• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THĂM DÒ Ý KIẾN ANH EM (18/5/09)

thaiminh40

Theo anh nghĩ thì đây là dùng từ không phù hợp, "Tầm phào" của bạn này là chuyện nhỏ đó em, không phải ý phản đối gì đâu, đọc cả bài theo nghĩ là vậy.

Mình cũng nghĩ vậy. Những soft ở nước ngoài có giá khá cao nhưng không phải là mua không nổi mà không biết làm sao để mua. Nếu có soft ngay ở VN mua bán dễ dàng thì mình nghĩ ai cũng ủng hộ hai tay thôi. Mình cũng nghĩ bạn ấy bạn ấy nói về giá cả không đáng bận tâm thôi chứ không có ý nói về soft :D
Còn cái vụ font thì mình cũng từng mở máy bộ fonts ra so sánh. Những font hỗ trợ tiếng việt sẽ có thêm các từ như : Ư,Ừ,Ử.....mà các font khác không có.Nhưng vì mình dùng p1i đã hỗ trợ TV khá tốt nên không quan tâm lắm.Nếu bạn nào quan tâm thì có thể tải fonts editor về mà làm