• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Nokia E72

Status
Không mở trả lời sau này.

NamkingWin

Mới mua 1 em E72 chính hãng hàng Vit Teo, bị 1 lỗi la khi ket noi wifi o nhà báo tên máy chủ không hợp lệ, thoát ra ket nói lại thì ok. Sau khi luot web xong ngat ket noi, khi ket noi lại cũng bị trường hợp như trên, fai ket nối lại mới cho vào. Bác nào bít nó bị j giup dum em. Thanks!!!!

AndyCuong

Supper Moderators
Mới mua 1 em E72 chính hãng hàng Vit Teo, bị 1 lỗi la khi ket noi wifi o nhà báo tên máy chủ không hợp lệ, thoát ra ket nói lại thì ok. Sau khi luot web xong ngat ket noi, khi ket noi lại cũng bị trường hợp như trên, fai ket nối lại mới cho vào. Bác nào bít nó bị j giup dum em. Thanks!!!!

bạn thử up firmware mới nhất xem sao , mình dùng wifi ở nhà hoặc quán cafe cũng vào net bình thường.

cofer

Có thể wifi sóng chập chờn, hoặc có đặt pass nên mới bị thế, E72 ít khi nào bị lỗi Wlan

NamkingWin

bạn thử up firmware mới nhất xem sao , mình dùng wifi ở nhà hoặc quán cafe cũng vào net bình thường.

Mình mới mua hôm 14/10 nên firmware mới nhất bạn ơi

Có thể wifi sóng chập chờn, hoặc có đặt pass nên mới bị thế, E72 ít khi nào bị lỗi Wlan

Nhà dang xài con router Tenda nhưng chỉ cho nó làm access point thôi, không bít có phải vì thế ảnh hưởng không

stolenlove

các bro ơi fw mới của e72 nó có thêm cái gì k, có bác nào up thử chưa, chả biết sửa đc cái múi giờ ko nữa hay vẫn là GT-00 :))

AndyCuong

Supper Moderators
các bro ơi fw mới của e72 nó có thêm cái gì k, có bác nào up thử chưa, chả biết sửa đc cái múi giờ ko nữa hay vẫn là GT-00 :))

theo thông tin bản V052 vẫn còn GT-00 . như mà bản euro , chưa có bản APAC.

anhhai00

Mong các bác giúp vấn đề sms của e72

Mình muốn để lưu tin nhắn trên thẻ nhớ..nhưng cứ để được vài ngày là nó lại báo lỗi này:"unable to access memory card.messages will be stored to phone memory" Đã thử format thẻ nhớ nhưng vẫn bị lỗi này ạ... bác nào có cao kiến giúp em với ạ...

8800gold

Cho mình hỏi tẹo mình cài phần mềm FreeFSWP v1.01 nhưng báo lỗi "unable to execute file for security reasons" ai biết giúp mình với cám ơn ^^

zidane89

Cho mình hỏi tẹo mình cài phần mềm FreeFSWP v1.01 nhưng báo lỗi "unable to execute file for security reasons" ai biết giúp mình với cám ơn ^^

Máy bạn đã hack chưa? Nếu hack rồi thì bật open4All lên xem thế nào

pipopipu

hỳ hỳ, mình mua e72 hàng 2nd 4tr8 xài được vài tuần, giờ đã up lên v51 và hack xong, máy chẳng phát hiện lỗi nào cả, chụp hình khá tốt, bàn phím thì chưa quen lắm, máy chắc chắn và sang trọng (theo mình nghĩ)

luzlie

Em dùng e72 trước khi hack và up lên fw 031.023 em đặt mã khóa phím là 1990.Sau khi up xong thì nhập mã khóa phím thì đúng nhưng ko đổi đc và k khóa phím đc.Làm ơn giúp em với

CLEOPAC

E72 của e bi h giữ phím cách thì đèn pin không sáng. Có xung đột với phần mềm nào k hả các bạn? Lúc máy mới mua chưa hack phone, cài cắm phần mềm gì thì vẫn bật đèn pin bình thường, hôm qua có ng` hỏi ấn thử thì mới phát hiện là k sáng, chả biết bị từ bao h nữa :). Có bạn nào bị như mình k ?

tunglan88

xin chào bạn! bạn làm ơn cho mình hỏi đc ko?
máy mình là e72 mình mới up frimware từ 31.23 lên 52.5
bây giờ mình muốn sử dụng lại frimware 31.23 có được không vậy?
mình nghĩ chắc làm ở chế độ dead phone chắc là được. anh em nào có kinh nghiệm chỉ cho mình với

doyen2001

xin chào bạn! bạn làm ơn cho mình hỏi đc ko?
máy mình là e72 mình mới up frimware từ 31.23 lên 52.5
bây giờ mình muốn sử dụng lại frimware 31.23 có được không vậy?
mình nghĩ chắc làm ở chế độ dead phone chắc là được. anh em nào có kinh nghiệm chỉ cho mình với

mình cũng như bạn, nhưng cũng làm thử bằng nhiều cách rồi -> ko được. Đành đợi bản có ngôn ngữ việt nam vậy. Có cao thủ nào đã thử chưa bảo a em chút với

Status
Không mở trả lời sau này.