• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N95 - N95 8G

Status
Không mở trả lời sau này.

hungdqk

con n95 8gb trượt lên thư thoảng gọi đến trượt lên nó ko trả lời cuộc gọi. Thì phải thay cái gì cho nó ngon để em còn đi mua về thay chứ thư thoảng bị ức chế lắm.

AndyCuong

Supper Moderators
con n95 8gb trượt lên thư thoảng gọi đến trượt lên nó ko trả lời cuộc gọi. Thì phải thay cái gì cho nó ngon để em còn đi mua về thay chứ thư thoảng bị ức chế lắm.

mình từng bị như bạn, mình 4mat là hết àh.

hungdqk

con n95 của em thì kết nốt mạng thì nó lại báo là ONE TOUCH ACCESS không thể thiết lập kết nối mạng. Hãy kiểm tra cài đặt kết nối. Là sao vậy các bác mặc dù máy em vào gprs vẫn vô tư

mình từng bị như bạn, mình 4mat là hết àh.

Hôm vừa format xong chưa cài mấy phần mềm đâu nó cũng đã bị thế rồi cơ. Giờ mà format cài lại thì lâu lắm, mà dự là nó bị hỏng cái gì thui vì máy sài hơn năm rùi

Last edited by a moderator:

nxhoang90

tình hình là con n95 mình gần đây bị hao nguồn , pin mới mua B-max xài tầm dc 1 ngày là cạn veo ,mặc dù ít chơi game , nge nhạc, có ai ở tphcm biết cách sửa chửa thì pm mình với , mình mang ra ngoài sợ bị luộc wá >.<

có ai biết hem !?:-?

kjzzlove90

Mình có chút thắc mắc ko hiểu là tại sao mà minh coppy clip vào vẫn đc mà 1 số coppy vào lại ko đc , nó cứ ghi Skip với cả skip all ... ấn vào thì nó vẫn coppy tiếp nhưng khi xong thì chẳng có gì :-?? down film 3gp trên mạng coppy về lại ko đc bực thật ( FW 35.0.001 )

Kojiro

Super V.I.P
Mình có chút thắc mắc ko hiểu là tại sao mà minh coppy clip vào vẫn đc mà 1 số coppy vào lại ko đc , nó cứ ghi Skip với cả skip all ... ấn vào thì nó vẫn coppy tiếp nhưng khi xong thì chẳng có gì :-?? down film 3gp trên mạng coppy về lại ko đc bực thật ( FW 35.0.001 )

cái đó là do thao tác trên PC của bạn, thao tác đơn giản đó mà bạn ko nói rõ thì mình ko giúp bạn được, chủ yếu là cái câu hỏi là thế nào mà bạn lại chọn Skip, Skip có nghĩa là bỏ qua đó.

longntt105

hồi h em ko để ý . cho em hỏi sao cái n95-8g của em khi đang nghe đt màtruotj xuống nó ko ngắt cuộc gọi ?:(

AndyCuong

Supper Moderators
hồi h em ko để ý . cho em hỏi sao cái n95-8g của em khi đang nghe đt màtruotj xuống nó ko ngắt cuộc gọi ?:(

N95 nghe điện thoại trước xuống không ngắt cuộc gọi là bình thường mà bạn. Bệnh của N95 đó.

longntt105

ai bik anten sóng của N95-8g nàm đâu ko ? em thay vỏ rùi mà ko hiểu sao sóng yếu quá ....chắc bị lỏng điểm tiếp xúc nhưng ko bik ở đâu !

tiephien1

ai bik anten sóng của N95-8g nàm đâu ko ? em thay vỏ rùi mà ko hiểu sao sóng yếu quá ....chắc bị lỏng điểm tiếp xúc nhưng ko bik ở đâu !

nếu mình không nhầm thì angten cảu N95 chính là lớp thép ở chỗ để pin ấy. cái này không rõ lắm.
còn angten GPS thì là 1 đoạn mạch nhỏ ở phía nắp dưới, chỗ sạc và cổng USB ấy. thân!

longntt105

thực chất anten GPS là cả 1 đoạn nằm trong máy luôn đấy ....và nó chạy ra đến ở cuối bàn phím là 1 đoạn nhỏ thôi !

tuanninh123

Thảo luận sử dụng N95 8Gb

E mới dùng lại con N95 8gb của ông a nhưng ko hiểu sao cứ vào phần Gallery để xem ảnh và video nó cứ hiện ra dòng chữ : "Gallery: Memory full.Close some applycations and try again".Tắt mãi cũng ko hết bực quá mà máy của e đã tắt hết ứng dụng rồi.Có bác nào biết thì giúp e với ??Thank các bác trước nha.:(:(:-?

deptraiBN

E mới dùng lại con N95 8gb của ông a nhưng ko hiểu sao cứ vào phần Gallery để xem ảnh và video nó cứ hiện ra dòng chữ : "Gallery: Memory full.Close some applycations and try again".Tắt mãi cũng ko hết bực quá mà máy của e đã tắt hết ứng dụng rồi.Có bác nào biết thì giúp e với ??Thank các bác trước nha.:(:(:-?

do có 1 ảnh trong đó size qá lớn. bạn tìm xóa đi là đc ngay mà. :)

deptraiBN

chắc là do bạn cóp file trùng tên đó. xem lại nhé. :D

deptraiBN

các bác cho em hỏi là GPS của N95 8Gb nên xài với fần mềm nào thì tốt. Vietmap hay NavFone. thaks trước nhé. :)

Status
Không mở trả lời sau này.