• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng E75.

duc_x

sao khi cập nhật các bài hát thì cái real của e75 lại cập nhật cả mấy cái file âm thanh của vietmap vậy.Có ai biết cách sửa ko ta??? ..Help ....

hhkkll

sao khi cập nhật các bài hát thì cái real của e75 lại cập nhật cả mấy cái file âm thanh của vietmap vậy.Có ai biết cách sửa ko ta??? ..Help ....

Bạn Hide mấy cái Sound của VietMap đi (vẫn có âm dẫn đường đối với VietMap) hoặc là thiết lập Playlist bạn nhé. :D Chúc vui.

rosebeast

đã có ai hack đc fw mới của e75 chưa vậy???ko hack đc nên chán con này quá, chẳng muốn cầm lên.
đúng là có lỗi ở kiểu gõ telex, muốn gõ "ô" thì nó thành "oô", có ai khắc phục đc ko???

ở đây ít người ra vào quá nhỉ, vỏn vẹn dùng e75 chắc chưa tới 20 người, mình đag mong chờ từng ngày có 1 nhân vật nào đó hack đc fw mới của e75, hic, thế bạn đã hack đc chưa????

hoangtuchuot

Mình dang dùng e75 nè. Con của mình dã hack dưọc dồi. Bạn nên chu y tới helo nha bạn. Ma hình như e75 dùng 2 fai cài chu o phải như nhuung máy khác dau bạn

đã có ai hack đc fw mới của e75 chưa vậy???ko hack đc nên chán con này quá, chẳng muốn cầm lên.
đúng là có lỗi ở kiểu gõ telex, muốn gõ "ô" thì nó thành "oô", có ai khắc phục đc ko???
Bạn ơi. Minfnh o hiẻu bạn dunfng bản viẹttelẽ ở dâu. Mình cũng dùng e75 nhƯng bản của mình o có vấn dề gì . Bạn thử nói xem bạn dùng bản nào . Dể mình còn bjết

rosebeast

là sao bạn, bạn có thể nói cụ thể và hướng dẫn cụ thể giùm mình đc ko??? minhgf loay hoay 2 ngày rồi mà vẫn bó tay.
là sao bạn??? đây fai ko bạn?
0572949: RM-412 Vietnam Black/Silver
0573667: RM-412 Vietnam Copper/Yellow
0573089: RM-412 Vietnam Red
mình nạp code đầu tiên bằng nss rồi dùng nsu cập nhất, mình nạp code đầu tiên (0572949), hay là bị lỗi ở đây hả bạn? nạp code khác có hết lỗi ko??
và hack nữa nge bạn.

Last edited by a moderator:

NoodSymBian

Mình dang dùng e75 nè. Con của mình dã hack dưọc dồi. Bạn nên chu y tới helo nha bạn. Ma hình như e75 dùng 2 fai cài chu o phải như nhuung máy khác dau bạn

bạn nói rõ bạn hack như thế nào đi? FW của bạn là bao nhiêu? có phải FW mới không??? 202.12.01

rosebeast

lúc cài xong fw mới này, mình cũng có helloox 2.03 nó bảo unhack me or hack me again, mình cứ nghĩ còn hack đc nên bỏ qua, format lại máy thì nó chạy mãi ở unpacking file, thử đủ cách vẫn klo hack đc, pó tay.

Langdang02

Bạn ơi. Minfnh o hiẻu bạn dunfng bản viẹttelẽ ở dâu. Mình cũng dùng e75 nhƯng bản của mình o có vấn dề gì . Bạn thử nói xem bạn dùng bản nào . Dể mình còn bjết

Bác này chác còn dùng FW cũ nên ko biết những lỗi mới. FW mới sao lại nhiều lỗi thế nhỉ? Do mình xài hàng xt đỏi code vn mới up FW nên ko biết các máy cty tại VN có bị lỗi gõ telex như vậy ko?

NoodSymBian

Bác này chác còn dùng FW cũ nên ko biết những lỗi mới. FW mới sao lại nhiều lỗi thế nhỉ? Do mình xài hàng xt đỏi code vn mới up FW nên ko biết các máy cty tại VN có bị lỗi gõ telex như vậy ko?

máy mình hàng công ty không có lỗi đó bạn ah

rosebeast

nhưng firmware cũ lại ko có lỗi đó, chắc có khi fai downgrade xuống firmware cũ thôi, chán. hack cũng chăg đc, mà có fai ko hack đc là ko chơi game n-gage đc ko các bác? e chưa thử và cũng ko có game để thử, hic. help me

rosebeast

à, ko bít con e75 của mình bị gì mà khi có cuộc gọi đến mà mình bấm answer thì nó báo là "hoãn kết nối dữ liệu gói", rồi sau đó kết thúc cuộc gọi thì nó báo là "kết nối dữ liệu gói đang hoạt động", mệt quá. mình dùng chế độ song song trong cài đặt mạng.

hhkkll

à, ko bít con e75 của mình bị gì mà khi có cuộc gọi đến mà mình bấm answer thì nó báo là "hoãn kết nối dữ liệu gói", rồi sau đó kết thúc cuộc gọi thì nó báo là "kết nối dữ liệu gói đang hoạt động", mệt quá. mình dùng chế độ song song trong cài đặt mạng.

bạn đang kết nối 3g hay gprs nên khi thực hiện cuộc gọi hoặc nghe nó ngắt kết nối dữ liệu gprs hoặc 3g. Thân.

Langdang02

nhưng firmware cũ lại ko có lỗi đó, chắc có khi fai downgrade xuống firmware cũ thôi, chán. hack cũng chăg đc, mà có fai ko hack đc là ko chơi game n-gage đc ko các bác? e chưa thử và cũng ko có game để thử, hic. help me

Bác có downgrade FW được thì báo mình down theo nhé, muốn down lắm mà ko dám và ko bít làm :p

hoangtuchuot

Máy mình là hàng fanlan. Mình mua o nước ngoaì ma . Nhưng theo mình thì hàng cty ở nhà cũng vậy thôi

hoangtuchuot

Bạn tắt chế dộ xong xong di nha. Mà máy bạn dã hack chưa. Máy bạn co cài aded o?

rosebeast

đúng rồi, chưa hack đc fw mới đâu, hôm nay mình nhờ các cao thủ downgarade firmware xuống nè, ko bít có sáng sủa ko, mạo hiểm quá, hic.
mà đợi thì biết đến khi nào mới hack đc firmware mới, các bác cho mình hỏi firmware mới nhất đã hack đc của con e75 này là bao nhiêu vậy các bác???

Langdang02

E75 xem trên các diễn đàn thì FW 110 là hack được rồi đó bạn. DT của bạn là hàng xt hay cty vậy? Bạn downgrade được chưa?

rosebeast

mình chưa dow đc, hàng mình mua lại nên ko bít xt hay ct, hic. chán thế. mà mình thấy up lên fw mới cũng có khác biệt gì đâu nhỉ, thà dùng fw cũ mà hack đc sướng hơn nhìu.