• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N95 - N95 8G

Status
Không mở trả lời sau này.

bolide09

các a chỉ e chi tiết cách hack n95 8G với ạ. máy em v31.0.015. e có file key,cer rồi nh loay hoay mãi chưa làm dc. e mới dùng symbian os. thank các a trước

Kojiro

Super V.I.P
các a chỉ e chi tiết cách hack n95 8G với ạ. máy em v31.0.015. e có file key,cer rồi nh loay hoay mãi chưa làm dc. e mới dùng symbian os. thank các a trước

Bạn sign helloOX 1.03 rồi cài vào máy để hack nhé.

tuanninh123

Anh dùng N95 hay N95-8G? Các file ảnh của anh chỉ không hiện trong gallery nhưng khi kết nối với PC thì các file này có còn không? Anh thử khởi động lại máy xem; lỗi này thường do virut, xung đột hay lỗi phần mềm hoặc có thể là do thẻ nhớ, ổ cứng. Nếu không rõ nguyên nhân, anh cứ sao lưu rồi format máy cho lành;;)
ảnh ko có cả trong máy và trong mtính.chắc bị mất dữ liệu rồi.Bác nào đã khôi phục lại dữ liệu lần nào chưa vậy.gq cho e với.!thsnk các bác trước.

tuanninh123

Ah nhân tiện hỏi các bác thêm chút tức là e cop thêm một số bài hát mới vàothẻ nhưng danh sách phát nhạc trong N95 nó ko tự update bác nào chỉ cho cách cập nhật làm mới lại danh sách phát nhac với.Thank

huynhminhhung

cho mình hỏi chút sao N95 8G của mình trong phần "tr.tâm video" không nhận được fim trong bộ nhớ thứ cấp vậy ? vào bộ sưu tập thì có đầy đủ hết .
mình đã *#7370# nhiều lần và định dạng thẻ nhớ thứ cấp rồi vẫn không cải thiện được ? lạ quá các bác có kinh nghệm hướng dẫn giúp cảm ơn nhiều
thông cảm mình mới dùng N95

AndyCuong

Supper Moderators
cho mình hỏi chút sao N95 8G của mình trong phần "tr.tâm video" không nhận được fim trong bộ nhớ thứ cấp vậy ? vào bộ sưu tập thì có đầy đủ hết .
mình đã *#7370# nhiều lần và định dạng thẻ nhớ thứ cấp rồi vẫn không cải thiện được ? lạ quá các bác có kinh nghệm hướng dẫn giúp cảm ơn nhiều
thông cảm mình mới dùng N95

bạn thử 4mat 4 ngón với 4mat luôn thẻ nhớ xem còn bị không ?

IPHONE12

Fomat 4 ngón : Tắt máy rồi bấm * + 3 + phím gọi + nút tắt nguồn giữ 4 phím cùng 1 lúc khoảng 20s khi màn hình hiện lên tên các nước thì nhả ra chọn Việt nam là ok

huynhminhhung

cảm ơn bạn , cho mình hỏi thêm chút nữa , sao n95 lúc tắt nguồn ở ngoài màn hình đen thui không có hàng chữ nhỏ mờ mờ hiện ngày tháng ( các máy nokia thường có)
mình đã vào theme chọn tiết kiệm pin chon ngày giờ rồi vẫn không có ?
hay là máy mình bị làm sao rồi . mình cũng đã up lên 35.0.001
nhờ các bác có kinh nghiệm chỉ giúp , cảm ơn

tuan1302

Máy em bữa nay mỗi lần khởi động lên là nó hiện cái bảng đang cài đặt chờ 1 tí thì hiện bảng thông báo :ko thể cài ứng dụng từ bộ nhớ thứ cấp... Anh nào giúp em với, em cám ơn nhìu.

Auto

Vào E:\private\10202dce
Xóa hết những gì trong đó là xong!

tuan1302

Em cám ơn anh nhiều lắm, để khi nào rảnh em lên =opera òi nhấn thanks nhen, h em đang on uc ko thanks đc anh thông cảm.

huynhminhhung

cảm ơn bạn , cho mình hỏi thêm chút nữa , sao n95 lúc tắt nguồn ở ngoài màn hình đen thui không có hàng chữ nhỏ mờ mờ hiện ngày tháng ( các máy nokia thường có)
mình đã vào theme chọn tiết kiệm pin chon ngày giờ rồi vẫn không có ?
hay là máy mình bị làm sao rồi . mình cũng đã up lên 35.0.001
nhờ các bác có kinh nghiệm chỉ giúp , cảm ơn

sao không ai giúp mình với ? mình chỉ cần biết là lỗi do máy hay là cài đặt ? hay là mặc định của nhà sản xuất ?
mình có dùng con 5800 cũng y thế này . ai dùng n95 trả lời giúp cảm ơn

kykiske79

Kô phải. Ý bạn ý hỏi là khi đèn màn hình tắt thì màn hình tối đen luôn chứ kô có vạch báo ngày giờ. Máy mình thì vẫn có mà. Chắc do máy bạn thôi chứ mặc định sản xuất máy nào chả có. Thế lúc up fw xog bạn đã 4mat lại máy trước khi dùng chưa?

huynhminhhung

mình đã làm đủ cách up lại pw fomat 4 ngón , *#7370# ...
không chỉ 1 lần mà rất nhiều lần mà cũng không khắc phục được 2 lỗi
1 là : vào TTâm video không nhận được fim trong bộ nhớ thứ cấp
2 là : khi màn hình nghỉ không có thanh báo giờ
vậy là bó tay rồi !!!

nguoisat

n95-8g không dùng được camera trước,mở lên thì treo máy và tự tắt nguồn.không kết nối được hồng ngoại ,kết nối cáp với máy tính.điện thoại báo kết nối nhưng máy tính báo không kết nối được

Status
Không mở trả lời sau này.