• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng E63 (NEW)

thammong

Xin các bạn giúp đỡ dùm mình. Chuyện là thế này, mình đã hack em E63 của mình từ 2 năm trước. Có 1 lần đi Nokia Care bảo hành thì ngta reset nó về dạng nguyên thủy ==> máy mình vẫn chưa hack. Mà mình lỡ xóa sạch file cer và key rồi, huhu, giờ mình phải làm sao đây mấy bro? Mình cần hack máy để cài 1 số ứng dụng.

Xin cảm ơn.

nhoxlamduynhox

E63 Không Nhận Thẻ Nhớ

Sau khi em " táy máy " vào phần mã hóa thì E63 của em không nhận thẻ nhớ nữa. Nhưng vào Xlore vẫn vào được thẻ nhớ bình thường, cả quản lí tập tin ( xem ổ đĩa C và thẻ nhớ mặc định của máy) vẫn hoạt động tốt. Ứng dụng và theme của em đều không hiện lên nữa. Mong AE giúp mình với !!!!

.Cần Rất Gấp :((

duylinh27884

Moderator
Sau khi em " táy máy " vào phần mã hóa thì E63 của em không nhận thẻ nhớ nữa. Nhưng vào Xlore vẫn vào được thẻ nhớ bình thường, cả quản lí tập tin ( xem ổ đĩa C và thẻ nhớ mặc định của máy) vẫn hoạt động tốt. Ứng dụng và theme của em đều không hiện lên nữa. Mong AE giúp mình với !!!!

.Cần Rất Gấp :((

Mìh thấy bạn hỏi ở rất nhiều box,không lập cùng 1 topic để hỏi ở nhiều box nha bạn,bạn muốn hỏi thì cứ vào thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm đặt câu hỏi về dòng máy bạn dùng,ae nào biết sẽ giúp bạn thôi!còn về vấn đề bạn hỏi nếu vẫn chưa khắc phục được thì hãy thử nhấn *#7370# để format máy lại xem,máy hỏi mã thì nhập 12345 vào.lưu ý trước khi format máy bạn nên chép dữ liệu của máy và thẻ ra máy tính.

hacam111

[HỎi] Lỗi font chữ của E63

Tình hình là em xài con E63 này cũng một thời gian rùi nhưng không piết sao mà hôm nay nó bị sao sao ấy. không có j nghiêm trọng nhưng cái font chữ như hiển thị một nữa như:g,y,q,p,j
đây là hình>>>

các anh chị có ai chỉ em cách khắc phục em cám ơn nhiều. nhưng em không mún chạy FW lại đâu hjc.....

duylinh27884

Moderator
Chỉ bị khi mở trình duyệt web thôi hay bị luôn ở hệ thống như danh bạ,nhắn tin.. bạn?bạn thử cài font khác xem có bị giống vậy ko hoặc vào pm đổi font mà bạn đang dùng tinh chỉnh lại xem có cải thiện đc ko.

hacam111

Chỉ bị khi mở trình duyệt web thôi hay bị luôn ở hệ thống như danh bạ,nhắn tin.. bạn?bạn thử cài font khác xem có bị giống vậy ko hoặc vào pm đổi font mà bạn đang dùng tinh chỉnh lại xem có cải thiện đc ko.
hình như là chỉ ở trình duyệt.........nhưng lúc trước thì pinh thương màk

duylinh27884

Moderator
hình như là chỉ ở trình duyệt.........nhưng lúc trước thì pinh thương màk

Vậy thì xóa rồi cài lại trình duyệt cho nó load lại font thử xem hết ko bạn.Thì lúc trc bình thường nhưng dùg lâu cũg xãy ra lỗi chứ bạn,như mình nè,mới lúc chiều thôi,đang edit cái theme rồi chụp lại mấy tấm ảnh màn hình để làm poster up lên cho đẹp tự nhiên máy khởi động lại nhưg ko nhận font nữa,mà font mặc định thì xấu quá đưa lên theme làm poster ko đẹp,cũng phải vật vã với nó hồi lâu cuối cùng xóa pm đổi font rồi cài lại nó mới chịu nhận font:(

h2bk

help me nokia e63

help me
minh mua con e63 da dc 3 nam roi,dung thay ngon,ko che dc 1 diem gi,minh da dang ky lay cer va key tren cer.opda.cn nhung gio mat roi,ko lay laj duoc,kho 1 cai minh da fomat 4 ngon rat nhieu lan roi,lai vua moi cap nhat phan mem len phien ban 510.21.010.hjc hjc,bay gio minh phai lam sao de co the hack phone dc,minh da thu nhieu cach hack roi ma van khong dc,huhu,ai do giup minh voi
nokia e63-1(29)
510.21.010
IME: 353397040806823

duylinh27884

Moderator
help me
minh mua con e63 da dc 3 nam roi,dung thay ngon,ko che dc 1 diem gi,minh da dang ky lay cer va key tren cer.opda.cn nhung gio mat roi,ko lay laj duoc,kho 1 cai minh da fomat 4 ngon rat nhieu lan roi,lai vua moi cap nhat phan mem len phien ban 510.21.010.hjc hjc,bay gio minh phai lam sao de co the hack phone dc,minh da thu nhieu cach hack roi ma van khong dc,huhu,ai do giup minh voi
nokia e63-1(29)
510.21.010
IME: 353397040806823

Mình đã reply bạn bên đây rồi qua đó xem nhé! Viết có dấu đầy đủ nhé,các bài viết không dấu tiếp theo sẽ bị xóa mà không cần cảnh báo

01674193823

Mìh thấy E63 cũng ngon phết..đag xài 1 con được 1 năm rồi mà cài Fonts Chữ khác cho nó mãi mà ko được nek...