này. mình mới dùng iphone nên cũng chẳng bít gì mấy. Nên việc Việt hóa các phần mềm sẽ tạo đk cho mình và các newbie dễ sử dụng các phần mềm hơn. mình ủng hộ cả 2 tay.

Status
Không mở trả lời sau này.